Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2404|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Suzy nói về phim “The Gu Family`s Secret”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Suzy nói về hình ảnh của mình trong bộ phim truyện hình “The Gu Family`s Secret”.
Trong thực tế, đây là câu chuyện về một con người bình thường và một người mang trong mình dòng máu của Hồ Ly.
Đây là cốt truyện chính của bộ phim, nhưng nó còn hấp dẫn hơn nữa. Đây là phim truyền hình thể loại như “ma cà rồng”, nhưng có chút khác.
Nhân vật của Suzy là một võ sư. Nhân vật chính nói với một nụ cười: ‘Nhưng tuy nhiên, tôi vẫn là cô gái dịu dàng.” “ Bố tôi – là giám đốc của một trường taekwondo. Vì vậy, từ thời thơ ấu tôi đã xem và được làm quen với võ thuật. Tôi có nhiều kinh ngiệm  cho việc này.”
Theo lời của đoàn làm phim : Suzy tiếp thu rất nhanh so với những người khác, cô ấy có phong cách trẻ trung trong bộ môn taekwondo.
“ Đây là sự quyến rũ của tôi. Tôi không biết là tại sao nữa. Có thể tôi đang rất trẻ và nhiều năng lượng, mặc dù tôi không chắc chắn về việc này. Trong bất kỳ trường hợp nào, tôi sẽ cố gắng hết sức.”
Suzy thực sự rất tươi sáng và tràn đầy năng lượng. Cô ấy liên tục cúi chào dàn diễn viên, cũng như Lee Seung Gi, và những người tham gia quay phim.
Tập đầu tiên sẽ được phát sóng vào 08/04 lúc 21:55 (giờ Hàn Quốc) trên đài MBC.

(Thêm ảnh tạo hình của Suzy trong bộ phim này nhé)

Cre: http://vk.com/feed?w=wall-48514873_445
Vtrans by: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
ngochanh721 + 3 hóng!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-3-2013 03:23:55 | Chỉ xem của tác giả
Thích cô bé này từ phim BIG - Suzzy thật tài ... mới đó mà đã được đóng vai chính rồi! Nhìn Suzzy rất hợp với cổ trang!

Bình luận

@warn_rain qui định đã được nới lỏng 1 dòng đầy đủ cho thread news rồi mà.. Bạn xem lại thông báo đi  Đăng lúc 29-3-2013 12:19 AM
Đâu có qui định 3 dòng trong thread nếu đâu bạn?!!  Đăng lúc 29-3-2013 12:00 AM
bạn nhớ edit lại bài đủ 3 dòng nhé  Đăng lúc 28-3-2013 03:34 PM
mình cũng thích nó từ Dream high nì <3  Đăng lúc 28-3-2013 01:19 PM
Nếu có time, bạn xem thử đi, hay lắm, cá nhân mình thích DH hơn Big ^^  Đăng lúc 28-3-2013 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-3-2013 07:06:05 | Chỉ xem của tác giả
Suzy mà đống phim thì khỏi phải bàn tuy kinh nghiệm diễn xuất chưa nhiếu sự cố gắng của cô ấy thì ai cũng công nhận.
Tham gia phim này lại được đóng cặp với Lee Sung Jj nữa nên hy vọng phim thành công.
Thanks.

Bình luận

anh ấy tên là Lee Seung Gi nhé bạn  Đăng lúc 28-3-2013 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-3-2013 07:50:19 | Chỉ xem của tác giả
Suzy tự tin chưa kìa, nhìn mặt con bé cứ thấy hay hay, đáng yêu.
Chắc hẳn phim này rất thú vị, thích cả nhân vật phản diện Lee yoo bi đóng em gái Song Joong ki trong bad guy
Thanks bạn đã dịch tin :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-3-2013 08:17:16 | Chỉ xem của tác giả
suzy tuy bị nhiều người chê lên chê xuống nhưng mình nghĩ với sự tự tin và nhiệt tình cố gắng trong công việc nhất định sẽ ngày càng tiến bộ.
nhìn mấy cái ảnh múa kiếm với cái biểu cảm ánh mắt của nàng ta rất vui
mong nàng sẽ hoàn thành xuất sắc vai diễn trong phim này
cứ nghĩ đoạn nàng với Gi béo oánh lộn nhau mà thấy vui không tả được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-3-2013 08:52:44 | Chỉ xem của tác giả
Rất hóng phim này của con bé
Chết mê bé từ DH, ai chê gì thì chê chứ với ta vai đó bé đóng quá đạt
Big thì chỉ xem có mấy tập vì nội dung không nuốt nổi những vẫn hài lòng với những biểu hiện của con bé
Cố lên Zy nhá, lấy hành động của em đạp vào mặt mấy đứa Gato á, hồi đọc cái bình của dân mạng mạng Hàn mà điên không tả
Không xem phim Architecture 101 mà bày đặt chê, trong khi người ta khen lấy khen để
8-4 mau đến nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

hóng cho dài cổ bạn ơi, phim 8/4 chiếu nhưgn nhân vật chính chắc tập 3 or 4 gì đó mới xuất hiện:(  Đăng lúc 28-3-2013 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-3-2013 08:55:30 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu Suzy đóng phim cổ trang

Hy vọng bé sẽ thành công

Cá nhân mình thấy bé diễn xuất được ,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-3-2013 10:18:46 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung cũng chưa thấy nhiều phân cảnh của Suzy nên ko dám bàn luận nhiều. Nhưng xét riêng về thái độ khiêm tốn, lễ phép ở trường quay thì có lẽ cô bé cũng đáng nhận được nhiều sự ủng hộ rồi.

Nhìn Suzy cũng xứng đôi với Seunggi lắm, hy vọng cuối năm cả 2 rinh về giải best couple thì còn gì bằng.

Lải nhải nhiêu thôi, hóng phim. À mà sao chưa thấy bạn rinh bài này vìa Gu Gia cho xôm vậy????? ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-3-2013 10:24:15 | Chỉ xem của tác giả
cứ chờ xem phim cô ý sẽ xuất hiện như thế trong đợt này
nhìn tạo hình thì cá nhân mình rất thích phim
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-3-2013 10:41:08 | Chỉ xem của tác giả
Sự thay đổi hoàn toàn mới