Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 301|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Super Junior Henry cảm động vì sự thành công bất ngờ của bài hát mới "Girlfriend"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Super Junior của Henry đã cảm ơn người hâm mộ vì đã đưa bài hát mới "Girlfriend" của mình đạt No. 1 trên bảng xếp hạng âm nhạc.

Anh bày tỏ lòng biết ơn của mình thông qua các kênh thông tin của SM Entertainment, nói, "Tôi không biết mọi chuyện sẽ trở nên như thế này. Tôi thậm chí còn không tưởng tượng ra chuyện như vậy xảy ra. Trên thực tế, tôi đã không có kế hoạch phát hành 'Girlfriend'; Đó là một bài hát mà tôi đã làm cho vui khi quay phim "I Live Alone". Nhưng sau khi chương trình được phát sóng, hầu hết các nhận xét đều nói rằng, "Tôi thích bài hát đó." Đó là lúc tôi bắt đầu với bài hát một cách nghiêm túc. "

Nam nghệ sĩ cũng đề cập đến một người đã giúp anh làm việc với bài hát, nói, "Giai điệu và sắp xếp đến với tôi dễ dàng hơn tôi nghĩ. Tôi quay một tập của ' Yoo Hee Yeol 's Sketchbook ' trong khi tôi đang làm việc với bài hát này. Tôi vẫn đang trong quá trình viết lời bài hát, và tôi có thể có được những ý tưởng hay từ Yoo Hee Yeol. Tôi nghĩ rằng đó là cách càng nhiều người biết đến bài hát của tôi. "

Henry thành thật nói, "Tôi đã có thể học được nhiều điều vì bài hát này. Tôi thực sự không tự tin về âm nhạc của mình. Nhưng tôi đã có thể tự tin vì mọi người đều thích bài hát này. Khi tôi đi ra ngoài ăn tối, tôi thậm chí còn nghe thấy một số người bên cạnh bàn của tôi đang hát theo bài hát của tôi. Tôi sẽ tạo ra nhiều âm nhạc hơn với sự tự tin vừa mới nhận được, vì vậy hãy trông chờ nó. "

Ca sĩ rất biết ơn những người ủng hộ anh, và nói, "Bài hát này không chỉ được thực hiện bởi bản thân tôi, mà còn với những người yêu mến tôi."

Henry cũng đã gợi ý về single tiếp theo của mình: "Tôi đã sáng tác bài hát tiếp theo của mình ngày hôm qua. Tôi hy vọng bạn mong đợi nó. Nó có nhịp điệu mùa xuân vì vậy nó sẽ phù hợp với bầu không khí những ngày này. "

Sau khi nghệ sĩ biết về việc ca khúc của anh nhận được vị trí đầu tiên, anh đã gửi một lời cảm ơn trên Instagram của anh và hứa sẽ làm hết sức mình.

Trong khi đó, bài hát mới của Henry "Girlfriend" đã đứng đầu bảng xếp hạng âm nhạc Genie, Soribada, Olleh Music và Bugs. Thành tựu này đặc biệt gây ấn tượng bởi vì Henry không quảng bá bài hát này trên các chương trình ca nhạc.

Chúc mừng Henry!
Source: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-6-2017 22:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Henty tài năng nên các sản phẩm âm nhạc dù k được quảng bá nhiều vẫn luôn được ủng hộ
Tiếp tục cố gắng nhé chàng trai, các fans sẽ luôn bên cạnh cổ vũ cho anh
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-6-2017 01:04:48 | Chỉ xem của tác giả
Quả thật Girlfriend rất hay, rất bắt tai ạ (mọi người nên tìm nghe 1 lần đi, không thì phí lắm ) ♡
Lúc đó thích Girlfriend lắm mà ko có tiền mua trên Melon lên ngậm ngùi đi nghe chùa trên Youtube, đã vậy còn chẳng có official MV nữa chứ :<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-6-2017 08:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Anh tài năng thật đấy, sản phẩm không được quảng bá mà vẫn được nhiều người biết đến và yêu mến, chúc anh ngày càng thành công, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách