Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo • Kiện cáo • Thắc mắc • Yêu cầu và Góp ý cho Box Lakorns!

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 28-12-2012 15:34:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem một phim trên VTV1 cách đây khá lâu rồi (năm 2001) có tên là "Trò chơi của thần ái tình", phim có nội dung đại khái như sau: Gia đình này có 2 anh em, người anh là cảnh sát còn người em là nhân viên văn phòng (mình k chắc lắm), cô em tên là Reika. Người anh lấy 1 cô gái rất trẻ làm vợ, còn Reika thì yêu bố dượng của cô gái đó. Reika ít hơn người bố dượng đó 12 tuổi. Có một lần người bố dượng đó đã tặng Reika hoa hồng đầy cả nhà

Bây giờ mình rất muốn xem lại phim này, nhưng tìm mãi không ra. Nếu bạn nào từng xem và biết chỗ nào có phim này thì chỉ mình với. À quên, nữ diễn viên đóng vai Reika tên là Pamela Bowdent

Bình luận

Gamathep Tao Plao cái này h tìm mỏi mắt chả thấy chỗ nào:(( dùng cả tên thái lẫn phiên âm đều chịu chết có mò được cái ost của malay thôi:)  Đăng lúc 13-1-2013 06:18 PM
mình cũng đang tìm phim này nè, mà ko biết tìm ở đâu, ai có chỉ mình với  Đăng lúc 28-12-2012 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-1-2013 19:52:58 | Chỉ xem của tác giả
Bà con ui, có ai biết phim "Nữ cảnh sát mật danh 111" ko, cho xin cái link xem phim với.
Phim chiếu khoảng thời gian 1999-2000 trên đài Long An, nói về 1 cô gái nhà giàu vô làm cảnh sát, trong sở cảnh sát đó cần phải có mật danh là con số, nữ chính muốn lấy số 1, ai dè là ông sếp bự của cô nàng, số 11 thì của anh nam chính, cuối cùng nàng lấy số 111.
Phim xem lâu rùi mà vẫn thích nhưng kiếm ko ra, ai biết chỉ giùm nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-3-2013 15:21:16 | Chỉ xem của tác giả
mình có 1 thắc mắc muốn hỏi các bạn ,mình nghe nói có thể là  sẽ neua mek    phần 3 phải vậy các bạn ,mà diễn viê có còn giữ nguyên như p2 không vậy ,cho mình nhé ,cám ơn rất nhiều

Bình luận

NM3 mới chỉ là ý tưởng thôi bạn à, cast dự định vẫn giữ giống phần 2 nhưng sẽ là movie chứ k phải là truyền hình  Đăng lúc 28-3-2013 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-4-2013 17:19:32 | Chỉ xem của tác giả
xin chào mọi người. đây là lần đầu tiên mình vào khu thailan zone nên mong mọi người chỉ bảo nha
dạo này mình nghe nói phim thái rất hay lại có dàn diễn viên rất lung linh nên mình rất xem nhưng ko biêt coi phim nào nên muốn hỏi các bạn phim nào hay giới thiệu cho mình coi đi
mình cảm ơn nhiều lắm {:306:}

Bình luận

của Ploy w Dome cũng OK. Á còn phim hot Pin Anong và hiện tại là Sood Sai Pan nữa.  Đăng lúc 29-8-2013 07:54 AM
à ha xem Sawan Biang w Jam Loey Rak nè, fan phim T hầu như ai cũng biết ấy. Rồi có thể thử Duang Jai Akkanee và Game Rai Game Ruk của đôi Yaya và Nadech. Hay Rak Mai Mee Wan Dai  Đăng lúc 29-8-2013 07:54 AM
Xem Sawan Biang của Ken với Ann đi bạn, xong ời tới Jam Loey Rak, Roy Mai, Thara Himalai của Aum, Game Rai Game Ruk của hai bé Na và Ya nha^^ còn Wanida của Tik với Aff nữa ^^  Đăng lúc 14-5-2013 07:50 PM
nếu ko sợ ma thì xem Raak Boon đi bạn ^^ Pin anong xem cũng đc nè ;)  Đăng lúc 4-4-2013 11:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 14-5-2013 18:56:16 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người, từ ngày xem phim Pin Anong tự dưng đâm ra ghiền phim Thái, ngày tối cứ tìm phim Thái để coi, mà đa phần những phim thấy hay thì toàn là EngSub hoặc là không có sub
Không biết 4rum mình có cho yêu cầu phim không nhỉ ??

Bình luận

Vào đây yêu cầu nhé bạn: http://kites.vn/thread/de-cu-lakorn-thai-ban-muon-subteam-lam-vietsub-110-1-1.html  Đăng lúc 14-5-2013 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 17-5-2013 21:07:09 | Chỉ xem của tác giả
Ban post 7 ngày đối với bạn helenynababy
Lý do: copy bài viết từ web khác (dienanh.net) không phải chính thành viên kites dịch.

Độ dài hiện tại: 173 ký tự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 27-5-2013 23:50:57 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi bộ phim Tomorrow I still love you có phải đã bị drop rồi không, nếu có vui lòng thông báo dùm mình. Mình thấy phim này đã bị dừng rất rất rất lâu rồi mặc dù chỉ còn 9 tập là hết. Mong có giải đáp vì mình follow đã lâu rồi. Nhưng cứ phim này nối phim kia complete mà bộ này vẫn cứ thế, mình kg phải muốn hối sub chỉ muốn biết nguyên nhân thôi, các bạn làm subteam có drop cũng nên thông báo để mem biết khỏi hy vọng.

Bình luận

ko phải drop đâu có điều hình như là đang gặp chút vấn đề về raw nên chưa ra đc :D  Đăng lúc 28-5-2013 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 22-6-2013 10:23:19 | Chỉ xem của tác giả
Tôi có yêu cầu muốn nhờ các bạn làm sub cho phim Tawee pope hoặc là tawi pope. Hình như tên tiếng việt là phim Hai Thế Giới.  Tôi xem phim này ở bên youtube.  Tôi thấy phim này hay và vui nên rất mong các bạn có thể làm sub phim này để chia sẻ cùng mọi người.  Xin cám ơn

Bình luận

có phần yêu cầu làm sub riêng bạn nhé, bạn vào đó yc  Đăng lúc 15-7-2013 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 26-6-2013 23:49:28 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay vào topic phim Khun Samee Karmalor Tee Rak bằng trình duyệt Chrome, ko hiểu sao chrome cảnh báo link topic có phần mềm độc hại, nội dung từ clubchom.com ????!!. Mình đã thử vào các topic khác, chrome ko có cảnh báo như vậy. Không hiểu bị gì nữa, mong các sếp kiểm tra dùm mình, thanks các sếp {:129:}
Link topic đây ạ:
http://kites.vn/thread/-ch3-2012 ... poo-325625-1-1.html

Bình luận

Chào Cá, cảm ơn bạn đã report về cho ban quản trị. Hiện tại link đã đươc fix rồi bạn nhé.   Đăng lúc 11-8-2013 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 15-7-2013 20:12:30 | Chỉ xem của tác giả
xin chào
từ lúc coi em là phụ nữ trên tv đâm ra ghiền phim thái
dạo này coi phim thái ko
mình mới xem bộ công thức tình yêu(thích phim này lắm lun)
các bạn biết phim hài tình cảm nào nữa ko ( hài hơn công thức tình yêu càng tốt)
chỉ mình xem với (engsub cũng đc)
chân thành cám ơn

Bình luận

phim hài có sapai glai peun tiang cũng do Ann T đóng rất hay và hài, ngoài ra còn có 1 số phim khác, bạn thử vào box lakorn tìm nhé, m k nhớ lắm  Đăng lúc 15-7-2013 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách