Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7610|Trả lời: 39
Thu gọn cột thông tin

Thành viên nào của Running Man có chỉ số IQ cao nhất?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-9-2015 11:19:45 | Xem tất |Chế độ đọc

Chúng tôi tin chắc rằng các bạn sẽ đón xem tập tiếp theo của "Running Man" vì các khách mời Kyuhyun, Yenny, John ParkRap Monster sẽ đến tham gia. Nhưng trên hết, các thành viên "Running Man" sẽ làm một bài kiểm tra chỉ số IQ! Chúng ta đều biết họ nhanh nhạy và ranh mãnh như thế nào khi chơi các trò chơi, nhưng có khi nào các bạn tự hỏi chỉ số IQ của mỗi thành viên là bao nhiêu không?

Khi hay tin họ sẽ có một cuộc kiểm tra IQ của chính mình, HaHa than thở, "Trời, tại sao chúng ta lại phải làm điều này vào buổi sáng cơ chứ? Tôi thà chơi trò chơi sử dụng cơ thể mình còn hơn," khiến mọi người cười phá lên. Trong số các thành viên, đoán xem ai là người có chỉ số IQ cao nhất nào? Cả phim trường đều ngạc nhiên vì người đó không ai khác chính là Yoo Jae Suk!

Chuyên gia về IQ thông báo, "Tất cả các phần trong não của Yoo Jae Suk đều được cân bằng và phát triển rất tốt." Thậm chí chính Yoo Jae Suk cũng ngạc nhiên đến mức hỏi lại, "Là tôi sao?"

Để biết chính xác chỉ số IQ của từng thành viên, hãy cùng xem tập phát sóng vào ngày 20/9 lúc 6:10 PM KST nhé!

Source: Link
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 11:39:49 | Xem tất
Cả phim trường đều ngạc nhiên vì người đó không ai khác chính là Yoo Jae Suk!

Mình thì ko ngạc nhiên đâu vì mình cũng đoán là chú Yoo, trong RM chú cũng nổi tiếng là am hiểu mà, đặc biệt là am hiểu về thành ngữ và các mảng xã hội thì phải.

Mình nghĩ người tiếp theo sẽ là Jong Kook, ông Kookie cái gì cũng giỏi, có thể lực, có trí tuệ, có óc quan sát, thậm chí cả may mắn, thật là bá đạo.

Tiếp nữa hên xui có thể là chú mũi to. Còn mấy người như Ha Ha, Gary, Mong Ji hay Kwang Soo toàn nổi tiếng ngơ với trả lời sai mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 12:18:30 | Xem tất
mình tò mò xem Kookie nhà mình xếp thứ mấy
ổng học hành bá đạo, thể lực tốt, óc quan sát và suy luận tuyệt vời
chú Yoo xếp đầu không có gì lạ, như chuyên gia IQ nói đó, là người có các phần não bộ đều cân bằng và phát triển tốt, không phải ai cũng đạt được đều này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 12:41:40 | Xem tất
Tự dưng đọc title lại nhớ đến anh em Ngốc và Đại Ngốc 1 thời đình đám của FO
Ko ngờ chú Châu Chấu lại về nhất cơ đây
Thế ra Daesung nhà ta vẫn cao hơn khối người trong RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 13:19:49 | Xem tất
Chú châu chấu có IQ cao nhất à
Thế chắc trong Family Outing lại giả ngốc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 13:20:36 | Xem tất
Đoán chật lất rồi
Theo suy đoán của mình sau 4 năm xem Running Man thì là anh già Kookie cơ
Chú Yoo cũng năm vị trí suy đoán thứ hai, nhưng mà người nghĩ đầu tiền là Kookie cơ. Vì những nhiệm vụ suy đoán đều suy đoán rất nhanh ấy.
Hóng tuần này xem chính xác chỉ số IQ là bao nhiêu.
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 13:21:54 | Xem tất
Mới đọc tiêu đề mình đã nghị ngay là chú Too , am hiểu về rất nhiều thứ, đầu óc cũng logic, mấy trò vận động trí não chú toàn bộc lộ cái thông minh ra, phục hết sức
Mình nghĩ ngạc nhiên là do mọi người cho rằng EQ của chú Yoo quá cao rồi nên chắc IQ sẽ ko đc cao cho lắm, chú khiến ng` ta ghen tị quá đấy, EQ đã cao IQ cũng tốt nốt
Đúng là dâu trăm họ mà, họ nào cũng muốn có dâu như chú <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 13:28:09 | Xem tất
phải rồi lần nào có cái gì phải suy nghĩ cũng đều là chú nghĩ chứ ai hihi
thông minh quá trời luôn
hóng tập mới quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 13:53:01 | Xem tất
nhớ hồi coi FO có nói
iq chú Yoo thấp lắm mà ta
không lẽ nhớ lộn hay gì nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 14:27:20 | Xem tất
câu view trá hình đây mà tại con rết nó  cứ thấp quài nên phải tung tin vậy cho bà con nó xem

Truoc khi bấm vào thì ngh cĩ là chú Yoo, Yoomes Bond toẹt vời nhưng chả hiểu sao lại có suy nghĩ xẹt ngang người đó là HaHa . Tập trước thám tử suy đoán cũng hay lắm chớ bộ, đặc biệt mấy câu hỏi nonsense hoặc tìm đồ gì đó là Haha tìm ra nhanh nhất mà Không hổ danh Pororo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách