Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1150|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sulli tham gia một bộ phim mới cùng Yoo Ah In và Kang Dong Won?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ ca sỹ - diễn viên Sulli được cho là nhân vật tiếp theo tham gia vào bộ phim sắp tới có sự góp mặt diễn xuất của nam diễn viên nổi tiếng Yoo Ah In và Kang Dong Won có tên "Burning".

Theo một nguồn tin độc quyền của tờ thời báo Sports Chosun, nữ ca sỹ - diễn viên trẻ tuổi Sulli đang được lựa chọn cho vị trí nữ chính của bộ phim "Burning". Bộ phim xoay quanh câu chuyện về quan hệ phức tạp giữa ba nhân vật, 1 chaebol danh giá, 1 tài xế xe taxi và 1 người phụ nữ. "Burning" được dự kiến ra mắt vào tháng Một năm sau, năm 2017.

Sulli từng tham gia đóng phim từ năm 11 tuổi, khi đó cô đã được lựa chọn đóng vai công chúa Sun Hwa lúc nhỏ trong 1 bộ phim truyền hình của đài SBS, "The Ballad of Seo-dong". Một vài tháng sau, cô xuất hiện làm cameo trong "Love Needs a Miracle", một bộ phim truyền hình của SBS. Cô cũng đã đóng một vai nhỏ trong phim điện ảnh "Punch Lady" (2007) và "Babo" (2008).

Năm 2009, cô ra mắt với tư cách ca sĩ cùng nhóm nhạc f(x). Ngày 25 tháng 7 năm 2014, SM Entertainment tuyên bố Sulli sẽ tạm thời rút lui khỏi làng giải trí do áp lực về thể chất và tinh thần liên quan đến những rắc rối trong sự nghiệp. Tháng 8 năm 2015, công ty xác nhận cô chính thức rời khỏi nhóm f(x) để tập trung vào sự nghiệp diễn xuất. Trong thời gian hoạt động cùng f(x), Sulli cũng đã từng tham gia đóng vai nữ chính cho bộ phim "To The Beautiful You" mà chính SM hợp tác sản xuất.

Mặc dù chưa có bất kì xác nhận chính thức vào từ phía nữ ca sỹ - diễn viên này, tuy nhiên, với sự góp mặt của hai nam diễn viên nổi tiếng và thực lực, "Burning" vẫn là tác phẩm phim nhận được rất nhiều sự kỳ vọng từ phía khán giả và người hâm mộ.

Cùng ủng hộ cho dàn diễn viên và bộ phim trong thời gian sắp tới.

Source: allkpop.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2016 17:19:45 | Chỉ xem của tác giả
Mong Sulli sẽ xác nhận tham gia dự án. Từ sau khi yêu vào bạn nhỏ làm vài trò mèo nên bị anti nhiều quá, bản thân mình thì thấy chỉ là nó nghịch ngợm, nhưng không phải ai cũng nghĩ vậy. Kỹ năng diễn xuất thì mình thích bạn đóng movie hơn, nhưng có drama đóng cũng tốt.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-11-2016 19:15:34 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Sulli diễn xuất cũng bình thường qa bộ film To The Beautiful You

2 nam chính còn lại thì khỏi phải bàn rồi

Vẻ ngoài hay diễn xuất đều xuất sắc shoy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-11-2016 19:22:28 | Chỉ xem của tác giả
Không biết netizen bên Hàn sẽ phản ứng như thế nào nhỉ
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-11-2016 20:00:25 | Chỉ xem của tác giả
2 nam chính thì đều có thực lực, diễn xuất khỏi bàn rồi
Nhưng thấy Sulli có diễn xuất cũng được, chỉ mong tham gia phim thì sẽ thôi không làm mấy trò kì kì nữa
Chúc phim thành công !
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-11-2016 20:19:21 | Chỉ xem của tác giả
pleaseeeeeeeeee
xin đừng mà
phim của anh Kang và bạn In
mình ko muốn có Sulli diễn chính cùng đâu
OMG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-11-2016 20:55:55 | Chỉ xem của tác giả
K nát cứ làm ùm beng lên, em nó sống phóng khoáng, phơi bày tính cách con người thật ra thì chửi lên chửi xuống, còn mấy idol lung la lung linh mang mặt nạ thiên thần biết đâu đằng sau đó có những cái gọi là ba chấm , khi bị khui ra thì cũng chửi như chửi , nói chung K nát còn kinh hơn cả bom mìn . riêng tui tui thich bạn này , Đẹp!
Thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-11-2016 21:01:11 | Chỉ xem của tác giả
Sulli confirm tham gia cũng là một điều thu hút nhưng không biết là có được đón nhận bên Hàn không đây
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-11-2016 22:46:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
cơ bản là mình nghĩ tin này chỉ là tin đồn. vì bản thân việc hai anh có đóng Burning hay không vẫn là điêì còn bỏ ngỏ, và lịch trình đang còn sắp xếp. thứ hai là mình nghe nói Kim Tae Ri là người được đạo diễn nhắm vào vai nữ chín, chị ấy là 1 trong 2 nữ chính của Handmaiden. thứ 3 là Lee Chang Dong là một đạo diễn lừng danh, ông không tuỳ tiện cast một dv thiếu sót về mặc kĩ năng vào phim của mình, nhất là phim của ông toàn đến LHP lớn như Cannes và thắng đậm/ đề cử ở các hạng mục lớn. ngoài ra, nếu thực sự Burning cần sự chú ý, thì Sulli không phải giải pháp cần thiết, vì bản thân bộ phim đã được chú ý dựa vào tệ tuổi lừng lẫy của đạo diễn, còn có 2 nam dv tin đồn sẽ tham gia rất thành công ở mảng movie.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-11-2016 23:30:42 | Chỉ xem của tác giả
dự là bên Hàn sẽ ầm ĩ lên cho mà xem ))
2 diễn viên nam thì rất thực lực rồi
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách