Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukihuynh293
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thành viên nào của Running Man có chỉ số IQ cao nhất?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 20-9-2015 20:45:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem FO 1 ep 17 rồi.
Ep đó có tiết lộ IQ của chú châu chấu đó
Nói chung là mình thấy sự am hiểu và IQ có chút khác nhau và EQ của chú châu chấu chắc chắn sẽ cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 20-9-2015 22:01:13 | Chỉ xem của tác giả
mỗi người đều rất thông minh và nhanh nhạy, nhưng với quá trình hoạt động và trưởng thành khác nhau thì chú châu chấu là người thông minh nhất cũng không bất ngờ lắm
mình chỉ tò mò ranking như thế nào thôi
tin chắc kwang cóc cũng không vừa đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 20-9-2015 22:58:35 | Chỉ xem của tác giả
Kết quá là chú Yoo thì hiển nhiên quá rồi. Lúc trả lời quiz chú giỏi quá trời mà.
Mình nghĩ chú Mũi to cũng trong top. Rất nhạy các lình vực kinh tế, xã hội đồ.
Với cả Jong Kook oppa nữa, văn võ song toàn. Haha cũng nhiều khi thông minh dữ dội.
Còn các trẻ còn lại thì ba ngơ quá cho nên chắc không vô top đầu đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-9-2015 23:10:55 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc tiêu đề tưởng là Kookie chứ, ra là chú Yoo Biết chú Yoo am hiểu khá toàn diện rồi nhưng IQ là phạm trù khác mà ta? Kiểu như thiên về chiều hướng logic, phán đoán nhiều hơn ý. Mình coi RM thì thấy nguyên team chú Yoo với chú Suk Jin là có kiến thức xã hội rộng nhất, nhưng về mặt suy đoán và nhanh nhạy thì Kookie, Mong Ji có vẻ lanh hơn một chút thì phải Còn bạn Haha thì bạn thuộc dạng lém lỉnh, gian xảo, chứ IQ thì mình hông dám bàn tới ở đây

Với cả xưa giờ nghe đồn Kookie từng làm bài test IQ có kết quả rất cao mà

Cho thêm bạn Jong Ki - bộ não của cả nhóm vô nữa chắc kết quả càng tùm lum :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 20-9-2015 23:51:59 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi đúng là thần tượng của mình
Mong chờ Sub tập hôm nay quá đi thôi
Không hiểu Kwangsoo với Kookie sẽ đúng thứ mấy nữa
Nhìn có vẻ nguy hiểm mà không biết có nguy hiểm thật không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-9-2015 08:41:19 | Chỉ xem của tác giả
á, mình cứ nghĩ là Kookie cơ, vì hôm bữa đọc news thấy Kookie chỉ số IQ cao lắm, thi bác sĩ cơ mà
ổng lại thông mình, nhanh nhạy nữa.
cơ mà chú Yoo thì mình cũng ko ngạc nhiên lắm, vì trước giờ chú nổi tiếng hiểu biết rộng, thông minh mà
ôi, nhất định phải xem ep này để biết chính xác mới được. chắc anh Kook đứng nhì quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-9-2015 00:34:24 | Chỉ xem của tác giả
Sống được trong cái hội đầy rẫy sự phản bội của RM ấy không có IQ cao là không chọi được.
Nói chung mình nghĩ ai trong RM cũng đều có IQ khá tốt, chẳng qua ông chú Châu Chấu ấy thêm được cái toàn diện nên có vẻ cao hơn anh em một tí.
Chứ so ra thì còn khối người khá giỏi và thông minh trong RM ấy chứ: Joong Kong này, Ji Hyo này...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-9-2015 11:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Ặc công nhận là chú thông minh thật đấy cơ mà hồi Family Outing đã tiết lộ chỉ số thông minh của chú là 114 rồi mà )
mình lại cứ nghĩ người có IQ cao nhất là anh già mũi to hoặc Kookie cơ
tập này chưa xem, có Kyu Hyun má mình mê nè chắc tối về down luông haha
cảm ơn bạn đã dịch tin nghen <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-9-2015 13:58:34 | Chỉ xem của tác giả
M chưa xem nhg mới đầu đoán là Jongkook vì nhớ ngày xưa đọc báo thấy nói IQ của Jongkook rất cao mà, hình như là 14X hay sao ấy, thế mà chú Jaesuk còn cao hơn cơ à, ngưỡng mộ quá
Thậm chí m nghĩ Jihyo IQ cũng cao đấy, vì xem đã thấy suy nghĩ Jihyo trong các trò chơi cần dùng trí não rất nhạy bén
Cả Kwangsoo nữa, hình tượng trên RM của Jihyo vs Kwangsoo có thể hơi kiểu ba ngơ nhg những lúc cần suy luận thì cũng rất thông minh mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-9-2015 16:21:40 | Chỉ xem của tác giả
thực ra mình thấy kết quả này cũng không có gì đáng ngạc nhiên lắm, mỗi lần chơi quiz thì chú Yoo Jae Suk đa số là thắng mà. cơ mà xem bộ ba IQ thấp nhất mới hài chứ, nhất là Ha Ha. dù ba anh rất là đoàn kết nhưng mà biết hạng bét không phải là mình vẫn cười trên nỗi đau của người kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách