Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1962|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Suzy trải qua 10 tiếng đóng phim dưới mưa cho “The Sound of A Flower”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tin tức tiết lộ rằng thành viên Miss A – Suzy đã trải qua khoảng 10 tiếng đóng phim dưới mưa cho bộ phim điện ảnh sắp tới “Dorihwaga”. (Tựa tiếng Anh : “The sound of a Flower”).

Vào ngày 3 tháng 11, CJ Entertaiment đã tung ra loạt ảnh tĩnh lấy ra từ bộ phim. Phim kể về câu chuyện của ca sỹ Pansory nữ đầu tiên của triều đại Chosun, Jin Chae Sun.

Trong loạt ảnh tĩnh được tung ra, có thể thấy Suzy đang la hét trong mưa với bối cảnh phía sau là thác nước và vách đá. Tin tức nói rằng Suzy đã dành 10 giờ mặc Hanbok mỏng trên một ngọn núi đá ở Cheongdo, tỉnh Bắc Gyeongsang.

Diễn viên Ryu Seong Ryong nhận xét, “ Đó là một cảnh khó khăn với những lần làm lại. Nhưng cô ấy đã học hỏi thông qua kinh nghiệm của những nỗi đau đớn. Nhìn cô ấy làm việc đó, tôi tin rằng cô ấy sẽ phát triển thành một diễn viên tuyệt vời”.

Mặc dù là phụ nữ năm 1867, Jin Chae Sun mơ ước trở thành ca sỹ Pansory đầu tiên. “The sound of a Flower” là nhiệm vụ cho ước mơ làm ca sỹ của cô ấy và giáo viên của mình, bậc thầy Pansory Shin Jae Hyo. Bộ phim dự kiến phát hành ngày 25 tháng 11 tại Hàn Quốc.

Cùng xem Trailer của bộ phim ở bên dưới:

Source : Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-11-2015 22:03:27 | Chỉ xem của tác giả
10 tiếng dưới mưa sao, vất vả quá nhỉ
xem trailer thấy có màn cải trang thành nam của suzy
rất thích xem phim cổ trang mà có chi tiết này
chúc “The Sound of A Flower” thật thành công
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-11-2015 06:36:04 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ giết người chứ còn gì
10 tiếng quằn quại trong mưa chứ có ít đâu
Lại còn phải gào khóc nữa
Thật khổ cực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-11-2015 08:04:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị dị ứng với mấy cái hình này hay sao ấy
mỗi lần nhìn là bị kích thích con ngươi nhỏ giọt
chúc MV gái thành công ,thanks bạn up new ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-11-2015 09:33:24 | Chỉ xem của tác giả
thế mới thấy cái giá của thành công và sự nổi tiếng nó như nào! đâu phải bỗng chốc mà thành đâu, cũng phải lăn lội khổ sở đủ đường đấy chứ! để có được 1 cảnh quay hoàn hảo thì diễn viên phải diễn đi diễn lại không biết bao nhiêu lần! Không chỉ là dầm mưa như Suzy đâu, nếu kịch bản bảo bị ăn tát thì có khi bị tát đến sưng cả mặt ấy chứ, rồi trời lạnh mà kịch bản bảo nhảy xuống nước thì cũng phải nhảy, lạnh đếm tím tái cả người vẫn cứ phải cười ... nói chung là mỗi nghề đều có sướng khổ riêng í
nhớ lại hôm qua mương 14 có bài chê em Suzy não ngắn, nhờ được nâng đỡ mà nổi tiếng mà thở dài! việc gì cũng phải xem xét trên nhiều khía cạnh chứ đừng nhìn nhận phiến diện như thế chứ >,<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-11-2015 12:26:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Não ngắn mà làm dc ntn . Mấy người não dài như đuôi khỉ sao k thấy làm dv j nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-11-2015 12:28:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xog bộ phim này thế nào con nhỏ cũng dc giải j đó .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-11-2015 12:30:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
duonglien gửi lúc 4-11-2015 12:28 PM
Xog bộ phim này thế nào con nhỏ cũng dc giải j đó .

Ad gộp 2 cmt lại dùm . Onl bằng dt bấm nhầm gửi luôn . Tks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-11-2015 13:07:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khâm phục suzy quá, thái độ làm việc thế này hỏi sao ai cũng quý . Vất vả rồi chúc bộ phim thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-11-2015 17:42:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua vừa đọc 1 bài trên mương chê Suzy não ngắn blah blah các kiểu. Lại có hàng tá cm kêu biết ngay cô này thế lọ thế chai. Trc khi viết cm sao mn ko nghĩ Suzy nó có bg nhận nó là đứa thông minh đâu. Hơn ai hết mn cũng nên biết ko fai nghệ sỹ nào cũng có thành tích học tập tốt như Emma Uwatson hay Kim Tae Hee cả. Ai cũng mạnh miệng nói học ko fai là con đường duy nhất để thành công. Rồi Suzy nó thành công nhờ vào sự đam mê dâm theo đuổi ước mơ thì sau đó lại quay ra bới móc là não ngắn, có lắm lúc thấy thật khó hiểu cho suy nghĩ của mn. Kiểu như trào lưu chê bai tập thể ấy. Cảm thấy thương cho Suzy vô cùng, dù bản thân mình cũng rất mong muốn nó có thể dung nạp nhiều kiến thức 1 tý, nhưng thật sự thì ko fai ai cũng có đc trí tuệ tốt. Thế nên mình vẫn rất thích Suzy dù nó có "dốt" đi nữa. Có những người học cao nhưng nhân cách thấp. Nhân cách con người ko đo bằng mấy cái kiến thức sách vở như thế. Qua những gì mình xem , mình nhìn , Suzy là 1 nghệ sỹ nhiệt huyết, có nhân cách thế là đủ rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách