Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11590|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sulli xóa một bức ảnh của mình và Hara sau khi nó gây tranh cãi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sulli lại chìm trong một cuộc tranh cãi khác ở SNS.

Cô ấy đã đăng một bức ảnh của mình và Hara lên Instagram với lời chú thích: "Một bức ảnh tình bạn với Hara-chii. Hara-chii đáng yêu”. Bức ảnh trở thành tranh cãi vì nó được coi là tình dục - hai trong số họ đã được ép chặt với nhau dưới một chiếc áo T-shirt khá chặt chẽ, khoe đường cong cơ thể của họ. Từ bức ảnh, nó cũng giống như họ đang không mặc quần.

Sau khi bức ảnh được đăng lên đã nhanh chóng gây ra tranh cãi, nhiều người cáo buộc đây là concept  “Lolita” và nó quá gợi cảm, Sulli đã xóa bức ảnh này đi. Thay vào đó, cô đăng một bức ảnh tự sướng của mình và viết: "Dừng lại hiểu lầm và ngủ ngon nhé, heh."

Bạn nghĩ gì về bức ảnh này?

E-TRANS : ALLKPOP.COM
V-TRANS : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-8-2016 21:40:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sulli giờ làm gì cũng bị chỉ trích =,= không hiểu nổi . mà cũng 1 phần do em ấy muốn thay đổi hình tượng quá đà ◑▂◐  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-8-2016 08:52:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy bức ảnh làm gì đến mức mà họ có thể suy đoán được nhiều như thế nhỉ, nhìn ảnh chỉ thấy sao mà Hara lại đen thế, Sulli trắng thật đấy, trắng hồng luôn ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-8-2016 09:03:32 | Chỉ xem của tác giả
Nếu chỉ nhìn nửa trên bức hình thì k đến nỗi nào, nhưng nhìn toàn cảnh thì có vẻ k ổn lắm =.='

Đặc biệt ở 1 quốc gia mà netizen thuộc dạng siêu khó tính như Hàn thì càng khó khăn hơn

Với lại cũng 1 phần do thời gian vừa r ẻm có vẻ ngây thơ vô số tội và quá tự nhiên với các hoạt động trên SNS và weibo, ai cũng biết ấy là quyền tự do cá nhân, nhưng bản thân là một người nổi tiếng, làm gương cho rất nhiều bạn trẻ thì cũng nên xem xét lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-8-2016 18:22:02 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã cập nhật tình hình cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-8-2016 11:40:07 | Chỉ xem của tác giả
[Yuna]Lee gửi lúc 22-8-2016 09:03 AM
Nếu chỉ nhìn nửa trên bức hình thì k đến nỗi nào, nhưng nhìn toàn cảnh thì có vẻ  ...

Mình cũng đồng ý với bạn, nhìn thì thật sự thấy không hài lòng chút nào
Dù biết là sulli cũng đang có bạn trai rồi

Bình luận

Mình viết nhầm :))), đểm mình sửa lại  Đăng lúc 25-8-2016 09:25 AM
sulli, k phải Suzy bạn, nhầm sang Suzy lại nhận 1 đống gạch đá ấy :))  Đăng lúc 25-8-2016 09:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-8-2016 12:01:33 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy sulli chỉ có sắc thôi, chứ không có não cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-8-2016 12:12:33 | Chỉ xem của tác giả
hadepzai gửi lúc 22-8-2016 08:52 AM
Mình thấy bức ảnh làm gì đến mức mà họ có thể suy đoán được nhiều như thế nhỉ, ...

Hara đi nhuộm nâu da đó bạn. Hồi solo bài choco j` đó. Còn sulli thì trắng đó giờ rồi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách