Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1630|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

Sung Joon kết thúc thành công buổi gặp gỡ người hâm mộ tại Osaka - Nhật Bản

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2015 20:24:28 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Sung Joon đã tổ chức một buổi gặp gỡ người hâm mộ của mình, tên buổi giao lưu "Sung Jun Summer Party" vào ngày 29 tháng 8 tại Osaka, Nhật Bản, tại đây anh đã tương tác trực tiếp với các fan hâm mộ Nhật Bản.

Mặc dù lần đầu tiên nam diễn viên ghé thăm Osaka, nhưng số lượng vé đã nhanh chóng bán hết. Để cảm ơn các fan đã ủng hộ mình, có một phần đã được bổ sung thêm vào buổi giao lưu.

Sung Joon xuất hiện trên sân khấu bằng cách thể hiện một bài hát để bắt đầu cho buổi giao lưu, trước những tràng pháo tay mà người hâm mộ Nhật Bản dành tặng để chào đón anh. Sau đó anh tiết lộ những hoạt động mới nhất của mình, thậm chí anh còn bước xuống sân khấu để tương tác tích cực với các fan hâm mộ.

Các fan cũng đã tạo ra được những kỷ niệm đặc biệt với Sung Joon, như việc nam diễn viên đã pha chế cocktails dành cho họ. Anh kết thúc buổi giao lưu bằng một bài hát tiếng Nhật trước khi vẫy tay và nói lời tạm biệt người hâm mộ.

Sung Joon cho biết, "Đây là chuyến đi đầu tiên của tôi tới Osaka, tôi đã không mong đợi sẽ nhận được sự chào đón nồng nhiệt từ các fan hâm mộ. Tôi thực sự cảm ơn họ đã đi xuống để hỗ trợ tôi. Mặc dù không thể diễn đạt hết, nhưng tôi sẽ không bao giờ quên sự cảm kích của mình dành cho các bạn."

Source: kpopfighting
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 20:49:32 | Xem tất
Wow anh Sung Joon  mới tổ chức fan meeting bên JaPan à
Anh trở nên nổi tiếng hơn sau thành công của High Society
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 20:55:47 | Xem tất
Cuối cùng cũng đã có hình rõ nét về cái 1st fan meeting này!
có theo bên Bang Sung Joon vietnam fanpage, mà bên đó cũng chưa có hình rõ nét.
giai nhà ta đi rồi về, quăng được 2 cái hình lên IG rồi lại lặn mất tăm. không biết bao giờ mới lại thấy giai nữa, show không tham gia, phim thì mãi mới được 1 bộ, haizzz...
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 20:58:58 | Xem tất
Wwow Sung Joon tổ chức gặp fan ở Nhật sao
Lần này mấy bộ phim có Joon góp mặt đã tạo hình ảnh rất tốt trong mắt người xem đấy
Diễn rất khá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 21:17:51 | Xem tất
Anh đẹp trai, cao ráo, chuẩn nam thần của lòng em
Sau High Society, tiếng tăm anh cũng vang xa hơn rồi
Ôi cái khóe miệng hơi nhếch của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 13:35:04 | Xem tất
Mình có thiện cảm đặc biệt với những người có nụ cười tỏa nắng, trước là Chae Rim, giờ đến cậu này
chăc có lẽ đăng ký là fan của cậu ấy mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 13:58:57 | Xem tất
chết rồi chết rồi cười đẹp quá rồi anh
sao em sống trời ngồi coi kĩ từng tấm luôn á trời
đẹp trai quá cười đep quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 19:56:51 | Xem tất
từ ngày hết High Society cũng ít vào kites hẳn, thỉnh thoảng có trồi lên cũng chỉ để hóng xem có news nào của ổng ko, mà mòn mỏi dài cả cổ luôn (

Xem hình bên fanpage trên facebook thì thấy, FM gì chả thấy gì ngoài vẫy tay với trưng cái bản mặt ngượng ngùng, xấu hổ ra cho thiên hạ koi =]]]]
Mà sao đóng phim xong lại đẹp trai ngời ngời thế kia, chắc tui chớt
Mong ổng sớm nhận phim mới, hoặc tham gia show nào đó, chăm chỉ trồi lên cho tui đỡ nhớ cái (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 20:22:55 | Xem tất
cảm động quá S.J nhỉ, thấy cậu thành công từ lần họp fan đầu tiên mình cũng ngưỡng mộ quá. Nhớ lúc đấu cậu mới đóng phim trong ban nhạc mỹ nam, mình đã tở mở đi kiếm tên và tiểu sử của cậu để xem thằng bé này là ai mà có nhiều tiềm năng nổi tiêng vậy, thế rồi cậu đóng tiếp các phim khác nhiều hình tượng khác nhau nhưng đã mang lại thành công, mình càng thích cậu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2015 10:04:36 | Xem tất
Bị bấn bạn này khi xem HS,rồi truy tìm các phim của bạn ấy,luyện ngày đêm lunnnn.Thích bạn ấy cười lắm,cute zã man.Ngóng chờ phim mới của bạn í.Tks ad đã đăg bài nhìu ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách