Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1103|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

Super Junior Ryeowook xác nhận sẽ ra mắt album solo + Super Junior Yesung chia sẻ về diễn xuất

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-1-2016 10:02:52 | Xem tất |Chế độ đọc
Ryeowook xác nhận ra mắt album solo

Thành viên khác của Super Junior sẽ ra mắt solo. Và người đó không ai khác là thành viên có chất giọng đáng yêu, Ryeowook.

SM Entertainment đã trả lời Newsen, “Đúng là Ryeowook đang chuẩn bị cho album solo của cậu ấy. Chúng tôi sẽ thông báo chi tiết sớm khi có quyết định.”

Đúng, đây sẽ là lần phát hành âm nhạc solo đầu tiên của Ryeowook kể từ khi anh ra mắt cùng Super Junior từ 11 năm trước đó. Anh sẽ được phát hành âm nhạc với tư cách là một nhóm nhỏ như Super Junior K.R.Y và phát hành nhiều nhạc OST khác.

Chúng đã biết Ryeowook là một ca sĩ tuyệt vời. Đó là lý do vì sao chúng ta cảm thấy hạnh phúc khi cuối cùng anh đã có cơ hội tỏa sáng như một nghệ sĩ solo.

Super Junior Yesung chia sẻ rằng anh không hài lòng với diễn xuất của anh trong "Awl"

Super Junior Yesung gần đây đã chụp ảnh cho tạp chí Grazia tháng Một năm 2016, và trải lòng về suy nghĩ của anh về bộ phim truyền hình đầu tiên anh tham gia.

Yesung trở lại hoạt động với Super Junior vào đầu năm 2015 sau hai năm phục vụ nghĩa vụ quân sự. Dù vậy, sự tham gia của anh trong phim truyền hình JTBC ‘Awl’ là lần thử sức đầu tiên về diễn xuất trong 10 năm kể từ ngày ra mắt. Trong bài phỏng vấn với Grazia, Yesung thẳng thắn bày tỏ, “Tôi cảm thấy không hài lòng với diễn xuất của tôi trong ‘Awl’, nhưng tôi không có bất cứ sự hối tiếc nào vì tôi đã có thứ mà tôi có.”

Trong khi đó, Yesung cũng đang bận rộn tham gia chuyến lưu diễn Châu Á của Super Junior K.R.Y cũng như hai bài phỏng vấn khác cho tạp chí CeciThe Celebrity.
Mời bạn xem video hậu trường bên dưới!

Source: Allkpop, Soompi
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2016 11:19:34 | Xem tất
tung hoa bắn pháo, cuối cùng thì Wookkie cũng đã ra album solo rồi, đáng mong đợi lắm đây. chúc anh sẽ đạt được thành công xứng đáng.
anh hội thì thật là cầu toàn quá, mong sẽ sớm đóng thêm phim để khẳng định thêm tài năng. được là vai chính nữa thì càng tuyệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2016 13:55:04 | Xem tất
Đậu bé nhỏ cuối cùng cũng có album solo riêng rồi ~

Chờ mong bạn ấy tỏa sáng ~

Yesung mới chỉ tham gia nhạc kịch thôi mà, diễn xuất thì thời gian còn nhiều, bạn cứ chăm chỉ là sẽ có thành công ~

Cả 2 bạn cố lên nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2016 21:29:34 Từ di động | Xem tất
Mừng cho anh, cuối cùng sau 10 năm, anh đã có cơ hội khẳng định bản thân rồi.
Lăn lội bấy nhiêu năm trong giới K-pop, thật khó để tìm một chỗ đứng cho riêng mình, chỉ riêng việc anh luôn ở bên cạnh Super Junior, đã thầm cảm ơn anh lắm rồi.
Giờ mỗi người đều có chỗ đứng cho riêng mình, từng mảnh ghép của Suju sẽ càng mạnh mẽ và trụ vững thôi. Cảm thấy vui mừng biết mấy.

Còn anh Hội, ko thể hiểu nổi, tại sao sau bao năm, nhất là 2 năm quân sự, lại thấy trẻ hơn và đẹp trai hơn vậy nè.
Dù sao cũng là drama đầu tay, cũng ko tránh khỏi sai sót, cố thêm là được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2016 10:46:08 | Xem tất
cuối cùng cũng chờ được ngày Đậu solo
còn Sunggie, mong là sẽ có thêm cơ hội thể hiện khả năng diễn xuất
chúc 2 anh già thật thành công với các dự án của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-1-2016 00:29:10 | Xem tất
Hóng album solo của Wook ghê, hóng cả hello của Sung nữa
Sau Wook chắc là ông Ye ra album solo. YeWook cố lên
Coi fancam ở Nhật mà cười rụng rốn với mấy ổng
Cảm ơn chủ thớt đã dịch tin

Bình luận

cảm ơn bạn ^^!  Đăng lúc 13-1-2016 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2016 17:47:10 | Xem tất
Tung bông, tung lụa, tung hoa Vừa nghe xong bản solo của Wook xong thì mới cập nhật cái tin cũng khá là lâu rồi :3 Chúc mừng Ye có cơ hội được thể hiện tài năng diễn xuất ẩn dật mà anh đã che dấu bấy lâu nay nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách