Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AkaSeuk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tác giả tiểu thuyết “Moonlight Drawn By Clouds” khen ngợi dàn diễn viên chính của phim

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-9-2016 15:32:22 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên chuẩn không cần chỉnh luôn
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-9-2016 15:37:23 | Chỉ xem của tác giả
biên kịch mát tay nên chuyển thể thành phim thành công, dàn cast cũng rất quan trọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-9-2016 15:46:46 | Chỉ xem của tác giả
dàn cast quá đỉnh, siêu đỉnh đến tác giả cũng k ngờ cast lại như từ truyện bước ra thế
Ngàn tim gửi đến vị đã casting các bạn ý
Cảm ơn chị tác giả, dàn cast và đoàn phim đã mang 1 bộ phim tuyệt vời đến cho  khán giả
tks thớt!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-9-2016 15:47:06 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mới đầu chỉ để ủng hộ bạn trẻ Yoo Jung nhưng thực sự sau này đã bị cả dàn cast chinh phục. Không chỉ có mấy diễn viên chính mà ngay cả những diễn viên nhí trong phim diễn cũng rất xuất sắc, nhất là cô bé công chúa nhỏ. Phim quay vào mùa hè nên chắc dàn cast vất vả lắm, hy vọng phim sẽ đạt được rating cao hơn nữa công sức họ bỏ ra được đền đáp xứng đáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-9-2016 15:58:58 | Chỉ xem của tác giả
Mấy tập này Thế tử với Raon đang hường phấn, bác đạo diễn giấu biến Yoon Sung đại nhân của cháu đi rồi cô ơi :'( Một tập dài cả tiếng mà anh cháu xuất hiện được vài giây - 1 phút, làm cháu buồn thối hết cả ruột huhu :'( Tại sao trên đời lại có người vừa tốt, vừa đẹp như Yoon Sung đại nhân ạ. Chúng cháu, những người yêu cái đẹp, thương anh vô cùng ạ. Cháu chưa được đọc truyện nhưng thấy giang hồ đồn đại rằng anh cháu sẽ khổ, nên chỉ mong lên truyền hình, bác đạo diễn, biên kịch hãy cho anh cháu được hạnh phúc, anh ấy xứng đáng được yêu thương ạ :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-9-2016 16:07:31 | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast Moonlight không chê vào đâu được, dường như những nhân vật Lee Yeong, Raon, Yoon Sung được tác giả viết ra chỉ để dành cho Bo Gum, Yoo Jung, Jin Young vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-9-2016 16:27:15 | Chỉ xem của tác giả
“Cô bé giống như một diễn viên được gửi đến từ bầu trời ấy. Tôi tự hỏi làm thế nào một diễn viên tuổi còn quá trẻ như vậy có thể diễn xuất hay và chiếm được trái tim khán giả một cách hoàn hảo như thế. Trong tập 10 của phim, khi Raonie khóc, tôi thấy buồn đến khóc theo cô ấy. Chính vì vậy mà tôi nghĩ cô bé là nữ diễn viên được gửi đến từ bầu trời”.  
Ôi YJ của mị, em đã truyền yêu thương đến cho cả thế giới rồi đấy <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-9-2016 16:50:44 | Chỉ xem của tác giả
“Moonlight Drawn By Clouds” is perfect
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-9-2016 16:53:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
dàn cast k chỉ toàn đẹp trai xinh gái mà còn diễn tốt lun!!! mà phim tình tay ba thì kẻ thứ 3luoon là ng đau khổ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-9-2016 17:11:11 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn tác giả đã viết lên bộ truyện này để Yoo Jung có cơ hội được tỏa sáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách