Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Haven
Thu gọn cột thông tin

Sự trở lại của các nữ hoàng màn ảnh nhỏ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-11-2015 11:58:45 | Xem tất
Mình mong đợi cả ba bộ phim này , trong năm tới là có thể
được gặp lại những nam nữ diễn viên trong 3 bộ phim đang
được mong ngóng này  các nữ hoàng màn ảnh nhỏ sẽ mang
gì cho chúng ta ?Hy vọng những bộ phim được chiếu này sẽ
là những bộ phim mà chúng ta xem rồi sẽ không thể quên .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 12:03:52 | Xem tất
Hóng phim lắm luôn luôn ấy.
Trùng hợp vô cùng là đều hóng cả 3 phim
Đầu tiên là phim nàng Song : Vô cùng hóng vì nhớ nàng ấy lắm rồi. Lại còn Comback với zai trẻ về mọi hình thức nữa trớ . Sờ kin kít với nam chính  ui cha sướng nhất bà già
Phim của ss Yong Ae cũng hóng vì lâu quá, quá lâu rồi chưa được xem ss ấy trên màn ảnh lớn, nhỏ. Hơn nữa bộ phim được đầu tư cũng quy mô lắm luôn, Nên dù có dài nhưng chắc vẫn đu.
Phim của ss Go cũng hóng luôn vì là 1 tác phẩm của BK Nol, mặc dù ít khi xem phim của ss Go lắm, nhưng lần này vẫn hóng vì BK yêu thích của mềnh .

Thank thớt dịch new

Bình luận

chệ dìm hàng mợ iem vừa thoai ~~ sờ mó sờ kin kít giề ở đây =)) Bà ấy biết dê thì đã ko ế roài =))  Đăng lúc 5-11-2015 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 12:25:19 | Xem tất
comeback hết luôn kìa
nhìn ai cũng đẹp tươi trẻ hết dậy
chờ phim coi eiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 12:31:18 | Xem tất
Tất cả đều là diễn viên thực lực và tuyệt vời. Tác phẩm nào của họ cũng hay hết á
Lâu lắm rồi không được thấy họ đóng phim nhớ quá đi!! Hãy comeback thật hoành tráng nhé, phim thật thành công nha!
Tks bạn dịch news nhé )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 13:07:01 | Xem tất
Cổ trang thì mình không thích lắm, cũng muốn xem phim của anh Joong Ki nhưng mà hậu the heir của bk Kim thì mình ko còn hứng thú nữa
Nói chung lướt sơ qua thì thấy hóng phim "Dear My Friends" của bk Noh Hee Kyung, tác phẩm của bk đúng là khá chắc tay, mình vẫn chưa thể nào quên nổi "It’s Okay, That’s Love" luôn, lâu lâu cứ lục ra coi lại hoài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 13:31:07 | Xem tất
Hóng phim mới của Song Joong Ki quá
Và của chị Go Hyun Jung nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 14:05:59 | Xem tất
Phim cổ trang thì xem hơi bị dài. Xem đầy đủ hết phim thì đỡ ngán hơn nhiều . SSH đóng cổ trang thì chưa xem bao h hết ế, chứ toàn thấy đóng phim thời nay thôi. Vì được cái bođì của a này chuẩn nên mặc áo sơ mi vào thì khỏi chê . Mà a này đóng thì mình không có thích gu đó lắm, có gì đó hơi cứng *ế đừng quăng bom ném đá*
Phim của Song-song thì đáng trông đợi, mặc dù là bk đờ he . Mà sao lại để hình gió đông thế chế sum
Thấy trông ổn nhất vẫn là phim cuối, vì bk noh viết chắc mà, nhớ IOTL quá đi . Với lại tvN thì cũng ko lùm xùm nhiều như 3 đài lớn

Bình luận

thôi em đi ngủ. nãy h rặng mãi mà xèn cứ ko lên :(((((((. thôi thì mới thay áo cũng kệ =)))))  Đăng lúc 5-11-2015 02:22 PM
Mùa đông rồi thì để hình Gió đông chớ sao =)) Cả Song và Gió Đông đều là tềnh yêu của ta mà <3  Đăng lúc 5-11-2015 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 14:31:22 | Xem tất
Wow wow, ta sẽ hóng phim của Song Song và ss Lee và Song Seung Hoon, toàn những diễn viên hạng A không hà! Phim của Lee Young Ae là cổ trang chắc sẽ dài tập nhỉ, đu theo hơi mệt mỏi đây! Chỉ mong là nó sẽ thành công ko được chứ cũng phải gần bằng Dae Chang Geum, chứ dạo này mấy cái cổ trang hơi lẹt đẹt, mà lại come back sau 11 năm thì phải cho thực hoành tráng mới được!

Thank Vừn dịch news!

Bình luận

phim đó xác nhận có 20 tập không phải loại dài tập 50 đâu b  Đăng lúc 5-11-2015 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 14:52:17 | Xem tất
Các nữ hoàng drama đã trở lại, hứa hẹn bùng nổ hit lớn trong năm 2016 luôn nhá.

Hứng thú nhất là với couple Song - Song, cả 2 đều đẹp và tài năng.

Phim của chị Lee già lại có Song Seung Hun thì cũng thích đấy, nhưng cứ nói đến cổ trang lại hơi chần chừ 1 tẹo.

Còn phim của chị Huyn Jung thì... đến lúc ra phim sẽ tính tiếp xem mần hay ko.

Cả 3 chị đều thành công nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 15:04:45 | Xem tất
Kể từ Sympathy for Lady Vengeance mới là 11 năm nhe
"Saimdang, the Herstory", bộ phim đánh dấu sự trở lại của cô sau 11 năm rời xa diễn xuất, kể từ bộ phim thành công rực rỡ "Jewel in the Palace" vào năm 2003.

Bình luận

hông cóa truy  Đăng lúc 6-11-2015 12:10 AM
Mình dịch theo news gốc nên ko kiếm tra lại, thank you :x  Đăng lúc 5-11-2015 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách