Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2665|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tập 10 “Remember” - Park Min Young bối rối bịt miệng Yoo Seung Ho – Nhịp tim tăng nhanh.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tập 10 “Remember” -  Park Min Young bối rối bịt miệng Yoo Seung Ho – Nhịp tim tăng nhanh.

Trong tập 10 của bộ phim “Remember – War of the son” (Remember), phân cảnh Park Min Young đặt tay dính chặt lên môi Yoo Seung Ho sẽ mang màu hồng đến màn ảnh nhỏ.

Trong bộ phim truyền hình tối thứ 4, 5 “Remember” của đài SBS (Đạo diễn Lee Chang Min, biên kich Yoon Huyn Ho, chế tác Logo Film), Yoo Seung Ho và Park Min Young vào vai luật sư thiên tài có bộ nhớ tuyệt đối Seo Jin Woo và công tố viên Lee In A thực thi công lý. Trong tập 8 phát sóng ngày 7/1 vừa rồi, Lee In A đã làm cho khán giả cảm động trước tình cảm sâu sắc của cô vì một lòng hướng về Jin Woo khi một mình đấu tránh để chứng tỏ Jin Woo không phải là kẻ giết người.

Hơn hết, trong tập 10 phát sóng ngày 14/, Yoo Seung Ho và Park Min Young sẽ có phân cảnh mà Lee In A ngượng ngùng dùng tay bịt chặt miệng Jin Woo. Hai người cùng nhau nhấm nháp chút bia tại văn phòng của luật sư Seo Jin Woo và trong khi hai người đang trò chuyện vui vẻ thì đột nhiên Lee In A dùng tay bịt chặt miệng Jin Woo lại ngăn cho cậu không nói ra điều gì đó.

Đặc biệt, hai người họ đã có giây phút nhìn thẳng vào mắt nhau, đoạn đặc tả ánh mắt ngọt ngào đó thật sự càng làm tăng sự phấn khích. Nói về vấn đề này, Park Min Young hoàn toàn mạnh dạn chứ không rụt rè xấu hổ như Yoo Seung Ho, khiến người xem càng lúc càng tò mò.

Phân cảnh “bịt chặt miệng để giữ im lặng” của cặp đôi thanh lịch này đã được quay ở Paju, tỉnh Gyeonggi vào cuối ngày 10/1 vừa rồi. Yoo Seung Ho và Park Min Young đã nhận được nhiều lời khen ngợi về diễn xuất và tinh thần làm việc khi quay suốt 6 tiếng liên tục từ 8 giờ tối đến tận 2 giờ sáng hôm sau. Hơn nữa, Yoo Seung Ho hoàn toàn đắm chìm trong diễn xuất mặc chon ngay khi quay xong với lịch trình dày đặt cậu còn phải đi đi lại lại giữa 24 nơi đế giới thiệu phim điện ảnh của cậu vào cuối tuần. Một điều chuyên nghiệp là Yoo Seung Ho luôn tươi cười suốt quá trình quay.

Park Min Young cũng toát ra nguồn năng lượng đến không khí ở phim trường. Trong lúc ghi hình, Park Min Young rất hay cười và thường nói đùa rằng: “Haha, này, không phải In A quá sốt sắng rồi sao?”. Mặc dù quá trình quay rất khó khăn trong thời tiết rất lạnh nhưng Yoo Seung Ho và Park Min Young lại luôn tràn đầy năng lượng khiến nhân viên của đoàn ai cũng khen ngợi.

Như vậy, trong tập 10 này, Seo Jin Woo (Yoo Seung Ho) và Lee In A (Park Min Young) dự kiến sẽ tiếp tục đấu tranh với gia đình Nam Kyu Man không nao núng để chứng minh sự vô tội của Seo Jae Hyuk (Jeol Kwang Ryeol).

Hãng phim Logo cho biết: “Seo Jin Woo và Lee In A cũng giống như trứng đang chọi đá vậy. Tuy nhiên, dù cuộc chiến này vốn dĩ là địa ngục, nhưng hai người họ sẽ tự mình đứng dậy và không đầu hàng sau khi bị quật ngã như một con lật đật trước bất kỳ nghịch cảnh nào. Rồi Jin Woo và Lee In A sẽ tố cáo được mọi tội lỗi của Nam Gyu Man và chứng minh được Seo Jae Hyuk vô tội. Tôi xin gửi lời cổ vũ đến cặp đôi thanh lịch này.”

Bộ phim truyền hình tình cảm hình sự “Remember” của đài SBS nói về cuộc chiến của luật sư thiên tài với trí nhớ tuyệt đối Seo Jin Woo trên con đường chứng minh cha mình vô tội và thực thi công lý.

Bộ phim sẽ được phát sóng lúc 10 giờ tối nay.

Source: Newsen.
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-1-2016 12:47:15 | Chỉ xem của tác giả
So Hot, so hot, không biết có phải cảnh mong chờ nhất tập 9 hay không,
Jin Woo và In Ah bắt đầu rung động nhau.
Thanks Sum trans tin vất vả nha.

Bình luận

coi 1lan 10 tập cho đã mắt  Đăng lúc 14-1-2016 09:42 AM
Ca'
tuần trước tớ định xem rồi mà chưa đc.. chờ qua tuần này thôi... :x  Đăng lúc 14-1-2016 09:09 AM
Gửi Cá ngàn lời yêu thương, cầu mong Cá mau coi phim đàm đạo :))  Đăng lúc 13-1-2016 05:11 PM
Ca'
áo của bạn Sum thì đáng eo, áo của bạn Mắc thì gay cấn :P *ủng hộ news của các nàng*  Đăng lúc 13-1-2016 04:56 PM
tui nghĩ có khi troll đó =)))  Đăng lúc 13-1-2016 02:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-1-2016 13:19:12 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh này có tối nay đúng không nhỉ, mới đó mà đã loạn nhịp rồi
Vậy thì yêu nhau sớm thôi.
Hóng tập tối nay, cảm ơn bạn dịch nhé.

Bình luận

tập 10 nha bạn, mai lựn  Đăng lúc 13-1-2016 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-1-2016 13:19:15 | Chỉ xem của tác giả
Hóng cảnh lãng mạn giữa
hai con người này
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-1-2016 13:49:36 | Chỉ xem của tác giả
Khoảnh khắc hai trái tim loạn nhịp cuối cùng cũng đã đến. Thật đáng mong chờ, mà tập ngày mai mới có nhỉ, nhà đài thật là biết cách làm mình nóng ruột mà, tập 9 chưa tới đã tung prev tập 10 rồi, em biết sống sao

"Đặc biệt, hai người họ đã có giây phút nhìn thẳng vào mắt nhau, đoạn  đặc tả ánh mắt ngọt ngào đó thật sự cang làm tăng sự phấn khích. Nói về vấn đề này, Park Min Young hoàn toàn mạnh dạn chứ không rụt rè xấu hổ như Yoo Seung Ho, khiến người xem càng lúc càng tò mò." Đề nghị nhà đài cho em cái BTS cảnh này nhé, em muốn xem bé Ho nó ngượng ngùng thế nào hô hô

Thank bạn Sum dịch tin nhé

Bình luận

hahaha, va6y5ma2 diễn thì cuồng nhiệt lắm  Đăng lúc 13-1-2016 02:07 PM
"em vốn ít nói còn ít nói hơn, chỉ suốt ngày xoa tay thôi " - trích lời Min Young trong BTS tập 3,4 gì đấy =)))). Yoo nhà mình hay mắc cỡ lắm =)))  Đăng lúc 13-1-2016 02:07 PM
haha xưa giờ vẫn chưa hết ngượng, mà ngượng cái là cute hết chỗ nói =))  Đăng lúc 13-1-2016 01:52 PM
=))))nó nào giờ vẫn vậy, lạy chúa toy  Đăng lúc 13-1-2016 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-1-2016 13:57:02 | Chỉ xem của tác giả
SBS đúng là biết tung hàng làm chao đảo con tim con dân , nhưng coi chừng bị ăn quả lừa
Bạn chẻ đúng thật dễ thương, nhìn cu toe quá mà
Mong rate sẽ  tiếp tục đà tăng
Thanks bạn dịch news nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-1-2016 14:11:35 | Chỉ xem của tác giả
Vào ủng hộ tin Summer dịch  :">
Mới sáng vào nhà đã thấy scene hot, xem ra 2 tập tuần này làm nhà mình đông zdui lắm đây )
Tập mới, không còn bị dính tội giết người và bị rượt đuổi khắp nơi nữa - lại còn có love scene với người đẹp - xem ra BK cũng biết vừa đấm vừa xoa Jin Woo lắm ))
P.s: Yoo làm việc chăm chỉ quá, hèn ji càng ngày càng ốm :v - nhỏ mặt phúng phính dễ thương, lớn mặt góc cạnh manly, kiểu ji cũng đẹp ))

Bình luận

đang mặp lại oài <3  Đăng lúc 13-1-2016 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-1-2016 14:40:34 | Chỉ xem của tác giả
“Seo Jin Woo và Lee In A cũng giống như trứng đang chọi đá vậy. Tuy nhiên, dù cuộc chiến này vốn dĩ là địa ngục, nhưng hai người họ sẽ tự mình đứng dậy và không đầu hàng sau khi bị quật ngã như một con lật đật trước bất kỳ nghịch cảnh nào. Rồi Jin Woo và Lee In A sẽ tố cáo được mọi tội lỗi của Nam Gyu Man và chứng minh được Seo Jae Hyuk vô tội. Tôi xin gửi lời cổ vũ đến cặp đôi thanh lịch này.”
Đúng là phim làm mình đau tim thật chứ,...hy vọng, rất hy vong mọi chuyện sẽ được sáng tỏ để chính nghĩa bao giờ cũng được tồn tại, công lý sẽ mãi chiến thắng...
Cám ơn nàng đã có bài hay như vậy!

Bình luận

toy dang tìm lyrics đọc chơi trc  Đăng lúc 13-1-2016 03:11 PM
trời ơi...phim đã thảm rồi,bài hận kiểu này nữa thì ai mà sống nỗi hở bạn...hix  Đăng lúc 13-1-2016 03:10 PM
tựa bài hát hình như là Hận thù =))  Đăng lúc 13-1-2016 03:03 PM
Thấy rồi,nhưng chư có dịch nên hok hỉu,huhu  Đăng lúc 13-1-2016 02:58 PM
Vô nhà hamy ơi :))) toy bị nghiện ost part 3 r  Đăng lúc 13-1-2016 02:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-1-2016 15:56:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi dự là sắp có skinship à nha k biết đôi này có chemistry tung tóe k nữa =]]

Film càng ngày càng gay cấn luôn, đợi đến lúc có ep mới mà thấy hao mòn con tym uhuhuhu

Mong sao Jin Woo sẽ phơi bày mọi tội ác của Nam Gyu Man ra ngoài, chậc chậc, kb chú luật sư Dong Ho có thể giúp gì đc k nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-1-2016 16:28:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay nhưng thật lòng mà nói
Ngoại hình Seung Ho còn trẻ trung so với Min Young nhiều
Nên nhìn chị em nhà này tương tác vẫn thấy không thực

Bình luận

klq nhưng bạn thấy Yoo lúc nào cũng đẹp quyến rũ ấy =)))  Đăng lúc 15-1-2016 02:59 PM
Thì 2 người này vô vai 2 chị em mà :) Tình cảm là chuyện đến sau.  Đăng lúc 13-1-2016 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách