Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 416|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

Super Junior Yesung thì thầm những bí mật của anh về thành viên mình sẽ hẹn hò và nhiều điều khác

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-4-2017 10:04:35 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 22/04, SM Entertainment phát hành một cuộc phỏng vấn vui nhộn với Super Junior Yesung đã được thu âm bởi micrô ASMR. Điều khác biệt là Yesung phải nói thầm tất cả các câu trả lời của mình vào tai người nghe, kết quả sẽ mang đến một trải nghiệm rất cá nhân.

Trong cuộc phỏng vấn, Yesung chia sẻ một số thông tin cá nhân và ngại ngùng mà người hâm mộ có thể không biết trước đây. Khi được hỏi loại đồ lót nào anh thích, Yesung thì thầm, "Anh thích mặc đồ lót màu đỏ. Mẹ anh đã đi gặp một thầy bói và bà ấy nói rằng "Lửa" của anh rất yếu. Vì vậy, đó là lý do tại sao anh chỉ mặc bộ đồ lót màu đỏ trong suốt ba năm qua."

Yesung cũng nói về sự nghiệp âm nhạc của mình. Anh tiết lộ rằng bài hát khiến anh kiếm được nhiều tiền nhất là "Sorry Sorry" nhưng anh đã chọn bài hát yêu thích của mình là "It Has to be You" bởi vì đó là bài hát khiến anh trở nên nổi tiếng nhất.

Khi anh ấy được hỏi là sẽ hẹn hò cùng thành viên nào của Super Junior nếu anh ấy là một cô gái, Yesung đã trả lời "Tôi sẽ sống một mình". Sau đó, anh ấy đã được hỏi Super Junior có ý nghĩa gì với anh ấy, anh nói, "Họ rất quý giá đối với anh, anh rất biết ơn họ, nhưng họ cũng là mấy tên **** điên rồ."

Cuối cùng, Yesung đã hát một đoạn từ bài hát mới "Paper Umbrella" trong mini album solo thứ hai của anh, "Spring Falling".

Hãy xem toàn bộ cuộc phỏng vấn dưới đây!

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2017 11:28:02 | Xem tất
Thích anh vì giọng hát nội lực và sở thích nuôi mèo của anh
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2017 18:29:55 | Xem tất
Biets ngay cứ đến đoạn bạn sẽ hẹn hò với thành viên nào, hoặc là nếu có em gái thì gả cho thành viên nào thì các thánh 1 là tôi sẽ sống 1 mình , 2 là sẽ không có chuyện đó đâu.
Thằng Út còn bảo thành viên nào hẹn hò với chị gái mình thì sẽ tẩn luôn. còn mã gia thì bảo sẽ thuê người chia rẽ. nhóm gì chỉ đợi lên truyền hình để dìm nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2017 20:28:59 | Xem tất
hẳn là mặc màu đỏ suốt ba năm để đỡ yếu dễ cưng quá đi boss ạ cái nhà này chỉ đợi lên truyền hình là nói xấu nhau ngay tắp lự sợ quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2017 22:31:04 | Xem tất
K ngờ suốt 3 năm qua anh là tín đồ của " màu đỏ" thật k dám tưởng tượng mà
Chắc là nhờ vậy mà sự nghiệp solo phất hẳn ))
Khi anh ấy được hỏi là sẽ hẹn hò cùng thành viên nào của Super Junior nếu anh ấy là một cô gái, Yesung đã trả lời "Tôi sẽ sống một mình". Sau đó, anh ấy đã được hỏi Super Junior có ý nghĩa gì với anh ấy, anh nói, "Họ rất quý giá đối với anh, anh rất biết ơn họ, nhưng họ cũng là mấy tên **** điên rồ."

lần nào lên sóng cũng chỉ dìm hàng anh em trong nhóm mà thôi, biết rõ nhau quá mừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2017 19:07:17 | Xem tất
Trời ơi anh nói chuyện vui quá à, chúc cho bài hát mới của anh thật thành công nha.lúc nào cũng dìm anh em hết á, nhưng mình thích haha, thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách