Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 794|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Standing Egg sẽ là chủ nhân OST tiếp theo của “Strong Woman Do Bong Soon”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Standing Egg sẽ phát hành một ca khúc mới cho bộ phim truyền hình nổi tiếng đài jTBC “Strong Woman Do Bong Soon”!

Cho đến nay, OST đầu tiên của bộ phim “You’re My Garden” đã được thể hiện bởi Jung Eun Ji (Apink). Sau đó Suran đã trình bày “Heartbeat” là OST thứ hai. Và bây giờ, với bản OST thứ ba, Standing Egg sẽ cho ra mắt ca khúc có tên "What If" (tên chính thức).

Ca khúc mới sẽ thể hiện những cảm xúc rung động giữa Ahn Min Hyuk (đóng bởi Park Hyung Sik) và Do Bong Soon (do Park Bo Young thủ vai). Một phần của bài hát viết, "Sẽ ra sao nếu anh chạy đến bên em ngay lúc này? Anh sẽ chạy đến bên em bất kể có hối tiếc vì vậy hãy giữ lấy anh với vòng tay rộng mở. Sẽ ra sao nếu anh yêu em?"

“What If” đã được phát trong tập đầu tiên của bộ phim và rất nhiều khán giả đã yêu cầu phát hành bài hát này

Trong khi đó, “Strong Woman Do Bong Soon” đã và đang nhận được phản hồi to lớn từ khán giả và đạt được con số rating kỉ lục ngay từ tập đầu.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-3-2017 12:02:46 | Chỉ xem của tác giả
Bài hát và giọng ca đều tuyệt vời, ưng hết cả 3 ost của phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-3-2017 21:52:00 | Chỉ xem của tác giả
Một ca khúc OST tuyệt vời
Cứ phim nào hay thì mình thấy OST cũng rất tuyệt
Phim ngày càng đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-3-2017 00:05:38 | Chỉ xem của tác giả
Ba bài hát bài nào cũng hay hết á.
Mình cũng như bạn trên cứ xem phim nào thấy hay là y như rằng cũng thích luôn nhạc phim đó luôn.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách