Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7208|Trả lời: 49
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sung Dong Il: “Yoo Jung à, ráng chờ đến khi Joon lớn, thằng bé sẽ đẹp trai lắm, hãy nói không với những người khác”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sung Dong Il: “Yoo Jung à, ráng chờ đến khi Joon lớn, thằng bé sẽ đẹp trai lắm, hãy nói không với những người khác”

Tối qua 3/10, chương trình “Entertainment Weekly” của đài KBS2 đã phát những khoảnh khắc đáng nhớ trong 2 ngày đầu của Liên hoan phim Busan, trong đó, khiến mọi người thích thú nhất là lời nài nỉ của Sung Dong Il đối với Kim Yoo Jung.

Sung Dong Il xuất hiện trên sân khấu ngoài trời cùng Sun Ho Jun Kim Yoo Jung, ông chào khán giả và nói: “Xin lỗi vì phải đeo kính râm để gặp các bạn, tối qua tôi ăn nhiều hải sản quá và uống cũng khá nhiều nên mắt bị đỏ”.

Sau đó ông giới thiệu với mọi người về bộ phim và 2 bạn diễn của ông trong movie “Circle of Atonement”Sun Ho JunKim Yoo Jung. Trước khi đoàn phim kết thúc buổi giao lưu, ông quay qua nhìn Kim Yoo Jung mỉm cười nói: “Yoo Jung à, ráng chờ Joon nhà chú lớn nhé, thằng bé sẽ đẹp trai lắm. Hãy nói không với những người khác”, làm dấy lên tiếng cười của khán giả trên bãi biển, khiến Kim Yoo Jung cười bẽn lẽn. Các phóng viên đã phải thốt lên: “Aigoo, Yoo Jung mắc cỡ rồi. Tiền bối Sung Dong Il có tình cảm rất tốt với Kim Yoo Jung, cứ nhắc Joon với cô bé mãi”.

Nguồn: http://osen.mt.co.kr/article/G1110260858 ,  http://news.nate.com/view/20151003n20261
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
dongthuan + 5 Cảm ơn bạn
bluerose9446 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-10-2015 09:56:47 | Chỉ xem của tác giả
Trời đất ơi, chú này cứ Joon Joon everywhere kiểu này thì Yoo Jung không nghĩ đến Joon mới lạ! Kiểu này như đi đâu cũng nói Yoo Jung là con dâu tui á, đừng ai tỏ tình với nó!

Dzị là 2 em giờ chắc người ta nói tới là cứ Jung-Joon, Jung-Joon!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-10-2015 10:00:40 | Chỉ xem của tác giả
Nguyên văn chú muốn nói chắc là vầy: "Con dâu à, ráng chờ chồng con nha. Chồng con nữa lớn đẹp trai lắm. Con dâu tui á nha, đừng ai mong hẹn hò với nó"
Giời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Bố chồng người ta kìa!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-10-2015 10:02:47 | Chỉ xem của tác giả
Sáng đọc cái này vui vẻ cả ngày!
News dễ thương gì đâu hà!
Jung Joon couple!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-10-2015 10:17:59 | Chỉ xem của tác giả
Màn bắt dâu bá đạo nhất trong năm!

Đi đâu cũng thông báo con dâu tui Kim Yoo Jung thì coi còn ai mà không biết!

Cách 7 tuổi với bố là bình thường, dâu bố đã chọn

Cơ mà chú cũng làm mình nghĩ đến Joon học giả và Yoo Jung mà thành đôi thật thì Ai biết đâu à!

Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-10-2015 10:26:34 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp bố quá cơ, vất vả chọn với giữ vợ tương lai cho con trai Con trai bố hẳn đẹp trai rồi nhưng còn nhỏ quá, con dâu bố chọn thì dễ thương thế này lại lắm anh theo nên bố phải làm vậy.

Thấy chú này rất thích KYJ, hôm trong lễ khai mạc ôi chú nắm tay Yoo Jung suốt!

Cảm ơn bạn dịch news, đọc là thấy vui hẳn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-10-2015 10:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Khen chú có con mắt tinh đời
chưa gì đã xí sẵn cho con trai
Nhưng Jung nhà chúng đắt hàng lắm khó mà có ai chịu cho cô bé single lâu đâu mà đợi Joon nhà chú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-10-2015 11:50:34 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi bố kiên trì thiệt ấy chứ, nhắc Yoo Jung không biết bao nhiêu lần rồi

Sau này Joonie chắc chắn sẽ rất đẹp trai, lại còn thư sinh học giỏi và ấm áp nữa chứ. Bố Sung à, nếu Yoo Jung không chờ được thì để con chờ nha, bao lâu cũng được, tuyệt đối trong lòng con chỉ có mình Joonie thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-10-2015 12:15:54 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận bố làm ông mai số dzách luôn
Kiên trì trên mọi mặt trận, kiên quyết rước Yoo Jung về làm dâu cho bằng được, nghe dụ mà thấy thương luôn, thôi thì cháu cũng ủng hộ bố con chú, cháu sẽ ship Joon Jung, tên couple cũng hợp lắm chứ bộ, 2 đứa trông cũng mũm mĩm ấm áp như nhau bố nhỉ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-10-2015 13:06:29 | Chỉ xem của tác giả
Bác Sung Dong Il này hài hước quá. Đóng phim nào cũng hài, ngoài đời cũng thế. Mà Yoo Jung có giá quá à nghe, mới có 16t mà quá chừng mối. Thêm 2 năm nữa em đủ 18 thì không biết chạy đâu cho thoát nổi các fan nam và các bố chồng bắt dâu kiểu này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách