Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tháng 8: Khởi đầu của mùa phim bom tấn

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-8-2016 12:43:22 | Chỉ xem của tác giả
coi trailer của moon lovers coi bộ bên Hàn đỗi kịch bản kha khá hen
được cái rất kịch tính và hoành tráng
có điều vẫn lấn cấn nữ chính, dù sao thì phải đợi phim ra mới biết được
còn phim của KBS dạo này dù rate cao nhưng không hợp gu mình, không mong đợi lắm

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mymy1053JK + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-8-2016 12:46:23 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn nhớ BBKT bản Trung nặng về đấu trí, nhưng sang bản Hàn thì có vẻ máu me hơi nhiều Teaser này nữ chính mờ nhạt quá~~~ Dù sao cũng mong Lee Jun Ki và Kang Ha Neul sẽ vớt được cả bộ phim (chứ nguyên dàn cast mình thiệt tình thấy không ổn chút nào)
Tháng 8 nhiều phim 'bom tấn', nhưng trừ mấy phim gia đình dài tập ra thì nhìn chung nội dung các phim khác cũng chẳng có nhiều đột phá. Cũng quanh quanh chuyện nữ chính tầm-trung được nhiều anh nam chính-thứ con đại gia vây quanh ) Nhưng tính ra thì hẳn phim của ss Gong sẽ đáng tin cậy hơn vì bộ ba phim này diễn rất chắc tay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-8-2016 13:05:58 | Chỉ xem của tác giả
Hú hú, hóng mỗi Moonlight. Theo mấy tháng trời rồi cuối cùng em nó cũng đc định ngày 22 phát sóng
Biết là gặp nhiều đối thủ mạnh nhưng vẫn mong rating em nó sẽ ổn, ít nhất là ở Hàn
BK-nim àh, nhiều ng` chờ đợi lâu lắm rồi, đừng làm mọi ng` thất vọng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-8-2016 13:07:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sao mình đọc ở đâu là NSX ost HDMT sẽ sản xuất nhạc cho Moonlight của KBS mà, chứ đâu phải BBKT đâu...nói chung là vẫn hóng phim của đài SBS nhất....năm nay chắc tháng 11 mới là tháng của phim bom tấn qá...hóng phim của Mợ Chảnh

Bình luận

thank you  Đăng lúc 15-8-2016 06:44 PM
ekip sx nhạc phim cho DOTS, IOTL sẽ sx nhạc phim cho BBKT là chính xác nhé bạn :)  Đăng lúc 1-8-2016 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-8-2016 13:12:06 | Chỉ xem của tác giả
Theo quan điểm của mình ba bộ phim thực sự được đông đảo fan chú ý không thể không kể đến đầu tiên là Moon Lovers, thứ hai là Moonlight và thứ ba là phim của mợ Gong

Mình thấy ba phim đều có những thế mạnh riêng về cả nội dung lẫn dàn cast, hi vọng cả ba bộ khi lên sóng đều đạt được những thành công nhất định
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-8-2016 14:11:17 | Chỉ xem của tác giả
Chế Gong và Park So Dam
Lần nào comeback miss Gong cũng ko bao giờ làm fan thất vọng, nên tui mong chờ lắm, chứ đừng nói nam chính là anh Jo, càng hóng
Phim của Park So Dam vs Jang Hyuk t thấy coi cũng tạm nhưng ko hợp đề tài bác sĩ Hàn nên cũng ko thích lắm, về phim mới này lại là chủ đề lọ lem - hoàng tử nên hi vọng có gì đó hay hay níu kéo rating ko thì tội con bé nó lại ko đóng drama thì tuôi phải làm xao để thấy mặt nó thường xuyên hơn ngoài mấy bộ điện ảnh, cứ như Jeon Ji Hyun chờ đằng đẵng thím ấy mới chịu comeback

Bình luận

thiên ha đồn đại 2017 mợ Dam đi về đóng movie rồi :D  Đăng lúc 1-8-2016 05:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-8-2016 14:28:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
cái vấn đề post của BBKT và Moonlight đều do cùng 1 nhà sản xuất thế thì còn nói nổi bật cái nỗi gì .-. bao nhiêu tháng qua chỉ chờ và chỉ quan tâm mỗi Moonlight <3 mong phim thành công lắm, hôm nay lại có 1 teaser bựa tiếp :-D

Bình luận

OST ạ. Hôm qua gõ thừa chữ. Mình ko biết có phải cùng ko nhưng mấy hôm trước có tin người phụ trách phần âm thanh của Moonlight là người làm Dots mà :3  Đăng lúc 2-8-2016 11:46 PM
đúng rồi đọ, đọc comt bạn xong giật mình đi tra wiki, hai đài khác nhau sao lại cùng nhà sản xuất là thế nào :O  Đăng lúc 2-8-2016 01:02 PM
ko phải cùng một nhà sản xuất nha bạn  Đăng lúc 1-8-2016 03:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-8-2016 14:51:21 | Chỉ xem của tác giả
Ối dzòi oi, lại sắp dài cổ nữa
Hóng  film nhà TvN với Moonlight nha
Ta nói film này chưa xong, film khác đã tới, mọt nhà em phải làm sao làm sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-8-2016 15:46:26 | Chỉ xem của tác giả
Sự come back của chị Gong Hyo Jin, phim chị thường ít thông tin nhưng ra thì vẫn sốt sồn sột!
Jung Il Woo oppa cũng quay lại sau 1 time dài váng mặt!
Mình chỉ quan tâm đến 2 anh chị này thôi! hihi

Chúc tất cả các phim đều thành công!
Cảm ơn bạn đưa tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-8-2016 16:25:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Giờ khó nói lắm phim nào cũng có khả năng hết .Dàn cast phim nào cũng ok chỉ xem thì phim nào đủ đầy 3+ ( Dv , PD,BK tốt)mới nắm rating cao được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách