Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JessieLuu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thành viên nào của EXO đã xé được bảng tên của Kim Joong Kook trong" Runnin

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-11-2013 11:40:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tập này đáng hóng lắm đây, xô cứ hâm hâm đơ đơ sao ý.
Mà 1 đám xúm vô đương nhiên là Hổ thua rùi, chịu sao nổi.
EXO rất có tương lai trog các ct tạp kĩ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 11-11-2013 11:56:23 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ sao Baek bị loại sớm thế, số nhọ. Toàn những thành phần làm hàng thì đi đầu thật quá đỗ đau lòng. Tập sau chỉ trông vào Chen với Lay ngơ nữa thôi.
Mặc dù EXO vs RM: 11 đấu 7 nhưng thực ra cũng chả hơn là mấy. Các cháu chơi chưa quen nên còn ngơ lắm. Để a Hổ lộng hành xem có mà cả đàn Sói chạy tức tưởi. RM đã 3 năm kinh nghiệm nên m thấy EXO khả năng thua rất cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-11-2013 12:03:06 | Chỉ xem của tác giả
Ep này hot à nha
Em mình nó hóng quá trời luôn :))
Nhiều bạn nói ko công bằng nhưng mà mình thấy cũng bình thường thôi
Tham gia cho vui thôi mà
Cá nhân RM còn hay nhường cho khách mời thắng nữa

Tội nghiệp Chan Yeol..
Thích RM mà chẳng tham gia đc :(
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-11-2013 12:04:00 | Chỉ xem của tác giả
cho dù EXO không hôi đồng JK thì một hồi anh ấy cũng thả cho mấy bé EXO à
số lần JK win do xé bảng tên đếm trên đầu ngón tay, lúc đầu xé hăng lắm rồi cuối cùng chết rất là *ba chấm* =)))
lâu lắm mới thấy RM chung một team, mong là mọi người còn lại sẽ thi đấu hết sức, còn Jihyo với Jaesuk mà nhỉ
đợi sub :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-11-2013 12:05:54 | Chỉ xem của tác giả
Oh trận chiến xé bảng tên mah có tới 11 thành viên tham gia luôn ah lần này

các RM nàh ta lâm nguy roy đây. Anh Hổ có mạnh cỡ nào nhưng gặp số đông thì cũng

phải chịu thua thoy chứ sao. Mah sao lại loại anh Gary nhỉ. Hóng tập này xem thế nào đây

Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 11-11-2013 12:20:52 | Chỉ xem của tác giả
poor chú hổ một mình chú với 4 bạn trai trẻ khỏe mạnh thì chú k thoát cũng đúng thôi,đừng buồn chú nhé!
mấy bạn trẻ exo chắc lần này hứng chí lắm,loại đc huyền thoại của RM cơ mà,nhất là anh suhi,chắc về cười cả ngày mất
mình cũng hóng tập này,cơ mà 11 với 7 mà để 11 tấn công trước có hơi bất công cho đội RM k nhỉ,lại còn có mấy chú thỏ như chú sukjin với anh hươu nữa

Bình luận

tụi EXO xé được hai người thì bị xé lại 4 đứa. Tụi nó còn ngơ lắm chưa so được với đội RM đâu  Đăng lúc 11-11-2013 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-11-2013 12:26:12 | Chỉ xem của tác giả
= chiều qua hóng hớt xem pnl đoạn các cháu. lịt lùn xông pha vào xé bảng tên của hổ trong khi bạn bún bị kẹp giữa mông em cải và anh kook =. hưng ngơ thấy tình hình anh em bị loại hết ngồi chém gió bằng tiếng hàn rất thời thượng, cái mỏ thì chu chủ chỉ mún cắn. hóng cái vietsub tập này quá đi. xô ơi là xô <3 <3. mình cười rớt hàm cái đoạn kris ca bị ngã. =))) chân dài vô dụng mà :)))
cảm ơn chủ thớt dịch tin nha.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Pap + 1 Thích comment của bạn quá :x, thích.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-11-2013 12:34:20 | Chỉ xem của tác giả
1 bầy Sói đánh "hội đồng" vz 1 con Hổ thì Hổ thua là phải rồi...
Mà mình để ý rồi... các RM hay nhường khách mời lắm... chứ giữa các RM vz nhau họ chiến nhau "sống chết" lun^^ k hề nhường già trẻ, nam nữ gì hết... cứ thế là xe bảng tên nhau...
Thú thực là mình thik các RM đấu vz nhau hơn... RM đấu vz khách mời coi k zui bằng

Bình luận

tại Kook không được tấn công thôi. Chứ nếu cho đấu tay đôi chắc mấy đứa nhỏ chạy sạch  Đăng lúc 11-11-2013 12:36 PM
tại Kook không được tấn công thôi. Chứ nếu cho đấu tay đôi chắc mấy đứa nhỏ chạy sạch  Đăng lúc 11-11-2013 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 11-11-2013 12:36:28 | Chỉ xem của tác giả
Ah vâng vì Hổ nhà ta già yếu cơ mà lại là to khỏe đầu đàn nên là mục tiêu chính
không xé trước để Hổ thịt cả lũ kia ah
cũng là việc nên làm
dù sao cũng đế 4 đứa ms xé nổi của Hổ là được rồi, các em trẻ trung mà ông Hổ thì gia roài cơ mà

nhớ tập idol 104 bạn Huyk vs bạn Khun hợp sức cũng mới loại được Hổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-11-2013 12:37:00 | Chỉ xem của tác giả
Hix, hot ghê. Mình đang đợi subs của kites xem
Thấy đc bao nhiêu fa ảnh buồn cười của các zai rầu
Uất là ko đc xem hết liền tù tì mà fải đợi sang tuần sau mới coi đc hết
Nhưng hình như đoạn Exo phòng thủ Luhan bị chú Jae suk xé tên hay sao ấy nhở... đoạn đó chụp ảnh trông cười rớt hàm cái kiểu bất lực ấy :)) hóng quá

Bình luận

Pap
Thấy preview tuần sau có chú Jaesuk thì Sutao xác định là bị xé bảng tên rồi :)  Đăng lúc 11-11-2013 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách