Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1748|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Soyou và Yoo Seung Woo sẽ thể hiện ca khúc OST đầu tiên của Moonlight Drawn By Clouds

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mới đây, phía đài KBS2 vừa tiết lộ rằng SISTAR SoyouYoo Seung Woo sẽ là những nghệ sỹ trình bày ca khúc OST đầu tiên của bộ phim truyền hình "Moonlight Drawn By Clouds".

Giám đốc sản xuất Kim Sung Yoon nói rằng, "Chúng tôi nghĩ rằng giọng hát nhẹ nhàng của Soyou kết hợp cùng sự trong trẻo nhưng đầy nam tính trong giọng hát của Yoo Seung Woo sẽ góp phần tăng thêm "phản ứng hóa học" giữa hai diễn viên trong mỗi cảnh quay. Chúng tôi đã quyết định chọn giọng ca của hai người ngay từ trước khi bắt đầu quá trình quay phim."

Đây không phải là lần đầu tiên Soyou kết hợp cùng một nghệ sỹ khác. Thành viên của SISTAR đã song ca cùng nhiều ca sỹ như Geeks, Mad Clown, Urban Zakapa, Junggigo, 10cm và BrotherSu.

"I Think I'm Done Sleeping" là tên dự kiến cho ca khúc OST đầu tiên của "Moonlight Drawn By Clouds" và sẽ được tiết lộ thông qua teaser được phát hành ngày 22 tháng Tám. Bài hát sẽ chính thức được phát hành vào ngày công chiếu bộ phim.

"Moonlight Drawn By Clouds" sẽ phát sóng tập đầu tiên vào 22:00 KST ngày 22 tháng Tám.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-8-2016 19:44:15 | Chỉ xem của tác giả
Sistar Soyou và Yoo Seung Woo hát OST.
Phim ko những hấp dẫn mà OST cũng rất đáng để chờ đợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-8-2016 19:57:13 | Chỉ xem của tác giả
chờ đợi phim mỏi mòn luôn, hy vọng sẽ có 1 list ost thật hay
để mọi người cùng thưởng thức, phim lại dính bản quyền rồi,hic. buồn sâu sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-8-2016 20:22:16 | Chỉ xem của tác giả
ôi hóng phim này lắm luôn
tuy là cổ trang nhưng có vẻ theo hơi hướng lãng mạn nhỉ nên rất thích
đôi chính cũng đẹp đôi ghê nên mong chờ chemise bùng nổ của đôi trẻ
nhưng nghe tin htv2 bản quyền mà buồn quá đi mất

Bình luận

híc thật hả? Vậy là mấu nhà sub khác k đc làm sub phải k  Đăng lúc 20-8-2016 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-8-2016 20:56:32 | Chỉ xem của tác giả
Khong biet co hay khong nhi,phim hay ma ost hay thi con gi bang.khong biet den bao gio thi co sud de xem nhi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-8-2016 21:47:12 | Chỉ xem của tác giả
Giọng của 2 người này đều cực tốt thích hợp với OST
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-8-2016 22:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Cô và Yoo Seung Woo cũng đã cùng nhau thể hiện OST "What is Love" của bộ phim "Another Oh Hae Young".

=> ủa cho mình hỏi ngu heo xí là hình như OST đó Seo huyn jin hát mà ta, tại mình tìm Soyou hát để nghe thử mà ko thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-8-2016 07:44:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
oa thích chị soyu hát nhanhạc phim ghê gớm ấy^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2016 08:54:21 | Chỉ xem của tác giả
junesuke gửi lúc 19-8-2016 10:30 PM
Cô và Yoo Seung Woo cũng đã cùng nhau thể hiện OST "What is Love" của bộ phim "Another Oh  ...

Cậu ơi bài ở nguồn để là như thế nên tớ cũng chưa xem lại nữa Tớ vừa đi tìm cũng không thấy Soyou đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2016 09:03:33 | Chỉ xem của tác giả
Các cậu ơi, tớ check lại thông tin một tí thì không phải Soyou với Yoo Seung Woo hát OST cho Another Oh Hae Young đâu ạ Bài gốc ở nguồn Etrans thì viết như thế nhưng không đúng nên tớ xin phép sửa bỏ đoạn ý đi ạ. Cảm ơn cả nhà đã ghé thăm và cho ý kiến ạ

Bình luận

hihi tại tớ mún tìm nghe thử soyou hát bài ấy sao, bài đấy dễ thương quá mà ^^ thường xuyên dịch tin nữa nhé bạn ^^  Đăng lúc 20-8-2016 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách