Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11027|Trả lời: 24
Thu gọn cột thông tin

Tạo hình của Yoona trong "The K2" - Sự ám ảnh của người đẹp chân trần

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-9-2016 02:31:50 | Xem tất |Chế độ đọc
Bộ phim hành động về Vệ sĩ sắp tới của đài truyền hình tvN “The K2” đã công bố những hình ảnh chính thức đầu tiên của YoonA – thành viên nhóm nhạc quốc dân Girls’ Generation.

Trong hình ảnh về một cảnh của bộ phim sắp tới, YoonA trông đầy ám ảnh khi đứng giữa đường phố với đôi chân trần trong một chiếc váy ngủ màu trắng, cùng ánh nhìn đầy sợ hãi và thù địch.

Nhân vật Go Ahn Na của YoonA xuất hiện với tạo hình giống như nàng Ophelia trong tác phẩm văn học kinh điển. Do chấn thương tâm lí trong quá khứ của mình, Go Ahn Na đã mắc chứng bênh rối loạn hoảng sợ và sống tách biệt trong thế giới riêng của bản thân mình.

"The K2" kể về câu chuyện của một vệ sĩ tên là Kim Je Ha (Ji Chang Wook) , được ứng viên tổng thống thuê để bảo vệ người vợ (Song Yoon Ah) và cô con gái bí mật (YoonA) - người sống tách biệt với thế giới bên ngoài.

Dàn diễn viên nổi tiếng tham gia trong bộ phim truyền hình này gồm có Nữ diễn thần tượng Im YoonA, nam diễn viên được yêu thích Ji Chang Wook cùng dàn diễn viên tên tuổi gạo cội như Jo Sung Ha, Song Yoon Ah.  Dưới đây là poster chính thức của bộ phim đã được tung gần đây.

“The K2” là bộ phim đánh dấu sự trở lại của thành viên nhóm nhạc nổi tiếng Girls’ Generation Im YoonA sau 3 năm vắng bóng trên màn ảnh nhỏ kể từ khi bộ phim truyền hình Prime Minister and I kết thúc vào năm 2013. Thời gian gần đây cô chủ yếu hoạt động ở Trung Quốc với hàng loạt các buổi Fan Meeting cá nhân có quy mô lớn. Bên cạnh đó nữ diễn viên thần tượng cũng tham gia vào dự án phim cổ trang “Võ Thần Triệu Tử Long”. Hiện tại YoonA là một trong những idol Hàn Quốc có lượng fan hâm mộ lớn nhất tại Trung Quốc. Trong trailer mới đây của bộ phim, nữ thần tượng cũng được cư dân mạng dành tặng những lời khen ngợi về sự tiến bộ trong diễn xuất của mình. Đây được dự đoán là một nhân vật có tính đột phá đối với YoonA, người hâm mộ đang rất hy vọng vào diễn xuất của cô ấy.

"The K2” cũng đánh dấu sự trở lại của Ji Chang Wook sau một thời gian dài hoạt động ở Trung Quốc với các dự án phim như: My Male God, Thiếu nữ toàn phong phần 2 … Trước đó, anh tham gia diễn xuất cùng nữ diễn viên Park Min Young trong bộ phim truyền hình nổi tiếng Healer.

Bộ phim sẽ lên sóng vào ngày 23 tháng 9, sau khi bộ phim "The Good Wife" kết thúc.

Bạn có mong đợi được nhìn thấy YoonA trong vai diễn Go Ahn Na này không? Bạn có thể xem trailer cho bộ phim hấp dẫn này ở đây.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
me2u_89 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 02:47:31 | Xem tất
Phim này yoona đẹp quá! Mong chờ!!! Thanks ban trans tin!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 06:56:59 | Xem tất
Ai cũng đẹp vậy chời
Năm nay tVN nhiều phim hay quá <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 07:27:02 | Xem tất
Chờ lâu lắm mới thấy Yoona tái xuất !!! Vẫn thích chị đóng phim Hàn nên chúc chị thành công trg dự án mới này nhé! Thank bạn dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 08:09:53 | Xem tất
Yoona gầy nên có vẻ hợp với tạo hình nhân vật luôn cô độc và thù hận
Mong phim sẽ thành công, dự án của tvN thì k đáng lo lắm
Cảm ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 08:14:59 | Xem tất
Tạo hình của YoonA thể hiện nội dung có vẻ gay cấn, dữ dội của phim
Hy vọng sự trở lại lần này của YoonA và cả Chang Wook nữa sẽ gây ấn tượng tốt
Chúc phim mới của tvN thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 09:01:54 | Xem tất
Mong chờ phim mới của cô gái. Long time no see
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 09:51:53 | Xem tất
đôi chân trần trong bức ảnh nhìn hơi to. giá như đôi chân ấy nhỏ hơn 1 chút sẽ đẹp hơn, sẽ phù hợp với không gian đó hơn.

với lại, nhìn vào bức ảnh mình vẫn thấy nhân vật người con gái bị mắc chứng bênh rối loạn hoảng sợ và sống tách biệt trong thế giới riêng của bản thân mình, đứng giữa đường phố với đôi chân trần trong một chiếc váy ngủ màu trắng, cùng ánh nhìn đầy sợ hãi và thù địch, thì nên có 1 thân hình nhỏ bé, nhưng có vẻ như Yoona cao, nhìn vào bức ảnh không có cảm giác 1 cô gái bé nhỏ sợ hãi đứng giữa đường phố rộng lớn.

dù sao thì dàn diễn viên cũng đã chọn rồi, hơn tuần nữa là đc xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 09:57:22 | Xem tất
Phim có vẻ hay, mình chưa bao giờ xem phim của yoona nhưng mà cảm thấy yoona phim này có sức hút quá, hóng phim thôi
Cảm ơn b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 10:30:18 | Xem tất
khổ thân người yêu của em có mỗi cảnh chạy chân trần thôi mà quay tới quay lui ở TBN.
đã thế nhân vật lại có vấn đề tâm lý, rối loạn hoảng sợ nên sẽ la hét dữ lắm í.
mong chờ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách