Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1722|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Sự xuất hiện chéo hài hước của Jeon So Min và Ha Seok Jin trong "Drinking Solo" và "1% Of Anything"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-10-2016 20:08:42 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong tập thứ 10 của "Drinking Solo", Jeon So Min đã có một phân đoạn khách mời cực kì thú vị.

Nhân vật của Ha Seok Jin, Jin Jung Suk được giới thiệu đi xem mắt một cô gái "xứng tầm chất lượng" làm bác sĩ, nhà giàu, và có ngoại hình tốt do Jeon So Min đóng (ngược với vai của cô trong "1% of Anything" đóng cùng Ha Seok Jin). Cuộc gặp gỡ đầu tiên diễn ra khá suôn sẻ trong khi cuộc gặp gỡ thứ hai thì cô gái bắt đầu để ý Jin Jung Suk không tập trung, anh chàng cũng thẳng thắng chia sẻ "tôi cứ nghĩ về một người trong lúc chúng ta đang hẹn hò". Và cô gái bùng phát cơn giận lên người Jin Jung Suk.

Dù chỉ vài phút nhưng Ha Seok Jin và Jeon So Min đã có những phản ứng hóa học đầu tiên. Từ 5/10, Ha Seok Jin sẽ "phủ sóng" vào thứ hai - thứ ba với "Drinking Solo" và thứ tư - thứ năm với "1% of Anything". Nhân vật của anh trong cả hai bộ phim đều có nét tương đồng. Hãy chờ xem những phản ứng hóa học của nam diễn viên với cùng một lúc hai nữ diễn viên nhé.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 20:59:47 | Xem tất
khui temmm, cảm ơn bạn dịch tin nhen, đúng là sự xuất hiện thú vị, chúc bộ phim ngày càng thành công nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 21:06:49 | Xem tất
Cả hai phim này mình đều chưa xem luôn
Nhiều khi mới xem phim này xong xem tiếp bộ nữa lại gặp diễn viên cũ cũng đã thấy thú vị lắm rồi
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 21:08:34 | Xem tất
Hi vọng phim của 2 anh chị sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 23:00:20 | Xem tất
Ủng hộ Ha Suk Jin và cả 2 phim
Cơ mà mình thì lại k thích Jeon So Min lắm chắc tại chưa xem phim bạn ấy đóng bao giờ
Xem clip thấy tội cho Suk Jin nhỉ, đi xem mắt mà cứ nghĩ đến người con gái khác làm chi để cho bị đập 2 con tôm hùm vô đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2016 00:14:16 | Xem tất
Hóng phim này quá
càng ngày càng hóng
có nhanh đi cho tôi nhờ hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2016 09:09:33 | Xem tất
hâm mộ anh này dã man luôn, đang coi lại phim Legendary witches anh đóng nè
muốn coi phim show anh này đóng mà không kiếm được sub huhu
hy vọng được thấy anh ấy nhiều trên phim, ghê thiệt, phủ sóng gần hết cả tuần luôn
chúc anh thành công, mặc dù 1% of anything mình không thích nữ chính cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2016 01:48:16 | Xem tất
chúc các phim thành công nhé...

dàn diễn viên cũng ko tẹ...

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách