Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 581|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Taeyeon phủ nhận đã đến bệnh viện, DJ của Wiz Khalifa lên tiếng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Girls’ Generation Taeyeon đáp trả lại Wiz Khalifa sau khi anh tuyên bố rằng cô đã đến bệnh viện trước khi diễn ra MAMA 2016.

Mới đây, Wiz Khalifa tweet rằng Taeyeon đã đến bệnh viện trước khi diễn ra MAMA 2016. Tuy nhiên, Taeyeon đã bác bỏ điều đó đó bằng cách tải lên một video trên Instagram Story của mình.

Trong bài viết, cô tiết lộ rằng: "Mình không hề đến bệnh viện, bạn thân mến... Mình lúc đó đang rửa mặt sau khi chờ bạn đến."

Trong thông điệp của mình, Taeyeon đã sử dụng từ "친구" có nghĩa là người bạn ở Hàn Quốc. Tuy nhiên, đặt trong nội dung toàn bài viết thì từ "bạn thân" có thể hiểu theo nghĩa mỉa mai.

Instagram Story dường như đã chứng minh rằng cô đã ở  khách sạn đêm trước khi diễn ra MAMA. Cô ban đầu tải video này lên Snapchat nhưng sau đó lại tải lên Instagram sau tweets của Wiz Khalifa.

Điều này mâu thuẫn với tweet trước đó của Wiz Khalifa:

DJ Wiz Khalifa cũng đáp lại những tranh cãi chỉ trong vài phút trước đây, nói rằng họ chờ đợi Taeyeon trong buổi diễn tập:

Phía BTC CJ (MAMA 2016) và Công ty giải trí SM Entertainment đều chưa có tuyên bố chính thức nào về vụ việc này!

Source: Koreaboo
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Atula1994 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-12-2016 20:04:59 | Chỉ xem của tác giả
cũng may hôm đấy Tae rảnh quá lên chơi với fan nên có cái để lật mặt anh Wiz và anh DJ kia :3
trong nước đổ vỏ lắm rồi ngoài nước cũng đổ vỏ luôn :v khổ thân :v
mà cũng cảm thấy buồn cười là, 2 người đàn ông cố gắng chống đối lại 1 người phụ nữ :v cách cư xử của 2 anh thật chả biết nói lời gì hơn :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-12-2016 11:13:46 | Chỉ xem của tác giả
aigoo sao ngày càng rối thế 1 vụ tự nhiên bùng lên hic
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-12-2016 18:59:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
MM k như trước nữa, càng ngày càng tệ.
Tae due thừa live nhé, bao nhiêu bài lại cho người hát dự án station. Đã vậy live tươi mát.
Mạnh mẽ lên và cho ra nhiều sản phẩm đi nào.
Tks bạn trans tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-12-2016 21:51:06 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này càng ngày càng hot
Mà MAMA dạo này tệ quá rồi, càng ngày càng đi xuống
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao