Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2403|Trả lời: 29
Thu gọn cột thông tin

Sung Yuri kết hôn với bạn trai 4 năm- tay golf chuyên nghiệp

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-5-2017 10:02:15 | Xem tất |Chế độ đọc

Cực thành viên nhóm Fin.K.L và hiện đang là nữ diễn viên  Sung Yuri (36 tuổi) đã kết hôn với bạn trai Ahn Sung Hyun (36 tuổi)- một tay golf chuyên nghiệp vào ngày 15/5.

Cả hai đã hẹn hò với nhau được 4 năm, theo công ty quản lý của nữ diễn viên- SL Ent: "Sung Yuri và Ahn Sung Hyun đã duy trì mối quan hệ nghiêm túc trong 4 năm qua và họ đã tổ chức một lễ cưới theo nghi thức tôn giáo cùng với gia đình vào ngày 15/5. Họ quyết định ủng hộ số tiền tổ chức đám cưới. Bởi vị cặp đôi muốn giữ im lặng và quan tâm đối phương trong sự bình lặng nên chúng tôi đã không thể thông báo trước tin tức này."

Sung Yuri debut lần đầu tiên vào năm 1998 với tư cách là thành viên nhóm nhạc thần tượng đời đầu Fin.K.L và bộ phim Monster của đài MBC năm rồi là tác phẩm gây chú ý của cô ấy. Chồng của cô ấy- Ahn Sung Hyung hiện đang huấn luyện viên cho đội tuyển golf quốc gia Hàn Quốc.

Source: allkpop
Vtrans: heocute1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2017 10:19:35 Từ di động | Xem tất
Ôi nữ thần trong lòng mị lần lượt kết hôn hết rồi. Chúc ac hạnh phúc sớm sinh quý tử. A chồng đẹp zai quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2017 10:33:49 | Xem tất
Thế là Sung Yuri xinh đẹp đã lên xe hoa ngày hôm qua rồi
Dạo này nhiều cặp sao Hàn tổ chức đám cưới gọn - chỉ trong nội bộ gia đình quá - Rất ủng hộ vì cuộc sống sau này với nhau mới là quan trọng chứ không phải là đám cước
Chúc mãi Hạnh phúc nhé - Yuri
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2017 10:34:12 | Xem tất
Ủa mình tưởng đâu chị kết hôn từ lâu lắm rồi chứ
thậm chí mới đi search xem có mấy sao tên Sung Yuri luôn chứ
Cảm ơn bạn !

Bình luận

Hùi đấy là tin đồn cách đây 2 năm rùi kia nạ ^^  Đăng lúc 16-5-2017 11:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2017 10:42:21 | Xem tất
Năm này đúng là đại hỉ của showbiz Hàn mà, toàn tin đám cưới với hẹn hò, chúc mừng chị đã tìm được hạnh phúc, hai người rất đẹp đôi, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2017 11:13:03 | Xem tất
Huhu, bất ngờ quá
Dạo này nhiều đôi tổ chức đám cưới ghê
Mùa xuân ròi nên Kbiz cứ gọi là một màu hường thế này ai mà chịu đc
Chị yuri xinh thật <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2017 11:32:16 | Xem tất
Chúc mừng hạnh phúc!
Mình cũng thích kiểu đám cưới chỉ ấm cúng gia đình thế này thôi. Sao Hàn 1-2 năm nay cưới nhỏ gọn, còn sao Trung thì cứ rần rần hoành tráng.
Chẳng có tin hẹn hò gì mà giờ có tin cưới luôn chứ. (hay là mình đã bỏ qua mất news hẹn hò nhỉ?)
Chuyện hẹn hò cưới hỏi của show biz Hàn năm nay thật là thù vị, liên tục có tin.
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2017 11:34:21 | Xem tất
Một sáng thúc dậy nhận được tin 1 trong những tình yêu tuổi trẻ của mình lên xe bông

2 visual tường thành của K-pop đều đã kết hôn rồi, chế Eugene rất hạnh phúc, Yuri cũng vậy nhé

@thocon05 bạn nghĩ sao khi đến 1 ngày gái nhà bạn cũng công bố kết hôn như vậy Yuri là bạn diễn của bạn Bin trong Snow Queen đó, 1 thời tớ ship 2 bạn này mà cuối cùng Bin lại về với gái nhà bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2017 12:04:46 | Xem tất
Chị này xinh dã man luôn ý nha
2 anh chị đẹp đôi lắm, chúc 2 người mãi mãi hạnh phúc
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2017 13:10:50 | Xem tất
Ôi Yuri nữ thần kết hôn rồi,nụ cười hạnh phúc của c lm ấm lòng những ai iu quý c lắm đấy ạ.
Cô dau xinh k thể tả lun ấy,chúc mừng hạnh phúc a,c sớm sinh quý tử nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách