Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JessieLuu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thành viên nào của EXO đã xé được bảng tên của Kim Joong Kook trong" Runnin

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 11-11-2013 12:45:18 | Chỉ xem của tác giả
Rating (theo AGB)
Cả nước: 14.3%
Seoul: 15.7%

Nhìn có vẻ khả quan, cao hơn tập trước gần 3%. Hi vọng tập tiếp theo cũng cao như vậy.

Mới chỉ xem cut của bọn nhỏ mà thấy đáng yêu quá chừng. Kiểu lần đầu được đi, cũng là mới, không giống như kiểu mấy idol tiền bối rành nghề đi show nhiều biết làm gì cho hài hước hấp dẫn này nọ, cứ ngơ ngác, làm cái gì cũng thật sự, xé được bảng tên của Jong Kook thôi đã mừng muốn khóc. Lúc sau thấy loại nhiều còn quay sang anh quay phim hỏi "Anh có chắc là Jong Kook hyung đã bị loại rồi không?". Mà xem ra Chen là đứa giỏi nhất, tia ngay được Gary, xé roẹt cái xong giới thiệu tên đòi tiền bối nhớ, so với lũ 173-line còn lại, có tố chất hơn hẳn :]]]

Bình luận

Chen đại ca nhầm đại điện mà lị, thèng Tửng 1m85 nó còn oánh cho xù đầu nữa mà lị ^^  Đăng lúc 11-11-2013 03:00 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Pap + 1 Yeah, rate tăng ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-11-2013 12:50:25 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì nhóm cũng tham gia RM rồi
xem mấy cảnh cut thôi mà vui quá, cả hội chỉ được cái cậy đông ăn hiếp mình a Hổ
đúng bản chất dễ thương luôn, cứ ngơ ngơ ngác ngác, la hét loạn xạ cả lên
Su hào lập công to phết
hóng sub tập này quá
cảm ơn bạn đăng news

Rate

Pap + 1 ^^, biểu cảm của Hào kiểu như vừa.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-11-2013 12:50:26 | Chỉ xem của tác giả
Xem bản cut thôi mà đã thấy đủ buồn cười r nhất là đoạn mấy thành viên RM bị cả đám nó quây cho nhìn buồn cười thế.
Các cháu EXO lần đầu tham gia  chương trình kiểu này nên có chút hơi phấn khởi nên rất dễ gây hiểu lầm này nọ mong các bạn đừng quá khắt khe dù sao thì nó cũng chỉ là một chương trình giải trí thôi nên đừng làm quá lên.

Rate

Pap + 1 Netizen khen tụi nó lắm bạn ^^, khen.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-11-2013 13:13:35 | Chỉ xem của tác giả
À à hóa ra là anh Miên ư =
thật không thể tin được cái ông nhát chết nhà mình lại xé được bảng tên của Hổ
nhưng mà trước đó cũng phải nhờ trợ giúp của mấy đứa lận =))
khổ thân Hổ ghê :( dạo này kém nhạy bén rồi hay sao ấy, còn nhớ ngày xưa quá khứ oanh liệt của Hổ nhắc đến tên nghe thấy tiếng gầm thôi mà những người chơi còn lại đã hoảng loạn lên rồi =))
cơ mà hình như bây giờ vẫn như thế :-> mấy thằng nhỏ vật vã túm tụm lại mới xử lí được Hổ :)) lại cứ để lão Hổ tấn công trước xem :o tan tác luôn =
mình chưa dám xem full, với lại cũng đang đợi sub, nhưng mà thấy Kris bận này chả hiểu sao vụng lắm cơ =))
đập đầu vào cửa kính, trượt ngã chẳng vì cái gì =) lại được cả nhỏ Hiền nữa, trốn giữa mấy cái thùng xong lúc bị phát hiện nhìn cái mặt đơ ra, đáng yêu chết đi được ấy :(

Rate

Pap + 1 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-11-2013 13:21:56 | Chỉ xem của tác giả
Góp ý với bạn tý :)
Kai nó gọi Baekhyun là Hyung, nên cái đoạn đối thoại trên kia, bạn nên trans là " Giúp em với ..."
và cái đoạn của Baekhyun là " Để anh gọi người tới ", để chữ " đứa " thấy hơi ... giang hồ =))

Hôm qua mình hóng từ 3 rưỡi chiều, mấy link coi stream, link nào cũng die bất tử =))), đành phải ngồi ngóc mỏ chờ đoạn cut các thành viên, nhưng đúng là chờ đợi là hạnh phúc mà =)), Ôi trời ơi :X ~ tụi nhỏ dễ thương quá trời luôn :))

Phàm duizhang bị dìm hàng với cái sịp triệu tư của ảnh :">. còn màu xanh nõn chuối mới tờ rục chứ :)), đọc cap xong đúng phun nước vào màn hình :))

Han ca thì trông kiểu " anh sợ lắm mấy chú ới =))" biết là mồm anh Vâu hỏi, cơ mà sao nhìn nó rõ thế :)), cả 13' lên đc 1 shot hình mà dìm hàng anh quá :))

Ấn tượng với màn hét cực kỳ " nữ tính" của Tao =))

Và giờ thì đang hóng mỏ chờ Vsub :x

Bình luận

Pap
Dụ nó làm cái Jungle ep có Chan dẹo đi cưng ~ * dụ dỗ*, làm mỗi ep đó thôi cũng đc :3  Đăng lúc 11-11-2013 11:04 PM
nick nó là Lim =)) 1 tỷ năm ko xuất hiện 1 lần trên giang hồ, a biết tính sổ xao =))  Đăng lúc 11-11-2013 11:00 PM
Pap
Em cứ nói tên nick đi :-w, anh đi tính sổ với nó :-w . anh biết mỗi Bí thích dẹo ~ còn ai nữa thì k biết ~  Đăng lúc 11-11-2013 10:48 PM
con bạn em, làm sao a biết dc nó, nó trong ST RM, nó time cap là chính, Yu chỉ 13p thôi =))  Đăng lúc 11-11-2013 10:45 PM
Pap
Ai time cap đợt này,anh tưởng Yu nhận time cap 13' cuối chứ * gào * Waeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ???? Mà ai thích thằng Nở dẹo vậy em, tò mò quá ~  Đăng lúc 11-11-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 11-11-2013 13:35:46 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua xem cut thấy leader Suho nhà ta xé được bảng tên của Sparta Kook thì nước mắt đầy mặt, không hiểu là khóc hay mồ hôi nữa đây? Mình thấy cutie nhất hôm nay là Lay nhà ta, vì không hiểu tiếng Hàn nên không biết nói gì nhưng nhìn cái mỏ của Lay thì ôi thôi, chu chu dễ thương ghê vậy đó. Quay sát cái mẹt cu cậu. Leader Kris thì hài kinh, đi đứng lụp chụp té lên té xuống. ^^. Mà không coi được trọn một tập hiu hiu, phải đành đợi tập sau để xem LuHan vậy.
P/S: Xiumin ít cảnh quá, hiu hiu. Cảm ơn bạn trans news nha.

Bình luận

Hehe,vì LuHan chưa bị xé nên tập sau 172 chắc sẽ có nhiều cảnh nữa đó Pap ơi ^^  Đăng lúc 11-11-2013 06:37 PM

Rate

Pap + 1 Mình thấy Luhan còn ít cảnh hơn, m.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 11-11-2013 13:43:16 | Chỉ xem của tác giả
Mèng, sao lại có nhiều người tưởng Suho khóc vậy. Nước chảy từ trán và tóc mai xuống -> mồ hôi mà =
Thực ra mấy đứa này xe được bảng tên là nhờ chú Hổ bên đội Phòng thủ không được tấn công thôi, chứ chủ mà cũng được xé bảng tên thì 3 đứa Kai, Baek, Myun có mà đi hết )
Thôi dù sao ước mong được chơi xé bảng tên của các cháu cũng thành hiện thực, chỉ khổ thân Xiao B bị kẹp đầu giữa mông và tường thôi =
P/s: Xin lỗi bạn Kris cho mình cười thêm phát nữa {:410:}

Bình luận

ôi, áo =)))))))))))))))  Đăng lúc 11-11-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 11-11-2013 13:52:55 | Chỉ xem của tác giả
Tập này sức trẻ của 11 em EXO thắng hay kinh nghiệm của mấy anh chị già RM thắng đây )
Chưa gì có vẻ hóng rồi!!!

Rating tập này tăng 2.6 phải kể tới công của lực lượng fan hùng hậu của EXO
Mình không phải fan của EXO nên ship cho đội già RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 11-11-2013 15:07:44 | Chỉ xem của tác giả
hihi tội nghiệp tụi nhỏ...lần đầu tham gia..đứa nào cũng ngơ ngác, láo nháo, ầm ĩ ...vui kinh.
Thằng tửng mà coi chắc khóc thét, nhưng mà nếu anh có tham gia thì cũng chỉ làm vướng đội hình thôi, vì cỡ thèng đại điện anh còn ko làm ăn đc gì thì gặp mấy bậc thầy RM anh chỉ từ chết đến bị thương ^^
Coi thấy thèng maknae nó ung dung tự tại mà phát điên lên đc, tội đại ca làm màu, dìm anh hết cỡ lun, nói chung 3 đứa anh cả, ko đứa nào có cái hình nào đẹp hết trơn, toàn từ thê đến thảm.
P/s: Vui quá, tụi nhỏ tham gia chương trình nào rate cũng tăng đáng kể. Sức nóng của tụi nhỏ đúng là ko thể phủ nhận mà. Các etic cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 11-11-2013 16:22:19 | Chỉ xem của tác giả
Ko biết sao nhưng mà Kris àh cho em cười anh cái đã =)) Nguyên đoạn xé bảng tên đã được chiếu em chỉ nhớ phần của anh thôi :))

Lay nói tiếng Hàn nghe dễ thương gì đâu luôn :"> Baekhyun với D.O trốn thế mà còn bị tóm, nhất là D.O ấy. Mình còn tưởng D.O chui vô cái xó nào núp trong đó chứ, ai dè leo tuốt lên trên nằm, vậy mà với kinh nghiệm bao năm chú Jae Suk vẫn mò lên và D.O bị tóm trong vòng 1 nốt nhạc =))

Suho xé bảng tên người năng lực xong mừng rớt nước mắt luôn. Tôi anh, người nhát hít lâu lâu làm chuyện can đảm nên xúc động quá =))

Jong Kook bị xé là do ko đc đấu tay đôi thôi, chỉ đc phòng bị chứ ko đc xé, gặp mà 2 bên cùng được xé thì 1 vs 5 Jong Kook cũng chấp với mấy bạn EXO mới đi lần đầu này =)) Lúc đó thì tha hồ mà chạy =))

Rate

Pap + 1 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách