Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mizuime
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Sung Joon - 성준

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-7-2015 21:49:16 | Xem tất
Cảm thấy Sung Joon diễn ngày càng tiến bộ, mình thích bạn ấy nhất trong I need romance 3, nhưng vai đó kiểu dễ thương, có-vẻ đơn giản. Tới phim High Society, Sung Joon diễn nội tâm tốt hơn, thể hiện khả năng diễn xuất tốt hơn.
Hy vọng Joon sẽ góp mặt trong nhiều bộ phim hơn, và nhất là hãy tham gia show nhiều! Vì tham gia show, mọi người mới thấy được phần nào tính cách của bạn, như vậy mới có thêm thật nhiều người thích! ^^

Bình luận

haizz, nhiều khi SJ sợ tham gia nhiều show mọi người thấy được tính xấu nên hết thích í chứ haha  Đăng lúc 19-7-2015 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2015 23:33:23 | Xem tất
Bộ tứ huyền thoại. Cả nhà cùng xem nhé. Cái này có từ lâu rồi, bốn chàng  người mẫu này chơi khá thân với nhau và có vẻ hơi sang chảnh, ham chơi

Bình luận

cảm ơn bạn nhé  Đăng lúc 20-7-2015 12:21 AM
bạn post bằng cách sau nhé [utube] URL của Video [/utube]  Đăng lúc 19-7-2015 06:05 PM
@andy09, sao mình cũng post video từ youtube mà không xem được nhỉ?  Đăng lúc 19-7-2015 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2015 00:26:43 | Xem tất
Mình rất ưng khoản chọn kịch bản của Sung Joon. Vai diễn của SJ qua từng phim rất đa dạng, không trùng lặp một màu, mỗi nhân vật đều có sắc thái riêng và đặc biệt là không có nhân vật nào hoàn hảo từ trong ra ngoài từ trên xuống dưới như cổ tích hết. Có lẽ nhờ chọn vai diễn đa dạng như vậy nên khả năng diễn xuất của SJ tiến bộ rõ rệt trong 4 năm. Cứ xem lại phim White Christmas là thấy cái mẹt bản ngố không tả nổi. Thậm chí mình phải lục lại Personal Taste xem bản làm khách mời cảnh nào, tới khi nhìn ra mém té xỉu   Rồi giờ nhìn lại cách SJ thể hiện nhân vật JK mới thấy bạn í trưởng thành rồi. Nhưng hi vọng SJ sẽ còn thể hiện những vai khó hơn và còn tiến bộ hơn nữa.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2015 23:01:58 Từ di động | Xem tất
Muốn bình loạn cho nhà Joon rôm rả, vui vẻ mà không biết viết gì, vì thực sự High society là bộ phim đầu tiên của Joon mà mình xem. Cơ mà đi đâu cũng thấy các fan khen hết lời về các phân đoạn kiss của Joon trong các phim trước kia, nhất là I need romance 3, có lẽ lại fải cày phim này thôi

Bình luận

I need romance 3, Discovery of love hay Can we get married? đều có những cảnh kiss siêu ngọt hết đó bạn ^^  Đăng lúc 23-7-2015 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2015 15:38:39 | Xem tất
mò đc vào nhà bạn Sung Joon rùi xem HS mà mê tít bạn í lun phim thì sắp hết rùi, mog là sẽ nhanh gặp bạn í trog những dự án phim tiếp theomê mẩn ánh mắt và nụ cười của bạn í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2015 15:51:02 | Xem tất
nhung bộ phim mà Sung Joon đóng mà minh da xem :
1. Lie to me
2. Shut up flower boy band
3. Gu family book
4. Can we get married?
5. Discovery of love
6. Jekyll and Me  
7. High Society

thích giong nói của bạn này , trầm và ấm rất manly.

Bình luận

bạn xem ngay phim khát khao hạnh phúc 3 nhá,SJ phim này đóng hay zã man,khoản kiss quên sầu lun đấy :))  Đăng lúc 24-7-2015 02:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2015 11:41:17 | Xem tất
giangnam2004 gửi lúc 23-7-2015 03:51 PM
nhung bộ phim mà Sung Joon đóng mà minh da xem :
1. Lie to me
2. Shut up flower boy band

phim do xem rồi mà mình quên ko ghi , công nhận là phim hay thiệt .  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2015 00:33:49 | Xem tất
woa~ kiếm được nhà của Joon rồi thích bạn này từ hồi coi Hyde, Jekyll & I. tới giờ thì cũng mò mẫm coi hết mấy phim mà bản đóng rồi. ta nói người gì đâu mà cao~, body chuẩn dễ sợ hà chả biết là có biết mình hôn đẹp không, mà thấy phim nào cũng có kiss scene đàn ông con trai gì mà lại ghét ăn chân gà cay, cả côn trùng cũng ghét tuốt (cái này là không biết là ghét hay là sợ nữa ) tính thì như bị dở vậy hoàn toàn tỉ lệ nghịch với cơ thể luôn mong là Joon sớm sớm nhận dự án đi, chưa gì mà nhớ rồi TT____TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2015 00:50:43 | Xem tất
cái này là bonus

cre: @BaiDuSungJunBar
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2015 16:02:15 | Xem tất
BTS siêu cute của giai nhà với chị Kim So Yeon trong I need Romance3.
Source : Youtube

Bình luận

Phim này xem hay,bts lại càng hấp dẫn :)) zai và chị dv chính tình củm zã man :))  Đăng lúc 20-8-2015 03:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách