Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1914|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

tên một bộ phim truyền hình cũ hàn quốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
mình nhớ mang máng bộ phim này có từ rất lâu rồi, bộ phim kể về câu chuyện của một gia đình, nhớ mang máng là cốt phim như thế này: có một gia đình nọ, ông bố nhận nuôi con một người bạn thì phải, ông này vì sợ bị mẹ mắng nên giả vờ cho bà vợ mình mang thai giả, giả vờ nói là có thai. Đến ngày sinh thì ông ấy đem bé gái về và bảo là con của mình mới sinh. Trong gia đình ông ta, ông cũng có một cậu con trai. lớn lên, 2 đứa bé này yêu nhau. Có một tập mình nhớ rõ là cô bé này đi học ở xa, về quê thăm gia đình, vì không biết là mình không phải con ruột nên 2 anh em đòi ngủ với nhau như lúc nhỏ, bỗng nhiên bà mẹ lớn tiếng căn cản. cuối cùng, 2 anh em vẫn yêu nhau mà không biết họ không phải anh em ruột, định kiến xã hội, sự phản đối của mọi người, cuối cùng họ cũng biết mình không phải anh em ruột nhưng bỗng nhiên cô em bị bệnh máu trắng thì phải. Nhớ có một khúc gần cuối phim 2 anh em cùng đi ra biển, nói về những ký ức tuổi thơ, kết thúc ra sao thì mình cũng không nhớ rõ lắm. chỉ biết, bộ phim này không phải phim trái tim mùa thu, hình như nó có còn trước phim trái tim mùa thu nữa cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-1-2014 11:50:38 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng nhẽ trái tim mùa thu học tập theo phim này sao
Nghe sao giống nhau quá
mình cũng tò mò không biết la phim gì
ai biết thì comment nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-2-2015 22:02:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim Hàn thời xưa giống nau thật ý, phim nào cũng lâm li bi đát xem muốn khóc
mình cũng không biết phim gì, nghe qua thì giống trái tim mùa thu nhưng không phải
mong bạn nào biết comment phát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-5-2015 22:00:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim hàn thường không có hậu xem phim xong mình độc khóc khổ nỗi sướt mướt quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-11-2015 19:10:03 | Chỉ xem của tác giả
nội dung như bạn kể mình thấy na ná giống truyện Boku wa imouto ni koi wo suru (tôi yêu em gái tôi) manga của Nhật cũng có tình tiết anh em yêu nhau rồi cuối cùng mới biết là không phải ae ruột mà ông anh là được nhận nuôi. nhưng truyện này cũng mới ra nên nếu phim lâu như thế rồi thì hình như không phải lắm >"<
PS: cũng mong tìm được phim vì nghe nội dung hấp dẫn quá,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách