Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 337|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thành viên EXID thú nhận rằng họ mâu thuẫn với nhau rất nhiều

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nhóm nhạc nữ EXID tiết lộ rằng họ có khuynh hướng mâu thuẫn với nhau khá nhiều.

Trong chương trình "I Can See Your Voice" của Mnet phát sóng ngày 27 tháng 4, EXID xuất hiện với tư cách khác mời. MC LeeTeuk nhận xét "Anh hơi lo lắng vì anh nghe nói rằng các em đánh nhau rất nhiều."

Junghwa giải thích một cách tử tế rằng "Mỗi người chúng em đều có những suy nghĩ và giá trị khác nhau đôi chút. Chúng em cũng thường có xu hướng có nhiều ý kiến khác nhau. Em nghĩ hôm nay anh sẽ thấy được điều đó rất nhiều."

Hyerin nói, "Hôm nay chúng ta đừng đánh nhau nhé!". Và LE nói đùa rằng "Chúng ta sẽ không nếu em không nổi điên lên."

Trong khi đó, EXID gần đây đã có một sự trở lại tuyệt vời với "Night Rather Than Day"

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-4-2017 21:13:30 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi người một ý mà, nhưng có thể chia sẻ với nhau, nói chuyện với nhau để hòa giải thật nhanh những mâu thuẫn, cố gắng đừng để mọi chuyện nghiêm trọng, chúc các cô gái thành công, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-5-2017 07:52:56 | Chỉ xem của tác giả
Lần tham gia này thiếu mấy chị cả Soljin cả khi quảng bá "Night Rather Than Day" cũng thế
K biết chị ấy bận việc hay sức khoẻ kém mà vắng mặt lâu thế? Đội hình thiếu mất 1 người thấy trống trải sao đó
Mấy bà EXID toàn kiểu yêu nhau lắm cắn nhau đau ấy mà, ghét và đánh nhau cũng là 1 cách hiểu, vun đắp tình cảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-5-2017 12:04:31 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra thì con gái ở chung với nhau mà không mâu thuẫn mới là lạ đấy. Nhưng điều quan trọng là họ có thể nói và chia sẻ ý kiến của mình với nhau, dù khác nhau nhưng ít nhất cũng nhìn nhận được vấn đề là gì để đi đến giải quyết chung. LT ở trong nhóm đông thành viên chắc cũng hiểu điều này, dù con trai thì thoải mái và ít để bụng hơn nhưng trong một tập thể hoạt động như vậy thì chỉ có nói ra, có giải quyết mâu thuẫn thì mới hiểu và thân thiết nhau hơn được. Tiếp tục thành công nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách