Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3844|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Suzy chưa từng nói với Lee Min Ho về Kim Woo Bin

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Suzy nói rằng cô chưa nhận được kinh nghiệm gì về việc hợp tác với bạn diễn Kim Woo Bin từ bạn trai  Lee Min Ho của mình

Vào ngày 19 tháng 11 nữ thần tượng đã có một buổi phỏng vấn với truyền thông Daily Sports để thảo luận về sự nghiệp của mình cũng như quảng bá cho bộ phim mới nhất của cô “The Sound of a Flower” sẽ được công chiếu trong tháng này.

Sau khi Suzy xác nhận tham gia vào bộ phim hài lãng mạn cùng với Kim Woo Bin, rất nhiều người hâm mộ đã tò mò về phản ứng của bạn trai Lee Min Ho trước tin tức này. Kim Woo Bin và Lee Min Ho đã từng hợp tác với nhau trong bộ phim truyền hình "The Heirs" năm 2013.

Khi được hỏi Lee Min Ho đã chia sẻ với em bí quyết nào để hợp tác với Kim Woo Bin, Suzy đã trả lời rằng "Bọn em vẫn chưa bàn về vấn đề này"

"Hiện giờ em và Woo Bin oppa vẫn chưa quay phim", Suzy chia sẻ thêm rằng cô đang tìm hiểu tính cách nhân vật của mình. "Em đang từ từ  chuẩn bị hoá thân vào vai diễn". Nhân vật của Suzy là một nhà sản xuất phim tài liệu với tính cách chính trực, mạnh mẽ thiên về công lý nhưng sau đó phải đối mặt với hiện thực đáng sợ của thế giới.

“Uncontrollably Fond,” dự kiến ra mắt vào đầu năm 2016.

Cre: soompi
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
heononhong + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-11-2015 21:03:46 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian hẹn hò còn chẳng có
Thời gian nào mà nói chuyện công việc
Thôi thì công việc cứ để đó. Tình yêu là trên hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-11-2015 21:47:15 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim mới của hai anh chị quá
Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-11-2015 21:55:32 | Chỉ xem của tác giả
Ai ghép cái hình có tâm ghê. Có mình Suzy là nữ mà hổng để giữa, lại nỡ lòng nào để 2 anh chị xa vậy chứ =.='' Thời gian hẹn hò còn không có thì nói đến công việc làm gì
Mới đó mà công khai hẹn hò hơn 8 tháng rồi, nhanh quá xá đi. Hóng ngày VIP Premiere hôm 23/11 nha, mong là any xuất hiện CÔNG KHAI nha, lúc đó là mình đi ăn mừng thiệt luôn nà
Quay lại phim với KWB. Phim không quay cuốn chiếu nữa, diễn xuất được chăm chút hơn mà diễn viên cũng đỡ mệt hơn. Mong là xem được những thước phim đẹp và diễn xuất chắc tay của dàn diễn viên. Bae Suzy cố lên nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-11-2015 00:11:07 | Chỉ xem của tác giả
Khổ chứ cả 2 đều bận rộn mà, thời gian hẹn hò cũng đâu có nhiều, lúc hẹn hò còn nói về công việc làm chi :3
Suzy vốn hòa đồng thân thiện mà nên có lẽ sẽ nhanh chóng thân và hiểu được bạn diễn của mình thôi
Hi vọng bộ phim sẽ thật thành công <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-11-2015 03:46:28 | Chỉ xem của tác giả
heononhong gửi lúc 19-11-2015 09:55 PM
Ai ghép cái hình có tâm ghê. Có mình Suzy là nữ mà hổng để giữa, lại nỡ lòng nào  ...
Ai ghép cái hình có tâm ghê. Có mình Suzy là nữ mà hổng để giữa, lại nỡ lòng nào để 2 anh chị xa vậy chứ =.='' Thời gian hẹn hò còn không có thì nói đến công việc làm gì

Haha vụ này cũng đang tính nói mà bạn này nói luôn rồi, ghép vào giữa cho nó thụy phuy thêm xíu

Thích cả 2 zai nhà này, chưa xem Suzy lần nào cả, hy vọng sẽ hay vì Won Bin dạo này nổi quá

Cám ơn Mều mun đã đưa news 2 zai tớ quan tâm. Kít xừ phát *có nhận không thì bảo*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-11-2015 10:20:54 | Chỉ xem của tác giả
Xem vài phim của Kim Woo Bin thấy lão này chọn kịch bản khá ổn, cái kiểu hâm hâm chảnh chảnh của lão cũng khá hợp ý mình. Túm lại là duyệt.
CƠ mà Suzy thì...chả ấn tượng với vai nào của nàng ấy, kiểu như khả năng có hạn ấy. Mà nghe vai diễn có vẻ khoai chuối thế kia, chả biết diễn có nổi không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-11-2015 14:05:58 | Chỉ xem của tác giả
Heheee, chắc Ho hâm đang bận quay Thợ săn tiền thưởng nên hai người chưa có thời gian hội ý thuiii

Sau này thể nào cũng dành một buổi tư vấn cho chị dâu về Kim Woo Bin

Ss Mều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-11-2015 18:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim của gái ú và trai bin quá luôn..
Nội dung phim cũng quen thuộc, hi vọng 2 bạn sẽ làm nên điều khác biệt và đặt biệt cho nhân vật trong phim mới này. Đã 2 năm từ phim gần nhất của 2 bạn ấy, Hi vọng là lần hợp tác này của Suzy và Woo Bin thành công tốt đẹp, hẹ hẹ, hóng hóng hóng..
Cảm ơn chủ thớt đã dịch tin..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-11-2015 21:10:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
vai diễn của Suzy càng ngày càng trưởng thành hơn nhỉ. Riêng Woobin mình thấy vai diên nào của bạn ý cũng rất chọn lọc, thể hiện vai diễn cũng rất tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách