Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AkaSeuk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tác giả tiểu thuyết “Moonlight Drawn By Clouds” khen ngợi dàn diễn viên chính của phim

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-9-2016 17:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Đâu có mình chị tác giả khóc đâu
Mình xem cũng khóc theo nhân vật luôn
Đúng là không biết dùng từ nào để nói về diễn xuất của bogum nữa
Quá nhiều trang đã nói rồi chỉ biết nói tuyệt vời
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-9-2016 17:18:16 | Chỉ xem của tác giả
Chị biên kịch trẻ quá hèn chi phim mặc dù là thể loại cổ trang nhưng vẫn thấy có một màu sắc rất trẻ trung luôn
Còn dàn cast thì phải nói là tuyệt vời
Tuy mỗi người ko phải là hoàn hảo nhưng tổng thể lại rất tốt
Lần đầu tiên coi phim mà dàn cast 5 người toàn 9x
Còn phía sau lại là các tiền bối đầy kinh nghiệm
Còn bạn Gum thì thôi luôn, sinh ra để đóng Thế tử rồi, hoàn toàn hợp luôn
Nói j thì cũng túm lại cuồng moonlight lắm rồi
Thank thớt dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-9-2016 17:22:16 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên wá chuẩn, dù xem film rất nhiều nhưng có lẽ đây là bộ film đầu tiên mình bị hớp hồn ngay từ giai đoạn tiền kì của 1bộ phim, ngóng chờ chỉ vì 1tấm ảnh. Và cũng ko thể tìm ra khuyết điểm về diễn xuất nào của dàn dviên MLight, từ chính đến fụ, quá đồng đều, cảm giác ko thể thiếu 1người nào, mỗi nhân vật đều khiến bộ film tỏa sáng hơn.
Mình tiếc cho MLover, kịch bản remake khá tốt mà dàn dviên thì chênh vênh đến tội, uổng phí.
Sau film này chị già chính thức thành fan Gum & Yong
Ko biết xem lại đến mấy lần các tập đã chiếu rồi ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-9-2016 18:29:23 | Chỉ xem của tác giả
Lúc Taek nói "Mỗi ngày" thật sự rất cảm động. Mình đã khóc khi xem đoạn ấy. Lúc ấy không còn là Taek mà hẳn là nỗi lòng của BoGum nữa.
Mong là Moonlight sẽ tiếp tục thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 23-9-2016 18:38:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng nghĩ dàn cast cho Moonlight thật sự quá tuyệt vời, ngoài Bo Gummy thì Yoo Jung chính là nửa còn lại hoàn hảo cho phim. Cô bé cân bằng tất cả và mang lại không khí và cảm xúc đích thực cho câu chuyện. Bên cạnh đó, vai của Jin Young thật sự rất cảm động và đầy tiếc nuối. Sau khi xem anh diễn trong Warm and Cozy thì mình thực sự mừng vì anh có một vai nhiều đất diễn như này.
Moonlight thật sự đang làm rất tốt, và hi vọng sẽ kết thúc viên mãn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 23-9-2016 20:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Không được đọc nguyên tác, chỉ biết là tất cả diễn viên, đặc biệt là 3 bạn trẻ nêu trong bài quả thực đã hóa thân hoàn hảo vào vai diễn của mình.
Không tưởng tượng được, nếu Lee Young không phải Park Bo Gum thủ vai, nếu Ra On không phải Yoo Jung đóng và Yoon Sung không do Jin Young đảm nhiệm thì các nhân vật này sẽ biến thành thế nào.
Thật sự cảm ơn người đã chọn 3 đứa vào vai.
Cũng rất cảm ơn 3 đứa đã chọn kịch bản này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-9-2016 21:08:59 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là tác gia, cô ấy trả lời hay quá Chỉ mong sao Jin Young có được kết thúc tốt đẹp T_T chứ đừng ngược nữa đau lòng lắm, cô ấy nói đúng, dàn cast này là sự lựa chọn hoàn hảo của phim, mỗi tội không ưa vai Trung điện cảm giác không tròn vai và hơi gằn cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-9-2016 21:22:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim thành công do dàn cast quá chuẩn.
Từ nhân vật chính đến nhân vật phụ.
Tuyến nam thứ, hai bạn đó diễn cũng hay.
Còn 8 tập nữa là hết phim, mong phim sẽ nhận được sự ủng hộ của mọi người như các tập trước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-9-2016 22:00:33 | Chỉ xem của tác giả
mình biết bạn Park Bo Gum ở R88 nhưng mà m lại theo team anh mặt cún. hihi.
hồi casting bạn Bo gum nhận vai trước, khi đó còn chưa có nữ chính, và có rumor là bạn gì đó ở nhóm AOA được mời. quả thật nếu như mà bạn đó nhận vai chưa chắc m đã xem phim. nhưng mà may mắn cuối cùng nữ chính  là Yoo Jung. kể từ lúc đó là m quyết tâm phải theo phim bằng được.
hóng hớt qua ngày, đến ngày tung teaser đầu tiên của bạn Gum thì chính thức đổ bạn í luôn, trời ời cái điệu đá lông nheo, nhảy nhót bung lụa sao mà đáng iu thế.
đôi khi diễn viên giỏi nhưng quan trọng hơn phải hợp vai. cảm ơn bác PD nìm đã chọn dàn cast cực kì chuẩn từ chính đến phụ, đặc biệt các em nhỏ diễn đáng yêu và truyền cảm rất tốt.
phim đã qua một nửa rồi, cũng đã đến lúc chuẩn bị cho kết thúc, mong rằng kết thúc sẽ ko làm người xem thất vọng.
cảm ơn bạn trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 23-9-2016 22:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Làm rất tốt Bo Gum - Yoo Jung!
Đây là một bộ phim dễ thương, thích hợp xem để giải sầu.
Đối với mình bộ phim chưa có chiều sâu và dễ quên, khi xem thì thích lắm đó, nhưng không xem rồi cũng chẳng nhớ nhung gì.
Thật khó để tìm được một bộ phim mà mình mê mệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách