Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ki'ssHouseKST
Thu gọn cột thông tin

Thắc mắc, góp ý, thảo luận, ý kiến xây dựng box...

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-3-2013 20:50:16 | Xem tất
fengnguyen gửi lúc 1-3-2013 11:20
Tại đi lòng vòng nãy h nhưng vẫn không biết phải đề cử vid để nhà mình làm sub ở  ...

Không sao ^^ Trước giờ chưa có mem đề xuất clip, toàn subteam tự biên tự diễn nên cũng không lập thread đề cử làm vietsub :D

Hai clip này sẽ để subteam xem xét và cân đối nhân lực xem có thể thực hiện không. Vì hiện subteam làm những clip từ 2011 tới nay. Còn từ 2010 trở về trước gặp khó khăn trong việc tìm raw, tìm sub hỗ trợ ^^

Ví dụ như subteam nhà Ki đã làm được sub ep 10 Let's Go Dream Team Season 2 có Song Joong Ki tham gia. Nhưng đến ep 11 thì link raw die hoặc torrent đã không ai giữ see, vì chương trình này quay thời điểm đó là 2009. Do đó, việc làm sub bị dở dang, chỉ làm được 1 tập :)

Bình luận

Lôi kéo được một trans Chi rồi ss nhé :D  Đăng lúc 2-3-2013 03:06 PM
Trans Chi thì có em quen ạ, bạn em, để em đi nhờ nó thử xem xong rồi pm ss sau nhé  Đăng lúc 1-3-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 22:19:13 | Xem tất
Gavn2310 gửi lúc 28-2-2013 19:59
Xin chào các bạn fangirl, fanboy của Song Joong Ki,

Nhân dịp đầu năm mới, Ki’ss House  ...

e chào ss ợ :XXXXXX

1. E biết đến Ki'ss house sau khi xem xong drama Sungkyungwan Scandal, năm 2012. Ấn tượng mới đầu vào nhà thật sự là ít mem, e buồn ghê gớm :(((((. Cơ mà được các mem hay tám rất vui vẻ, nhiệt tình, ấm áp, hay giúp đỡ em. :XXXXXXx

2. Em lúc ko phải đi học cũng thỉnh thoảng trans news, update pics, vid. Nhưng tại ở xa nên chưa bao giờ đc đi off, chờ đợi 3 năm nữa sẽ đc tung cánh :)). E làm những việc đó vì 1 tình cảm chân thành đến với a Ki.
p/s: nhà nếu có làm project làm mũ, áo,..... e sẽ tham gia nếu có điều kiện ạ

3. Tất nhiên là e muốn nhà Ki’ss hoạt động sôi nổi và trở thành nơi tụ họp của các fan của Joong Ki. e muốn box mình càng ngày càng phát triển. E sẽ chăm trans news, update hơn nữa, nếu có việc j thì cứ nhờ đến e, e sẵn sàng giúp m.người nhóe

ngoắc tay với ss e sẽ luôn nỗ lực xây dựng nhà ki

Chấm bút * roẹt roẹt*

p/s: e muốn tổ chức 1 bữa game và party thật là hoành tráng trog thời gian sắp tới

Bình luận

Cảm ơn em :x  Đăng lúc 4-3-2013 10:27 AM
Welcome home *om om*  Đăng lúc 1-3-2013 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 00:20:19 | Xem tất
Mình thì không tham gia vào các diễn đàn thường xuyên lắm, nhưng mà rất cám ơn nhà Ki, nhờ đó mà được xem vietsub nhieu chương trình của Ki.
Luôn ủng hộ mọi người, cố gắng nhé
à mọi người ơi em xem cai này ma không biet ở chương trình nào, đội sub thấy được thì lưu lại bữa nào rãnh dịch được không ạ? cảm ơn nhiều lun..ngâm ngùi đi coi mấy cai bằng tiếng hàn không hiểu mô tê vẫn xem nhỉ nhỉ ..thế mới thấy có đội sub quý hơn vàng ấy chứ hehe
http://www.youtube.com/watch?v=tg5xe3mCvrs

Bình luận

ừa hihii^^  Đăng lúc 10-3-2013 12:23 AM
Thường thì subteam sẽ loại các clip yêu cầu có chất lượng kém vì không đảm bảo quality, thứ hai là nguồn sub hõ trợ ko có nên cũng sẽ không tiến hành :D  Đăng lúc 8-3-2013 11:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2013 20:19:39 | Xem tất
Chị chào Gavn2310 !!!
Lần đầu tiên bước vào nhà lớn, có quá nhiều phòng nên không biết đâu là đâu, đành xông vào phòng này hỏi đại, nếu có gì không đúng em bỏ qua cho :))
Chị có một Fic Joong Ki và Chae Won, chị muốn chia sẻ với fan của Joong Ki vậy chị có thể đăng trong nhà Joong Ki không? Nếu được thì chị đăng ở mục nào?
Chờ tin em! Cảm ơn em! Thân ái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2013 08:54:58 | Xem tất
Bacham72 gửi lúc 3-4-2013 20:19
Chị chào Gavn2310 !!!
Lần đầu tiên bước vào nhà lớn, có quá nhiều phòng nên không b ...

Chào chị Bacham72 :)

Đối với fanfic, chị post tại box fanfic tại kites.vn theo link sau :)

http://www.kites.vn/158-1/fanfic.html

Còn đối với box Ki, là nơi dành update tin tức hoạt động, rumor, tám tám về Ki ^^ Chị có thể post bài trong nhà tám PR link topic fanfic chị lập tại box fanfic, nhưng không lập topic fanfic trong nhà Ki :)

Thân mến ^^
Em Gavn2310.

Bình luận

Cảm ơn em rất nhiều! Chúc em luôn vui, khỏe! Nếu chị đăng được qua ủng hộ chị nhe! Thân ái!  Đăng lúc 4-4-2013 05:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 20:41:52 | Xem tất
ồ, ra là nhà mình cũng đã trải qua những lúc khó khăn như thế này nhưng mọi người đã cố gắng và làm rất tốt rồi đấy ạ hy vọng có thể cùng mọi người đóng góp nhiều hơn vào sự phát triển của box
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2013 10:30:32 | Xem tất
choa em hỏi với nhà kiss mềnh có Forum riêng không ạ {:161:}. Tại em thấy nếu onl trực tuyến trên Forum thì tiện hơn trong kite mọi người có thể tám trong Chat box {:139:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-6-2013 20:05:40 | Xem tất
iukhj gửi lúc 14-6-2013 10:30
choa em hỏi với nhà kiss mềnh có Forum riêng không ạ . Tại em thấy nếu onl trực t ...

Chào em :)

Kiss House trả lời: Không có forum riêng ;) Đây là forum tiện lợi nhất rồi đó em :D Chat box chỉ dành cho việc tám nhanh, như vậy sẽ rất lag :D Trừ phi là forum có dung lượng lớn và trả phí hàng năm để duy trì.

Còn ở đây, free, em có thể post bài dài rất thoải mái, tương tác được với rất nhiều thành viên khác :) Lại được cập nhật thông tin rất đầy đủ về Song Joong Ki ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2013 13:15:29 | Xem tất
Xin chào,
Mình không biết là thắc mắc ở đây thì có đúng ko nữa, nhưng mình tìm khắp rồi chỉ còn biết hỏi ở đây.
Các bạn có thể lập 1 topic để mem post link vietsub bị die rồi các bạn ST hay upload có thể re-up lại link mới ko ?
vì có rất nhiều sub bị die hết link mà mem thì nhiều người muốn down.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-9-2013 09:41:58 | Xem tất
KHT.Toji gửi lúc 23-9-2013 13:15
Xin chào,
Mình không biết là thắc mắc ở đây thì có đúng ko nữa, nhưng mình tìm kh ...

Chào bạn,

Thời gian vừa rồi kênh Youtube của KissHouse bị xóa dữ liệu vì một số nội dung liên quan đến bản quyền  do chúng ta làm vietsub một số chương trình của các đài khác.

Hiện tại KissHouse đang trong quá trình reup lại các clip đó, bạn có thể xem tại kênh của KissHouse trên DailyMotion http://www.dailymotion.com/KissHouseVietnam#video=x14snw3. Ngoài ra, nếu cần report về các clip đã bị die, bạn có thể comment ngay tại topic này cũng được

Cảm ơn bạn đã có ý kiến góp ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách