Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8409|Trả lời: 60
Thu gọn cột thông tin

Thành viên nào của EXO đã xé được bảng tên của Kim Joong Kook trong" Runnin

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-11-2013 09:30:18 | Xem tất |Chế độ đọc
[img][/img]

Trong tập phát sóng của Running Man ngày 10 tháng 11. Các thành viên thực hiện nhiệm vụ do cầu thủ bóng chày Ryu Huyn Jin của LA Dodgers giao. Nhiệm vụ cuối cùng là Trận chiến xé bảng tên giữa các Running Man và 11 thành viên của EXO.

Trận chiến cuối cùng mang tên "Trò trốn tìm với chuông" và EXO là đội tấn công trước. Các thành viên EXO tìm kiếm khắp trung tâm mua sắm theo cặp để tìm cái Running Man.

Kai là người đầu tiên phát hiện Kim Joong Kook trốn trong phòng chứa đồ đằng sau một cửa hàng. Bị đe dọa bởi Joong Kook, Kai la lên: "Em không làm được một mình. Cứu em với"

Baekhyun nói: "Để anh gọi người tới, " và triệu tập tất cả các thành viên . Kim Jong Kook bị dồn vào đường cùng bởi bốn trong số các thành viên EXO và sau khi hỗn chiến cuối cùng Suho xé được bảng tên của Kim Jong Kook.

Mục tiêu tiếp theo là Gary . Ba thành viên EXO phát hiện Gary trốn một phòng chứa đồ khác , và họ cũng loại bỏ Gary khỏi cuộc chơi. Họ đã không quên gửi lời chào hỏi của họ sau khi xé bảng tên của Gary

Phần còn lại của của trận trốn tìm giữa Running Man và EXO sẽ được phát sóng tiếp theo vào chủ nhật ngày 17/11.
[img][/img]

Người dịch: [email protected]

Source: http://www.soompi.com/2013/11/10/which-leader-of-exo-pulled-off-kim-jong-kooks-name-tag-on-running-man/#.UoA-9nCkw4U

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pap + 5 ^^ EXO và Running Man ~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 09:42:19 | Xem tất
oh my God, EXO loại Hổ ư? kiểu này là EXO đối thủ với Kim Joong Kook và thành đồng minh của nhóm còn lại Running man rồi {:293:}
tập này vui đây, hóng quá
cảm ơn subteam nhé, đang chờ ep171,

Bình luận

EXO tấn công trước mà nên chú Hổ cũng bị loại là dễ hiểu  Đăng lúc 12-11-2013 09:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 09:44:31 | Xem tất
Hổ lúc nào cũng thua khách mời =)))
Tốt nhất cứ thua như vầy để khỏi bị góp ý nhắc nhở ...
Exo không làm gì sai nhưng Fan Exo 1 thiểu số không được hiền lành mà lại rất nguy hiểm , nên tui chỉ mong ep này hoàn thành và các thành viên Rm được bình yên là coi như tập này thành công mỷ mãn

Bình luận

lâu rồi mới thấy mấy cái comment làm mong đợi xem xé bảng tên ... Lảo Hổ dạo này cứ có cảm giác bị rụng răng  Đăng lúc 11-11-2013 11:50 AM
Không phải cố ý thua đâu, EXO 4 đứa mồ hôi đầm đìa, đau đớn lắm mới loại được Hổ. Được cái thằng Kai may mắn =)) tìm ra Hổ đầu tiên =))  Đăng lúc 11-11-2013 11:38 AM
Không phải cố ý thua đâu, EXO 4 đứa mồ hôi đầm đìa, đau đớn lắm mới loại được Hổ. Được cái thằng Kai may mắn =)) tìm ra Hổ đầu tiên =))  Đăng lúc 11-11-2013 11:38 AM
không phải hổ cố ý thua đâu.Tại hổ bị tìm ra đầu tiên khi RM đang là người trốn.Chứ sau đó họ loại bên EXO quá trời mà. EXO chỉ trợ giúp khách mời thôi.   Đăng lúc 11-11-2013 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 09:45:19 | Xem tất
thôi hai nhóm trưởng thiệt là quá nhọ.
Lịt lùn Suho xé được bảng tên Sparta nhờ sự giúp sức của 3 tên đàn em. Xé xong rồi khóc. Đang tò mò sao anh lại khóc. Nhát gan từ bản chất luôn rồi.
Trong khi tên Lịt cao Kris lại bị xử đầu tiên. Hết đập mặt vô kính, trượt chân lộ hàng, sau đó bị hội đồng xé bảng tên. Đúng là chân dài cũng vô dụng.
Còn mấy đứa em thì hôm nay phá hình tượng luôn. Bạn D.O với Baek thì trốn cỡ nào cũng dính chấu.
Anh cả XiuMin thiệt là xui khi định trốn vào của hàng lại đụng trúng cái shop underwear.
Đại Troll thể hiện tính troll ngay từ đầu. Cái tiếng cười thiệt là... Xé bảng tên xong quay lại giới thiệu ngay lập tức.
Bạn Lay thì được dịp luyện tập tiếng Hàn và thể hiện cái ngơ vô đối của mình.
Bé Tao thì thiệt là, xem thì chẳng ai nói bạn có võ đâu. Tiếng thét thiệt giống con gái.
Bạn Luhan thì gương mặt biểu cảm đúng chất ếch điên.
Trong khi các anh thì trốn lấy trốn để cũng bị túm thì thằng em út chẳng thèm trốn thì không ai dí nó. Thiệt là nhọ cho nhà Xô.

Bình luận

Mình chưa xem ep 171 cơ mà đọc còm này của bạn mà cũng thấy buồn cười quá đi mất...Hóng sub quá!!!  Đăng lúc 11-11-2013 04:28 PM
thằng Móm nhởn nhơ thế mà chưa bị bắt,còn ông Lịt cao thì...=))) xin lỗi, số a quá nhọ  Đăng lúc 11-11-2013 11:49 AM
coi đoạn cuối chắc là Tao sẽ bị chú JS diệt rồi. Kiểu này là má bỏ rơi con. >.< Tối về con nghỉ chơi má.  Đăng lúc 11-11-2013 10:14 AM
cái mẹt thèng Út nguy hiểm quá nên ko ai dám dí ^^. với lại maknae nên ngta cưng. Còn ông đại ca làm màu, vì màu mè quá nên mn cho đi sớm lun ^^  Đăng lúc 11-11-2013 10:11 AM
chuẩn quá bạn ơi,xem mà cười đau cả bụng =))))))  Đăng lúc 11-11-2013 10:03 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pap + 5 Comment chất &lt;3 ~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 09:46:34 | Xem tất
Hóng ep này kinh khủng ạ!
Cơ mà mấy bợn Xô ỷ thế đông bắt nạt Hổ là sao đây? {:437:}
Cảm ơn subteam nhiều ạ! Hóng quá đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 10:04:09 | Xem tất
Nhớ rồi xem ep 108 mà Hươu xé được bảng tên Hổ được đó
Mừng đén phát khóc luôn kìa,tội nghiệp anh Hổ
Trong cuộc đua xé bảng tên ai cũng mong loại anh và Gary trước hết
Nhưng còn 1 người nữa là ss ji Ngố mà k ai đề phòng
Hổ k có dễ dàng gì nhường khách mời đâu nhất là đối với nam khách mời
Anh chỉ thua đối với khách mời nữ thôi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 10:06:20 | Xem tất
hóng ep này kinh khủng, đợi mãi cũng đến ngảy chúng nó được tham gia RM
dù đoán là sẽ thua thôi nhưng mà loại được Hổ là giỏi lắm rồi mặc dù cả 4 đứa châu vào diệt
anh Phàm nhà mình thì đúng thật là, k biết chân dài để làm cái gì nữa
chạy ngã lộ underwear luôn

Bình luận

đúng là Thánh làm màu mà  Đăng lúc 11-11-2013 11:48 AM
sịp được chú camera quay cận cảnh.Cười đau bụng lun á =))  Đăng lúc 11-11-2013 10:51 AM
chân ảnh chỉ để diện đồ làm màu thôi...chạy cũng ko đc nữa, sợ lun. đúng là chết với cái biệt danh act color lun  Đăng lúc 11-11-2013 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 10:06:22 | Xem tất
Tội Jong Kook! :)) out liền tại chỗ! bị nguyên đám bu vô hội đồng mới kinh! :))
EXO phải loại trước chứ ko lát RM mà ra thì có nước vỡ tim! :))
hóng ep này quá đi à! hú hú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 10:12:14 | Xem tất
coi ep này hơi ức chế phần xé bảng tên, 11 vs 7 mà để 11 xé trước.
dù EXO nhỏ tuổi hơn nhưng đông cũng là lợi thế lớn oy.
đây là cảm nhận của mình

Bình luận

có gì đâu mà =="  Đăng lúc 11-11-2013 07:39 PM
Bạn chưa coi phải không? Thứ tự xé do chú Ryu phụ trách nhé, random đấy...không phải tự nhiên đâu  Đăng lúc 11-11-2013 11:37 AM
ko phải là EXO ko kính trên mà là xé bảng tên nên công bằng 1 tí, chứ lúc xé JK vs GR xong RM còn 5 vs 11. nhìn là pik kqua oy  Đăng lúc 11-11-2013 10:23 AM
vui thôi mà bạn, EXO chỉ là khách mời, với lại tụi nhỏ bik kính trên lắm, đông nhưng ko dám làm gì.  Đăng lúc 11-11-2013 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2013 10:17:07 | Xem tất
Ô hô tập này có vẻ hay đây.
Mà chắc chắn là hay hơn tập lần trước vì tập lần trước quá chán.
Xem các bé EXO làm thế nào chống lại RM đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách