Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
Thu gọn cột thông tin

SWC Hàn Quốc, "Lee Seung Gi đã thực hiện thành công lần nhảy dù 300m từ khí cầu ngày 26.04.2016. Sẽ thực hiện nhảy dù 800m từ phi cơ chiều ngày 27.04.2016"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-4-2016 16:39:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

LSG à, anh giỏi vừa phải thôi
Hoàn hảo vừa phải thôi
Cứ nhìn vào anh chắc ế dài mất
Nhập ngũ khỏe mạnh anh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 16:56:47 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Các bạn trong quân đoàn cũng quá là dễ thương luôn. "Lee Seung Gi vẫn không bị sứt mẻ chi hết..." Vậy là tốt rồi. Mặc dù tham gia lực lượng SWC phải trải qua rất nhiều khó khăn và vất vả, nhưng đây là con đường anh chọn và cũng là niềm tự hào của anh, của gia đình và của fan nữa, nên mình mong anh có thể hoàn thành thật tốt và cũng nhớ giữ sức khỏe cho mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 16:57:38 Từ di động | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Chúc mừng đồng chí bước đầu hoàn thành nhiệm vụ nhé. Nhảy dù từ phi cơ luôn cơ đấy, quá oách . Tiếp tục chờ chiến công mới của đồng chí. Cố lên nhé.
Vui cái ông nào chung đơn vị với đồng chí nhà mình toàn khen ông đẹp trai vãi chưởng, chị em đổ ngã đổ nghiêng vì ổng đẹp zai thì k nói, cơ mà 1 bầy lính tráng suốt ngày mơ mộng mấy em mà suýt xoa kêu sao ổng đẹp trai dữ vậy, ngộ ngộ ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 17:01:03 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Chúc mừng cụ Gi. đọc tất cả các lời nhận xét về Gi, cảm động nhất là bức thư của một người mẹ của bạn được huấn luyện chung với Gi
"Có vẻ Lee Seung Gi đã khiến nó tự nhìn nhận lại bản thân rất nhiều… Đọc xong hết thư, trong tôi cũng thấy tự hào lắm nữa… đứa con trai cứng đầu cứng cổ không biết trời cao đất dày là gì của tôi giờ đã thực sự trưởng thành hơn hẳn trong cách suy nghĩ rồi…"
Giờ Gi trở thành tấm cho mọi người noi theo. kiểu vậy ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 17:02:55 | Xem tất
hihi..tự hào quá gi béo ơi.
vào trong quân đội rồi mà tin tức vẫn ầm ầm,sức hút của anh không hề giảm nhé.
chúc anh hoàn thành tốt các nhiệm vụ khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 17:03:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

''Tính đến ngày 26.04.2016 trước đó, Lee Seung Gi đã thực hiện thành công 2 lần nhảy dù từ máy bay khí cầu ở độ cao trên 300m.''
Mình sợ độ cao =,=, Seung Gi thật bá đạo.
Hy vọng hôm nay Seung Gi sẽ thực hiện nhảy dù từ phi cơ, ở độ cao trên 800m thành công (mặc dù là điều chắc chắn sẽ làm được rồi ) Daebak

Bình luận

Cụ hoàn thành độ cao 800m rồi nha bạn  Đăng lúc 27-4-2016 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 17:05:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Sao không có hình em ý đang lơ lửng trên bầu trời nhỉ! hehehehe... chưa thấy nghệ sỹ nào đi nghĩa vụ quân sự mà được tường thuật chi tiết như bạn LSG... Thật khổ thân em nó! Vào đó rồi mà vẫn không có phút giây riêng tư! Haizzz... Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ...kakakaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 17:18:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

Tự hào và tự hào...
Cám ơn vì ai cũng yêu thích Seung Gi như thế...hoàn hảo quá...chắc phải nhiều áp lực lắm đây..
Seung Gi à...cậu là người à mình vỗ tay nhiều lần trong ngày đấy nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 17:23:24 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

giỏi quá, đọc những lời nhận xét của người khác về Lee Seung Gi cũng hiểu được con người anh là như thế nào
thành tích thật đáng nể
fan và gia đình hẳn phải rất tự hào
cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 17:25:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +9

LSG đã vượt qua nỗi sợ hãi của bản thân mà nhảy dù từ độ cao 300m, và tiếp tục thử thách mình khi nhảy dù từ độ cao 800m
Có thể thấy cậu ấy thực hiện các nhiệm vụ trong quân đội một cách cực kỳ nghiêm túc và nỗ lực hết mình, hơn nữa cậu ấy còn rất thân thiện và hòa đồng với đồng đội, đọc những mẩu chuyện bên lề về Gi là đủ thấy cậu ấy được quý  mến như thế nào. Người nổi tiếng là phải như thế, phải là tấm gương sáng cho mọi người

Bình luận

LSG đã vượt qua độ cao 800m rồi nhé bạn :)  Đăng lúc 27-4-2016 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách