Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: |Invisible|
Thu gọn cột thông tin

Sung Joon tại sân bay quốc tế Incheon sáng ngày 09.08, xuất phát đi Hồng Kông, thời trang đơn giản, trẻ trung

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-8-2015 19:55:52 | Xem tất
Vì anh là model nên anh mặc gì em cũng thấy đẹp hết anh ơi, dáng cao form chuẩn nhất là kiểu cười mỉm như mèo của anh. Anh cứ đẹp trai thế bao giờ fangirl như em mới kiếm được người yêu
Hôm qua instagram của Sung Joon thấy ông ấy cập nhật quả ảnh chụp cận mắt, khổ, ông ý đang bị lẹo mắt ạ, thương quá, thế mà hôm nay đã phải đi Hongkong rồi. Mong mắt a nhanh khỏi, giữ gìn sức khỏe rồi lại sớm đóng phim nghen a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2015 22:41:51 | Xem tất
Giai của chị diện set đồ này đơn giản nhưng đẹp. Kết nhất cái kính rồi đến cái áo len.
Mình chỉ hơi không thích 1 chút các lựa chọn giày của SJ, những đôi giày SJ mang thường có dáng khỏe mạnh, nhưng hơi thô. Với set đồ này, nếu SJ kết hợp với moccasins hay boatshoes có lẽ sẽ lịch lãm hơn.
Nhưng có lẽ do dòng nhạc SJ yêu thích cũng có ảnh hưởng đến style ăn mặc.

Bình luận

đôi này cũng diện hôm tiệc mừng công nè :( ... nói thật là mình cũng k thích đôi này cho lắm .. ủng hộ dép lào của a hơn =)))  Đăng lúc 11-8-2015 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 03:34:56 | Xem tất
Sung Joon nhìn vậy chứ còn trẻ lắm , khi biết được tuổi thật
của cậu ấy mình không ngờ , cứ tưởng ít nhất cũng trên 30
rồi , có thể vì toàn đóng phim với diễn viên nữ lớn tuổi hơn và
lại hay đóng phim tình cảm lãng mạn và những vai người lớn ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 08:43:23 | Xem tất
Bảnh bao quá đi mất
Thời trang giản dị mà vẫn đẹp nhỉ
Thích cái áo của bạn ý thế, đẹp và rất hợp với dáng của bạn ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 09:43:27 | Xem tất
phong cách đơn giản mà đẹp
cơ mà chân anh í như 2 cây que á
đúng là người mẫu có khác
lúc nào cũng cái kiểu cười như vậy muốn rụng tim mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 15:37:20 | Xem tất
Sung Joon không phải dạng đẹp trai mĩ miều tựa nam thần mà là một vẻ đẹp giản dị, nam tính, thoáng nhìn tưởng chừng hơi bị nhạt nhòa nhưng đã xem phim của anh rồi thì khó mà dứt ra được. Dù đóng vai như thế nào thì anh luôn tỏa ra sự ấm áp, khí chất đàn ông, tạo nên một sức hút cự kì khó cưỡng. Và Sung Joon có thể nói là diễn viên có kiss scenes đẹp nhất màn ảnh Hàn. Những nụ hôn dù nhẹ nhàng hay mãnh liệt đều được anh thể hiện rất tự nhiên và cuốn hút. Nên rung động là điều tất yếu! Love U!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2015 09:31:02 | Xem tất
Bây giờ thực sự là thời đại của các anh người mẫu chân dài rồi
Hết Kim Woo Bin này, Lee Jong Suk này rồi giờ là sung Joon này
Mấy anh còn cả nguyên hội chân dài làm hay chơi với nhau nữa
Mà em là em kết hét mấy anh mới khổ chứ lại
ÔI chết mất. Mới Coi High Society xong đang cuồn điên đảo

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2015 00:17:30 | Xem tất
Ta nói quả không hổ danh là người mẫu
Ta nói chỉ cần mặc quần jeans áo len đơn giản thôi nó cũng toát lên một cái phong thái rất ư là phong cách và thời thượng. Không cần quá cầu kì cũng chĩ cần đơn giản thế thôi mà nó đã rất là phong cách chic style lắm òi. Nhưng mà tui hỏi nè, hàn quốc đang nóng lắm anh mặc áo len vậy có thấy nóng không anh? tui nhìn mà muốn nóng theo anh luôn anh trai hà >_< ta nói anh người thương của tui ảnh cũng vậy đó. Mấy anh là người mẫu nên kéo nhau theo  trào lưu "người mẫu mặc gì cũng đẹp"+ "để củng cố thời trang hy sinh thân mình" hả mấy anh trai?! =]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách