Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 888|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Super Junior-M Henry kêu gọi sự giúp đỡ chống lại SM Entertainment

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-12-2016 11:57:30 | Xem tất |Chế độ đọc

Super Junior Henry đã để lại một tin nhắn trên Instagram mà dường như chỉ ra mâu thuẫn với công ty quản lý SM Entertainment. Vào hôm 31 tháng 12, khoảng 02:40 (KST), Henry để lại một tin nhắn trên Instagram nói về việc anh đang có vấn đề với SM Entertainment. Thông điệp anh muốn nói với người hâm mộ hãy giúp anh và nói rằng anh đã không còn ý tưởng gì để làm nữa.

Nội dung tin nhắn của anh:
"Thật mệt mỏi. Tôi kiệt sức rồi. Tôi không thể làm điều đó một mình nữa. Đó là một sai lầm kể từ 9 năm trước. Nó đã trở nên quá lớn, tôi không thể hỗ trợ được nữa. Tôi phải làm gì bây giờ?"

Anh đang ám chỉ mình đang đấu tranh với cái gì mà nó đã bắt đầu cách đây 9 năm. 9 năm trước là thời gian Henry đã ra mắt, khoảng năm 2008. Một bài post sau đó trên Instagram của anh đã chắc chắn rằng anh đang gặp rắc rối với công ty quản lý của mình, SM Entertainment.
"Tôi..Bây giờ tôi chỉ có các fan. Nếu các bạn thấy tin nhắn này, hãy nói thay cho tôi, công ty của tôi sẽ không lắng nghe tôi."

Anh ấy không chỉ rõ là SM Entertainment, nhưng Henry hiện đang kí hợp đồng độc quyền với SM nên không có một công ty nào khác khi anh đề cập đến "Công ty của tôi"

Các fan khắp mọi nơi đã để lại vô số tin nhắn với tình yêu và sự ủng hộ đối với Henry.

Credit: koreaboo
Tran: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2016 13:34:02 | Xem tất
SM làm ơn đừng để lãng phí tài năng của Henry chứ
Đừng vùi lấp nó mà hãy để cho anh thể hiện nó nhiều hơn đi chứ
Mong Rằng SM sẽ không bỏ rơi anh
Làm ơn đi SM
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2016 13:39:35 | Xem tất
Thật sự tài năng của a chưa đc thể hiện j cả.Chia buồn cùng a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2016 17:14:37 | Xem tất
Chia buồn với anh, mong anh luôn mạnh mẽ, kiên định với mong muốn của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 09:52:36 | Xem tất
khổ thân Henry cả những nghệ sĩ khác không đc quan tâm nữa Kpop đúng là khắc nghiệt và bất công quá
có nổi tiếng hay không mình thấy dựa vào bề ngoài và sự may mắn nhiều hơn đó cả tài năng còn bị xếp sau ý chứ :<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 16:07:49 | Xem tất
trc đây mình cũng luôn thắc mắc rằng Henry rất tài năng mà tại sao lại ko nổi tiếng, làm a ấy mãi vẫn lẹt đẹt ở sao hạng dưới hóa ra do SM khai thác tài năng của a ko đúng cách đúng là 1 bc đi sai lầm của Henry nhiều năm trc khi ký hợp đồng vs SM  :/ nổi tiếng đúng là cũng cần đến may mắn rất nhiều, hy vọng a sẽ tìm đc lối thoát cho chính mình. Henry fighting~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2017 10:03:29 | Xem tất
Thật sự phải nói là Henry siêu giỏi siêu tài năng luôn mà SM đang làm cái quần qué gì k biết (
Thương anh nhiều (
Trc thấy ổng hoạt đổng õ tích cực h như kiểu biến mất luôn ý thương nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 21:34:42 | Xem tất
K biết SM Entertainment đang làm cái quái gì để lãng phí 1 tài năng như Henry chứ
Chiêu mộ được người ta rồi lại k biết khai thác để bạn ấy tỏa sáng
Để đến lúc để vụt mất thì lại hối k kịp, làm ăn gì chán quá đi
Henry cố lên, bạn sẽ luôn nhận được sự ủng hộ của fans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 11:56:16 | Xem tất
Các bạn bảo SM không khai thác tài năng của Henry là sao?
SM đầu tư cho Henry đi solo từ khá sớm, bài hát đầu tay làm ăn khá ổn, đến bài thứ 2 thì flop. Đây cũng đâu thể trách được SM. SM còn cho Henry đi show các kiểu, hồi đi Realmen cũng tạo được hiệu ứng, SM đã làm đủ cách rồi. Nổi được hay ko cứ đổ cho SM mà được à?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách