Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: darkbluemoon
Thu gọn cột thông tin

The Prison: Han Suk Kyu và Kim Rae Won : cuộc hội ngộ từ nơi câu cá đến nhà tù

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-2-2017 13:27:02 | Xem tất
Dàn diễn viên quá đỉnh rồi
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2017 13:44:49 | Xem tất
Cả 2 đều diễn xuất quá tuyệt vời
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2017 14:55:54 | Xem tất
Với cái vẻ thường thấy của chú Han Suk Kyu, công với 2 cái still ở trên thì xuống tới cái vid phỏng vấn ở KBS là tui thấy quá sai rồi
"Chem" của 2 người ko đùa đc haha. Ngoài đời còn là bạn câu cả nữa cơ
Trailer, nội dung film hấp dẫn như này ko đặt 1 cục gạch bự chờ film ra rạp thì quá phí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2017 15:44:27 | Xem tất
Chỉ với tên tuổi & tài năng của 2 DV chính cũng đủ thu hút khán giả rồi, nói chi đến nội dung thu hút nữa
Mong chờ chú Han đóng vai phản diện lắm luôn, Vn có chiếu k nhỉ?
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2017 18:23:01 Từ di động | Xem tất
Cả hai đều có khả năng diễn xuất tuyệt vời và là bạn thân của nhau nên sẽ rất ăn ý trong diễn xuất để tạo nên những phân cảnh tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2017 21:07:18 | Xem tất
Chết thật mình thích mấy bộ tội phạm hình sự hoặc thế giới ngầm . Cast lần này xịn hẳn hoi nhe dù ban đầu có hơi nghi nghi , chú Han trông hiền thế vào vai thâm độc ác tàn cơn thì sao hợp . Nhớ cái nụ cười hiền lành  đập đầu , nhưng cũng như Rae Won có ai nghỉ anh có thể đóng vai ác , thâm , hiểm như trong Punch , cho tới khi xem vai công tố viên ấy .Thề một ngàn lần --anh hãy đóng vai này thật ác ôn đi , thật ghê rợn đi thế mới chuẩn trong Blue Gangnam coi chưa đã . Xem cacsi video có cái đoạn anh Kim Rae won cười rất diễu cợt , cái người này khó đoán cảm thấy có động lực xem phim . Cũng như chú Han suk kyu mình đặc biệt thích từ hồi coi ông đóng rất tự nhiên , tự nhiên khác hoàn toàn là tĩnh động một kiểu như một,  "tỉnh " rất tỉnh . Thây chú có đóng có duyên . Đến cái đoạn ông ngâm trong bồn nước khuôn mặt suy tính . NHớ cái kiểu của Choi Min Sik ngồi câu cá trong Thế giới ngầm cùng Hwang Jung Min , nhìn rất trầm tưởng là lành nhưng cực thâm cực độc và khó đoán . Hóng cái vai này để coi chú diễn vai ác có làm mình ghét chú hơn dc không ?
Rất bất ngờ vì họ đã quen biết nhau 5 năm chắc chemistry rất hay .
Bài dịch rất dài và công phu , Cám ơn người dịch rất nhiều . CHờ tháng 3-4 .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 08:37:12 Từ di động | Xem tất
Hóng hóng hóng. Chẳng hiểu sao lúc đầu đọc giới thiệu thấy hơi e dè với nội dung phim, phim về tù nhân không phải gu cơ mà xem đoạn hậu trường thấy chủ đề phim khá gây tò mò, nhưng trên cả nội dung hóng cái chem của hai ng này hơn, hai trong ít ỏi những diễn viên mình thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 14:37:20 | Xem tất
Có lẽ nào đề tài phim Hàn 2017 là hình sự, với bối cảnh chính là trong nhà tù?!
Chú Han vừa xong RD liền đóng phim này, lại còn KRW nữa, rất mong chờ.
Cảm ơn bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 17:00:08 | Xem tất
Tháng 3 nhiều phim ra mắt thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 21:55:18 | Xem tất
Xem phần phỏng vấn đã thấy hấp dẫn rồi, KRW đúng là "one more time" style, phim nào đóng, cảnh nào đóng cũng phải tự cảm thấy xuất sắc mới chịu. HSK thì lâu lắm mới lại được xem phim, về tài năng của hai dv này thì ko có gì để phàn nàn rồi, chỉ còn là kịch bản và dàn dựng, cộng với một chút tương tác nữa thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách