Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1329|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Star Empire Entertainment phủ nhận tin đồn Im Siwan rời công ty sau khi hợp đồng hết hạn.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-11-2016 11:56:56 | Xem tất |Chế độ đọc

Im Siwan sẽ sớm đưa ra quyết định có hay không tiếp tục làm việc với công ty quản lý hiện tại của mình, Star Empire Entertainment.

Một nguồn tin từ Star Empire cho biết vào ngày 28: "Hợp đồng độc quyền của Im Siwan sẽ kết thúc vào tháng Giêng. Anh ấy vẫn chưa quyết định liệu có gia hạn hợp đồng với chúng tôi hay không. Tin đồn rằng anh đã quyết định rời công ty là sai. Hiện tại chúng tôi vẫn đang trong quá trình đàm phán."

Trước đây, một phương tiện truyền thông đã tung tin rằng Im Siwan đang tìm kiếm một công ty mới trước ngày hết hạn hợp đồng của mình. Người hâm mộ của ZE:A, nhóm nhạc thần tượng mà Im Siwan ra mắt, cũng đang rất hồi hộp muốn biết liệu nhóm sẽ tiếp tục hoạt động hay các thành viên sẽ ký hợp đồng với nhiều công ty khác nhau.

Im Siwan ra mắt với ZE:A trong năm 2010 và đã làm việc như một ca sĩ và diễn viên từ lúc đó, với trọng tâm là diễn xuất trong những năm gần đây. Anh đã xuất hiện trong những bộ phim nổi tiếng như phim truyền hình của tvN "Misaeng" (Mùi Đời) và phim điện ảnh "The Attorney" (Luật Sư).

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2016 12:25:19 | Xem tất
Sofa nè, ngưỡng mộ người dịch tin đang bận và ốm mà vẫn còn cặm cụi dịch tin <3
Mấy phim bạn này tham gia đều nổi tiếng mà rất tiếc là chưa xem được phim nào chỉ xem có mỗi Mặt trăng ôm mặt trời có bạn thôi, bạn diễn cũng được lắm, khuôn mặt cũng có thần thái diễn viên nữa, nói chung là rất có tiềm năng.
Theo ý nghĩ cá nhân thì chắc chắn bạn này sẽ rời công ty và chuyển hướng sang làm diễn viên cho coi

Bình luận

để giao thiệp với thế giới đây ^^  Đăng lúc 29-11-2016 12:31 PM
hqua ngồi mần vài cái mà lên face phát hiện bên kites.vn có người dịch rồi + dịch hay hơn mình nên thôi rút rút rút ^0^ chính vì giờ làm con câm ko nói được nên viết v   Đăng lúc 29-11-2016 12:30 PM
ngứa ngáy mấy hôm rồi đó c ^^ đc hnay xong 1 cửa xả hơi đc một thgian nên phi luôn ^^ tin từ hqua mà chả ai thèm ngó khổ đời thế chứ >"< Siwan cute diễn tốt ^^   Đăng lúc 29-11-2016 12:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2016 12:36:48 | Xem tất
gracepham gửi lúc 29-11-2016 12:25 PM
Sofa nè, ngưỡng mộ người dịch tin đang bận và ốm mà vẫn còn cặm cụi dịch tin  ...

Bình luận tân 3 cái sao k làm thành 1 post trả lời ss luôn
Đúng ròi đó, hqua định dịch tin về teaser phim Lotte mà thấy kites.vn có ng dịch r mất hứng khỏi dịch luôn
Đang có vụ hot scandal của SNL với các idol nam đó, 1 chuỗi bài luôn, e dịch đê

Bình luận

bài đó trên face cũng có, e đọc rồi là ko muốn dịch lại cái nội dung đó nữa, nên nghỉ ^^ mà dịch cái này cũng dễ war lắm chứ đùa >0<  Đăng lúc 29-11-2016 12:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2016 12:56:55 | Xem tất
Thích anh từ trời trăng, đẹp trai mà diễn cũng hay nữa
Mấy phim kia thấy bảo hay mà chưa xem được, có thời gian sẽ xem
ZE:A thấy không có hoạt động nhiều, các thành viên lại đi hướng riêng. Hwang Hee thì theo chương trình thực tế, Siwan thì theo nghiệp diễn viên
Có khi hết hợp đồng anh ra đi để phát triển diễn xuất cũng nên

Bình luận

Chắc do có duyên. :))))  Đăng lúc 29-11-2016 05:28 PM
nhóm dễ rã lắm, kể cũng buồn :( chúng ta lại gặp nhau rồi ^^  Đăng lúc 29-11-2016 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2016 13:14:42 | Xem tất
Không cần biết ổng đi hay ở lại
Chỉ mong ổng sẽ được support thật nhiều trên con đường làm diễn viên của mình
Lâu lắm rồi từ sau Misaeng chưa thấy comeback drama nào

Bình luận

(y) dù đi đâu cũng mong anh zai được phát triển nghiệp diễn hơn nữa =))  Đăng lúc 29-11-2016 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2016 14:23:41 | Xem tất
Chúc anh ngày cảng tỏa sáng hơn nữa trong sự nghiệp diễn xuất của mình
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2016 15:30:27 | Xem tất
sắp có phim của anh với Yoona r nên cái này cx đúng thôi
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo