Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

The K2 - Yoona: "Ji Chang Wook đã dẫn dắt giúp tôi, thực sự cảm ơn anh ấy"

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 9 Sức gió Trả lời 3 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần
11#
Đăng lúc 19-11-2016 20:03:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3 Sức gió

YoonA thành công cùng với SNSD là không phải bàn cãi nữa
Nhưng với vai trò diễn xuất thì có lẽ K2 là phim thành công nhất của  YoonA cho đến thời điểm này, thể hiện được khúc mắc - bất hạnh của nhân vật
Chang Wook diễn xuất tốt và Si Wan cũng vậy. Chúc YoonA thành công với dự án mới nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-11-2016 20:04:01 | Chỉ xem của tác giả

Đoạn đầu của bài viết mình rất đồng cảm.
Mình nghĩ nhân vật Anna của The K2 chính là bước ngoặt mới trong sự nghiệp diễn xuất của Yoona.
Có thể Yoona không phải một người xuất sắc về diễn xuất trong mắt nhiều người, nhưng cô ấy là một diễn viên thực sự!
Mình nhìn thấy được rất nhiều sự nỗ lực, chăm chỉ và đầu tư về cảm xúc cho nhân vật Anna trong tác phẩm lần này của Yoona. Sự yêu mến mà một lượng rất lớn khán giả The K2 dành cho nhân vật Anna chính là một biểu hiện, một minh chứng rằng Yoona đã rất thành công trong lần trở lại màn ảnh nhỏ lần này.
Và từ nay, mình đã chính thức nhìn nhận Yoona với hai tư cách: ca sĩ và diễn viên; chứ không phải là thần tượng đóng phim.
Chúc mừng Yoona và mong Yoona sẽ thành công hơn nữa.
Cảm ơn bạn đã trans một bài phỏng vấn rất dài và rất hay!

Bình luận

Cô chưa "trả lời" ở bài trans này à?  Đăng lúc 19-11-2016 10:19 PM
Xong chưa, về trông tổ kìa :))  Đăng lúc 19-11-2016 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-11-2016 20:07:36 | Chỉ xem của tác giả

đã đọc hết cả bài trans dài.
đối với cá nhân mình thì mình sẽ chọn SNSD Yoona, nhưng vì người con gái này cũng là 1 trong 8 người mà mình yêu thương hết mực nên dù là Im Yoon A với tư cách diễn viên thì mình vẫn luôn ủng hộ
hết K2 lại đóng phim mới nữa rồi. ráng giữ sức khỏe nhé Yoongie của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-11-2016 20:14:52 | Chỉ xem của tác giả

K2 Yoona diễn xuất cũng được, gọi là tròn vai
khi xem phim cũng bất ngờ với bạn ấy vì trước đó có rất nhiều cmt tiêu cực từ knet và vnet
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-11-2016 20:21:29 | Chỉ xem của tác giả

So với các vai diễn trước trong Love rain hay The Prime Minister and I thì nhân vật lần này khó hơn nhiều và Yoona đã được công nhận diễn xuất nhiều hơn, chemistry với anh Wook cũng mạnh nữa, vậy là lần coneback này của cả hai người đều thành công
Hy vọng Yoona sẽ tiếp tục toả sáng hơn trong các dự án tiếp theo
Thnx b dịch news ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-11-2016 20:25:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trong lần trở lại này Yoona đã tiến bộ nhiều trong diễn xuất. Chemistry giữa Yoona và Chang Wook cũng rất tốt những phân cảnh tình cảm của hai người ngọt đến sâu hết cả răng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-11-2016 20:26:21 | Chỉ xem của tác giả

Phản ứng tương tác của 2 người tốt mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-11-2016 20:29:23 | Chỉ xem của tác giả

Anna và Jeha đối với mình cũng là một điều đặc biệt.
bỏ qua những lý lẽ, những kiểu mẫu nhân vật, hay những diễn viên yêu thích sẵn có... Lần này mình thích họ chỉ đơn giản vì thích, vì mình cảm thấy như vậy là đúng đắn - họ xứng đáng nhận được tình yêu thương, và mình cảm thấy mình mong cho họ được hạnh phúc dù bất kể xảy ra chuyện gì.
mình nghĩ rằng Yoona đã làm tốt, nếu không thì cô ấy đã không mang lại một Anna khiến mình cảm thấy như vậy. Chemistry giữa đôi chim câu cũng đẹp tuyệt vời.
cảm ơn mọi người đã làm việc chăm chỉ trong suốt thời gian vừa qua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-11-2016 20:49:20 | Chỉ xem của tác giả

Lúc đầu thấy cast là Yoona cũng e ngại idol diễn đơ này nọ cơ mà sau khi xem mấy cut của tvn thấy cũng không đến nỗi, đợi ra hết phim rồi cày, giờ hết rồi mà vẫn chưa có time để coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-11-2016 20:52:15 | Chỉ xem của tác giả

Nếu bộ phim có biên kịch viết chắc tay hơn, khai thác được những khía cạnh của Anna như đã nói ban đầu thì quá hay rồi, vẫn thấy có chút tiếc nuối.
Dù sao thì Im Yoona qua The K2 đã đánh dấu một bước tiến nữa trong con đường diễn xuất
Mong là chị sẽ nhận được nhiều kịch bản có nội dung hay hơn trong tương lai.
Cũng phải cảm ơn anh Ji Chang Wook đã quan tâm chăm sóc, chỉ dẫn tận tình cho Yoona. Lần đầu thấy Yoona được hợp tác với bạn diễn nam chu đáo như thế
Và tất nhiên là phải cảm ơn thêm chế Song Yoona nữa luôn yêu thương và chỉ bảo cho ẻm thêm nhiều kinh nghiệm trong diễn xuất hơn.
Mong sau khi phim kết thúc mọi người đều sẽ giữ mối quan hệ tốt đẹp này
Cảm ơn bạn trans tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách