Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sunbae Quốc dân Kim Hyun Joong - Danh phó kỳ thực

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-3-2013 09:36:52 | Chỉ xem của tác giả
nói chung là mình thích ảnh đứng trên sân khấu nhiều hơn là trên màn ảnh
mặc dù rất là thích anh nhưng mà phải công nhận là có nhiều phim anh đóng cứng quá
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-3-2013 09:45:13 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này đi đâu cũng thấy báo chí khen sunbae thiệt là thích.
Hồi trước anh sang Việt Nam hẹn hò đầu năm sau sẽ sang lại mà chờ hoài chẳng thấy đâu {:402:}
Rồi tưởng sẽ được thấy oppa trong CC mà h cũng tiu {:437:}

Dù sao thì cũng cảm ơn dịch tin cho mềnh đỡ nhớ nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-3-2013 09:45:30 | Chỉ xem của tác giả
Chính cái anh Yoon Ji Hoo này mang mình đến với anh Kim Hyun Joong nè!
Hồi đó mê mệt sunbae quốc dân vì hình tượng Ji Hoo.
Nhưng khi biết anh Kim Hyun Joong rồi thì anh Ji Hoo bị cho ra rìa, vì xét về phương diện nào cũng thấy anh Kim Hyun Joong hấp dẫn hơn anh Yoon Ji Hoo =)))))

Bình luận

hí hí với ss thì thích luôn cả 2 ,thích KHJ tính nghị lực mạnh mẽ trái tim ấm áp ,và JI HOO là một hình ảnh một chân dung KHJ trong đó  Đăng lúc 9-3-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-3-2013 09:54:41 | Chỉ xem của tác giả
Từ ngày solo, sự nổi tiếng của Kim Hyun Joong càng ngày càng tăng cao, các sản phẩm truyền hình, âm nhạc v.v... của anh đều được công chúng đón nhận nồng nhiệt

Mình cũng mới biết anh, khi đó anh solo lâu rùi... mới biết đây thôi nhưng cứ trông tin của anh hàng ngày
bài hát nào của anh cũng nghe hết rồi
phim hay show của anh cũng không bỏ sót cái nào
mê rồi, sụp hố rồi {:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-3-2013 10:05:56 | Chỉ xem của tác giả
Kim Hyun Joong lúc nào cũng rạng ngời nhỉ
nhìn lúc nào cũng vui vẽ
thank bạn đã trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-3-2013 10:14:12 | Chỉ xem của tác giả
chà lâu lắm mới thấy tin anh
chạy show mệt nghỉ từ nước này sang nước khá
trong các nghệ sĩ solo thì chỗ đứng của anh rất vững chắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-3-2013 11:40:14 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người đang thầm công nhận và sẽ công khai công nhận danh hiệu "Sunbae quốc dân" của anh thôi, Joong à ♥

Cơ mà sao mỗi lần nghe tin gì là thấy toàn được khen là thế nào ấy nhở kì thật .... tự hào chết mất Joong ơi ♥

Em đang chờ anh quay về Hàn.... nổi tiếng ở nơi đất khách quê người như thế đủ r` nha, về mà còn chinh phục quê nhà nữa chứ !!!!

cần cù, chịu khó, hài hước, thân thiện, khiêm tốn, nghiêm túc trong công việc, độc đáo trong suy nghĩ, sâu sắc trong hành động, ấm áp trong lời nói, không scandal .... ô mô.... tìm ở đâu đây, tìm ở đâu ?!?!?

Bình luận

cũng đang lo đây ạ :)) nhưng em không dám tưởng tượng vì sợ sụp đổ =]]  Đăng lúc 8-3-2013 12:11 PM
Khen cho dữ đi, ngày đệp zời nào đó có tin: "Kim Hyun Joong thừa nhận đã có 1 vợ 3 con"...=))))) Cho fans đập đầu vô gối=))))  Đăng lúc 8-3-2013 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-3-2013 11:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Muốn được người sau tôn trọng không phải chỉ nhờ vào tài năng, mà phải có cả phẩm cách đạo đức.
Joong gặp bất cứ tiền bối hậu bối nào đều cúi chào 90 độ, đó là thói quen có giáo dục.
Joong cũng luôn ý thức mình là người đi trước, muốn làm gì đó cho những người đi sau, tôn trọng, yêu thương, nâng đỡ người sau.... như vậy ai không yêu không kính?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-3-2013 12:29:58 | Chỉ xem của tác giả
ôi tềnh êu ơi, sunbae quốc dân nữa kìa, he he he, tự hào quá, tự hào quá đi *vênh mặt*
Tuy diễn xuất của Joong oppa chưa đỉnh nhưng chính BOF đã đưa anh trở lại sau thời gian hoạt động ở Nhật và vụt sáng thành 1 ngôi sao Quốc tế như bây giờ, he he Sunbae quốc dân, Sunbae quốc dân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 8-3-2013 13:22:59 | Chỉ xem của tác giả
sunbae địp zai ế :">
xứng đáng lắm {:161:}
dạo này ko thấy tin tức mấy của Joong
2 bé của boyfriend xưn zai quá đi :">
nhìn giống sunbae thiệt {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký