Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 492|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Super Junior Kyuhyun xác nhận ngày nhập ngũ chính thức

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Như các thông tin đã đưa trước đây, Super Junior Kyuhyun sẽ nhập ngũ dưới hình thức phục vụ cộng đồng.

SM Entertainment thông báo vào ngày 24/04 rằng, “Kyuhyun sẽ nhập ngũ vào Trung tâm huấn luyện quân đội Nonsan ngày 25/05.”

Ngay khi Kyuhyun nhập ngũ tất cả các thành viên của Super Junior hoặc hoàn thành hoặc sẽ sớm hoàn thành nghĩa vụ quân sự của họ. Leeteuk, Kim Heechul, Yesung, Kangin, SungminShindong đã hoàn thành nghĩa vụ quân sự, trong khi đó Eunhyuk, Donghae, SiwonRyeowook hiện đang phục vụ trong quân đội.

Vì hiện tại Kyuhyun đang là MC của chương trình "Radio Star" đài MBC nên chương trình sẽ phải tìm một người khác thay thế vị trí của anh. Một nguồn tin cho biết rằng "Chúng tôi đang quyết định khi nào sẽ là buổi quay cuối cùng của cậu ấy. Bởi vì chúng tôi đã trước cho rất nhiều tập, những tập mà có Kyuhyun tham gia vẫn sẽ được chiếu ngay cả khi cậu ấy đã nhập ngũ. PD chính hiện đang tìm kiếm một người thay thế vị trí MC."

Các bạn sẽ nhớ anh ấy chứ?

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-4-2017 20:30:34 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng ngày này cũng đến rồi 25/05 em cũng đi quân sự này Út đi mạnh khỏe nhé Út
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-4-2017 22:42:57 | Chỉ xem của tác giả
Còn 1 tháng nữa là phải chia tay Út Kyu rồi Lên đường mạnh khỏe nhé!
Sẽ nhớ bạn nhiều lắm nhất là các trò bá đạo với mấy ông anh
Út đi rồi chắc mấy ông anh mừng lắm vì k còn ai ăn hiếp mấy ổng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-4-2017 23:14:09 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì cũng có thông báo chính thức về ngày này. Chúc anh lên đường nhập ngũ thuận lợi, mạnh khỏe, mọi điều bình an! Em sẽ luôn âm thầm ủng hộ, yêu mến anh trong thời gian 2 năm tới. Nhanh lắm anh, đi rồi lại về, em sẽ chờ cho đến khi anh quay về, đứng trên sân khấu cùng các anh của mình, tỏa sáng và cháy hết mình với niềm đam mê âm nhạc. Tuổi thanh xuân của em, chúc anh sẽ trở thành một người lính thật mạnh mẽ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-4-2017 14:06:03 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có tin chính thức việc anh nhập ngũ
Mong anh đi mạnh khỏe
Trước khi đi nhớ ra bài hát tặng fan với anh nhé
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-4-2017 17:02:01 | Chỉ xem của tác giả
Hulala ~ Mặc dù sẽ không anh hát hò trong vòng 2 năm tới mà thấy mừng quá chời ơi

Hôm qua, hôm kia, hôm tê còn tự hỏi maknae nhà này bao giờ mới chịu đi quân sự, giờ thì biết ngày giờ rồi. Maknae đi sớm thì SJ mới nhanh đoàn tụ được. Hẹn 24/5/2019 nhé! Maknae đi mạnh giỏi nhé <3

Thanks bạn dịch tin!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-4-2017 18:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Đi nhanh còn về
Huhu mong nó đi sớm để về sớm mà giờ nó đi thấy thương quá..
Cuối cùng thì thằng em út cũng phải đi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-4-2017 22:08:07 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin vẫn hơi buồn, dù sao phục vụ cộng đồng cũng đỡ vất vả, hay đi rồi quay về sớm comeback cùng các anh nha em út, chúc anh lên đường thuận lợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-4-2017 08:45:05 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là cuối cùng cậu út cũng nhập ngũ rồi. Đi nhanh về nhanh anh ơi. Mong là anh lên đường mạnh khỏe và phục vụ quân đội thật tốt nha. 2 năm tới không được nghe anh hát rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách