Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

The K2 - Yoona: "Ji Chang Wook đã dẫn dắt giúp tôi, thực sự cảm ơn anh ấy"

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 9 Sức gió Trả lời 3 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần
31#
Đăng lúc 19-11-2016 22:46:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3 Sức gió

Thấy phản hồi của người hâm mộ đều khen Yoona diễn xuất có nhiều tiến bộ trong vai Anna này, công sức của cô ấy bỏ ra đã được đền đáp rồi, chem với  Ji Chang Wook cũng rất được. Mong rằng Yoona sẽ có được nhiều vai diễn hay hơn nữa hơn là 1 hình tượng idol thuần khiết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-11-2016 22:50:08 | Chỉ xem của tác giả

Yoona ở ngoài đời khi mình xem game show em ấy tham gia thì thấy em ấy hòa đồng và vui tính không tỏ vẻ gì là một nghệ sĩ nổi tiếng cả nên tuy không phải là fan của snsd nhưng vẫn thích em ấy
Thật sự xem nhưng phim trước em ấy tham gia thì hầu như chưa có phim nào để lại ấn tượng cho mình cả vì nhân vật nữ đều na ná như nhau không có gì nổi bật cả
Nhưng lần này em ấy đã tạo được chỗ đứng trong lòng khán giả rồi không còn ai chê nữa
Mình cũng hi vong tác phẩm cổ trang đầu tay của em đang chuẩn bị chiếu
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-11-2016 22:50:11 | Chỉ xem của tác giả

nhìn 2 anh chị khá đẹp đôi, phim này chị diễn cũng tiến bộ nhiều rồi...

phim cũng đã có những thành công nhất định rồi, rất hay,

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-11-2016 22:52:29 | Chỉ xem của tác giả

Mình thấy phim này Yoona diễn xuất linh hoạt hơn so vs mấy phim trước chemistry vs JCW cũng tốt nữa, trước ko thích Yoona lắm nhưng qua phim này thấy cô ấy đã cố gắng rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 19-11-2016 23:26:37 | Chỉ xem của tác giả

Nữ thần của tui
nhìn góc độ nào cũng thấy đẹp ko góc chết
K2 Yoona làm rất tốt diễn xuất tiến bộ hơn rất nhiều
vì nàng tui mới coi K2 đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 19-11-2016 23:40:10 | Chỉ xem của tác giả

Đoạn đầu mình xem phim cũng chỉ là thấy thích cặp Yoona và Ji Chang Wook, với cả thấy kiểu nhân vật mà Yoona đóng không có giống như mấy phim trước nên tò mò đi xem.
Mình chưa đủ độ cao nên chỉ xem phim ở HTV2, cmt khen Song Yoona thì nhiều mà Yoona thì ít, có hơi buồn nhưng mình thấy qua K2 Yoona cũng thế hiện được sự tiến bộ trong diễn xuất hơn trước rất nhiều rồi, diễn nhiều phân đoạn nội tâm cũng rất đạt nữa TTvTT và một cái nữa là Yoona và Ji Chang Wook đẹp đôi thật luôn í huhu
K2 mới xong mà tháng 12 lại quay tiếp rồi. Chả nghỉ ngơi được gì nhiều mong là nó giữ gìn sức khỏe, ăn thật nhiều vào cho có sức khỏe, cũng mong bộ phim sắp tới có thể thành công được như K2 nữa ~
Cám ơn bạn đã dịch tin dài ơi là dài như này nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 19-11-2016 23:46:28 | Chỉ xem của tác giả

Mình thấy Yoona chọn kiểu vai diễn như phjm này rất thích hợp lun. Với lại diễn cùng với 1 anh diễn tốt như Ji Chang Wook sẽ ổn hơn vì anh ấy có kinh nghiệm nên sẽ biết cách dẫn dắt. 2 anh chị diễn cũng rất ăn ý. Mong gặp lại cả 2 trong 1 dự án khác nhé. Theo mình thì phjm này yoona có tiến bộ rất nhìu về diễn xuất lun.
Chúc mừng bộ phim thành công nhé. Đoàn làm phim đã rất chăm chỉ rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 19-11-2016 23:59:10 | Chỉ xem của tác giả

1 bộ phim có thể nói là rất thành công
xem mà không tua tẹo nào
các diễn viên đều làm rất tốt
thanks b trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-11-2016 00:24:16 | Chỉ xem của tác giả

Mình chọn xem The K2 vì đây là phim thuộc thể loại mình thích
Ban đầu cũng nghĩ Yoona diễn khá đơ nhưng diễn xuất của chị qua bộ phim này thì mình thấy khá tốt, còn anh Ji Chang Wook thì khỏi nói rồi, mình rất thích diễn xuất của anh ấy  
Chúc Yoona sẽ có thêm nhiều dự án phim thành công hơn nữa
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 20-11-2016 01:38:02 | Chỉ xem của tác giả

Mình chưa xem phim K2 nhưng có cảm tình với Yoona bởi hình tượng trong sáng đáng yêu. Đúng nghĩa là mối tình đầu. Mà sao bạn ấy trẻ lâu thế cơ chứ . Các bạn đã xem phim thấy có hay không. Mình thích kiểu phim hơi bị ngược nên ko biết phim này có hợp với mình không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách