Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3093|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sự thật đằng sau câu chuyện chia tay của cặp đôi Taeyeon - Baekhyun được những người bạn thân tiết lộ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một vài người bạn thân của cặp-đôi-đã-chia-tay TaeyeonBaekhyun vừa tiết lộ sự thật đằng sau câu chuyện chia tay của hai người.

Giữa lúc tin tức cặp đôi SM Entertainment đầu tiên, TaeyeonBaekhyun, chính thức chia tay, một sự thật được tiết lộ rằng cả hai đã cố gắng quay lại với nhau khá nhiều lần.

Theo nguồn tin, TaeyeonBaekhyun đã từng quyết định chia tay và quay trở lại với nhau, cứ lặp đi lặp lại như thế nhiều lần. Nguồn tin, được cho là khá thân thiết với cả TaeyeonBaekhyun, tiết lộ, "Cả hai người đã chia tay nhau khá nhiều lần và cũng quay trở lại sau mỗi lần chia tay".

Tin đồn họ chia tay đã có từ nhiều tháng trước, luôn được giải thích bằng lý do "lịch trình bận rộn". Các fan đã khá bối rối khi thấy Taeyeon không còn theo dõi Baekhyun trên Instagram vào cuối năm 2014 trong khi Baekhyun vẫn theo dõi cô.

Chuyện cũng được tiết lộ, thực ra họ cũng đã nói với bạn bè thân thuộc rằng họ cũng đã chia tay khá nhiều lần chỉ để làm dịu không khí và giảng hòa đôi bên, sau đó tự động quay trở lại bên nhau. Sau khi chu trình này cứ lặp đi lặp lại như thế, những người bạn thân của cả hai tiết lộ rằng họ đã thông báo việc chính thức chia tay và quyết định làm bạn với nhau.

Trong khi đó, SM Entertainment vẫn chưa ra thông báo chính thức có liên quan đến việc chia tay của cặp đôi Taeyeon - Baekhyun.

Bình luận của netizen

[ +2132 / -34] Một khi bạn đã chia tay, thì không có chuyện như làm bạn hay giữ mối quan hệ tiền bối - hậu bối đâu.

[ +1775 / -64] Không phải ai cũng từng trải qua chuyện lặp đi lặp lại quá trình này sao? Và sau đó bỗng dưng bạn nhận ra khi nào thì mọi chuyện kết thúc.. Dù sau cũng hãy để họ đi con đường của riêng mình... Cho đến giờ họ đã làm tốt lắm rồi..

[ +1441 / -67] Lúc nào cũng đổi lỗi do "lịch trình bận rộn" để chia tay hahahahahaha

[ +1116 / -44] Tôi đã nghĩ những tin đồn là giả nhưng có những thứ đúng về mối quan hệ của họ nhỉ hahaha

[ +1036 / -201] Thật khó để hai thần tượng hàng đầu duy trì một mối quan hệ lâu dài. Dù sao, tôi hi vọng Baekhyun sẽ nhập ngũ còn Taeyeon thì quảng bá album của mình với tư cách ca sĩ solo

Source: Link
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
huongntd + 5 thực ra đôi nào mà chả chia tay m.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-9-2015 14:49:44 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị nhìn hợp nhau quá trời mà
nhìn 2 người con nít lắm luôn
chia tay làm shipper buồn quá điiiiiiii huuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-9-2015 20:49:39 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình rất thích cặp này, lúc đầu mới đưa tin mình thấy 2 người có vẻ không hợp tại Tae lớn tuổi hơn Beak, nhưng mà vô tình xem được cái fancam trên Youtube, khi fan liên tục gọi tên Tae khi Beak đi ngang qua, rồi Beak nghe được, Beak cười một cách hạnh phúc. Từ đó, mình thấy có lẽ Beak thích Tae nhiều lắm. Thấy tin chia tay, mình thấy có nhiều bạn cm bảo có yêu nhau đâu mà chia tay, hơi buồn một chút vì cá nhân mình nghĩ là họ thích nhau thật.  Bây giờ đọc được bài này nữa, người nổi tiếng đúng là khó mà có thể yêu đương được như người thường. Dù sao thì mong hai người sẽ hạnh phúc và thành công trên con đường của mỗi người.
Thanks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-9-2015 14:00:13 | Chỉ xem của tác giả
nói thật thì nghe tin chia tay có chút vui vui
kiểu bản thân ko thích và ko mặn mà chuyện tình cảm nam nữ cho nên phải nói ngay từ đầu ko ũng hộ nhưng vì ko ghét chị Tae cho nên mới ko đả động gì
vui hay buồn thì cũng qua mau thôi, hy vọng tương lai hai người đều tốt
đặc biệt là Byun Baekhyun.
người ta đập thuyền đi xây tàu chiến cũng vì em thôi Bacon ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-9-2015 00:17:50 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình nghĩ: Có lẽ họ đã nghĩ ban đầu là thấy vui vui khi ở gần bên nhau, rồi thì cả hai có chuyện buồn, stress và họ lầm tưởng đó là quan hệ yêu đương...Nói là hai người chưa bao giờ yêu nhau cũng đúng, vì mình cảm giác như giữa họ có chút ngộ nhận về tình cảm, lại được thêm phản ứng không tốt từ fans hâm mộ nữa...Chắc ngay từ đầu họ cũng không xác định chuyện lâu dài.
Đây là suy nghĩ cá nhân của mình, mong mấy bạn fans đừng để tâm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-9-2015 11:13:36 | Chỉ xem của tác giả
Aigoo, là một fangirl nhỏ bé, mình chỉ thấy vui thôi.
Từ lúc yêu nhau đã ăn bao nhiêu gạch đá rồi.
Chia tay chắc hai đứa mới đỡ bị chửi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-9-2015 10:40:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Showbiz hàn bây giờ toàn thế này nên những cặp thành vc thật rất đáng ngưỡng mộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-9-2015 15:40:52 | Chỉ xem của tác giả
khá là hợp lí :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-9-2015 07:40:35 | Chỉ xem của tác giả
Căn bản là nghe được tin này cá nhân mình cảm thấy rất vui mừng.
Dù gì thì Tae cũng lớn tuổi hơn Baek của tụi mình
haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-9-2015 17:11:29 | Chỉ xem của tác giả
Hai người đều dễ thương và mình thích cả hai, hai vocal xuất sắc của SM nữa, mình nghĩ họ có thể chia sẻ và thông cảm nhiều điều.
Dù các bạn fan khác không thích nhưng quen ai là quyền của họ mình không có ý kiến gì. Đọc tin chia tay cũng thấy hơi buồn buồn.
Mong cô gái bé nhỏ Kim Taeyeon của mình luôn hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách