Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1636|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Sooyoung, Yura, Nichkhun, Jinyoung và nhiều diễn viên khác xác nhận tham gia những phim mới của jTBC

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-4-2017 19:29:56 | Xem tất |Chế độ đọc

jTBC đã đưa ra thông tin chính thức về khung giờ phim ngắn tập sắp tới của đài.

Khởi động khung giờ là bộ phim "A Person You Could Know" xoay quanh một người mở khóa điện thoại của người yêu cũ tưởng nhớ những kỉ niệm tình yêu. SNSD Sooyoung, Lee Won Geun và  Shim Hee Seob đã xác nhận tham gia.

Bộ phim thứ hai có tên "Hip-Hop Teacher" xoay quanh một giáo viên thanh nhạc khởi động một dự án hiphop thú vị. Lee Joo Young, Girl's Day Yura và Ahn Woo Yeon sẽ đóng chính.

Bộ phim tiếp theo mang tên "Somehow 18" xoay quanh một người đàn ông quay ngược thời gian trở lại những ngày tuổi 18 để cứu tình đầu của mình khỏi cái chết. Nghe tiền đề có vẻ nặng nề nhưng đoàn làm phim hứa hẹn sẽ cho người xem một bộ phim hài lãng mạn nhẹ nhàng. Hiện tại bộ phim vẫn đang trong quá trình casting.

Bộ phim thứ tư mang tên "Magic School", xoay quanh 4 học sinh gia nhập vào một ngôi trường phép thuật vì nhiều lí do khác nhau. GOT7 Jinyoung , 2PM Nichkhun và Yoon Park sẽ đóng chính.

Giám đốc sản xuất Oh Hwan Min cho biết "Chúng tôi quyết định chọn 4 bộ phim trong dự án dài hạn này để cung cấp những nội dung một cách đa dạng và trao cơ hội cho những đạo diễn, biên kịch tân binh thử sức. Chúng tôi sẽ tiếp tục mở rộng dự án không giới hạn này. "

Các bộ phim trên sẽ được phát trên mạng trước khi lên sóng kênh jTBC vào 31/7. Được biết, các bộ phim đã giành chiến thắng trong cuộc thi tuyển chọn của jTBC hồi tháng 1.

Cre: soompi
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 19:36:44 Từ di động | Xem tất
Nghe nói là webdrama mới của Sooyoung thì phải :3 dàn cast đối với mấy đứa fan Kpop như mình như z là quá đã có cả Jin Young nữa kìa :3 anh Lee Won Geun hình như là nam chính thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 20:35:55 | Xem tất
Đây có thể là nơi tạo điều kiện cho các diễn viên trẻ và idol thử sức mình, chúc dự án thành công.thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 22:03:45 | Xem tất
Trong cả 4 dự án hóng nhất là "Magic School" vì đề tài pháp thuật
Đặc biệt là những mỹ nam Idol đóng chính ( lại gợi dậy bản chất mê zai   )
Những phim ngắn là nơi để các nghệ sĩ trẻ thử sức mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2017 22:10:50 | Xem tất
Sao toàn là idol không vậy, tới thời kỳ của idol hả, mong là kịch bản nó đừng nhảm quá chứ không uổng phí dàn cast trai xinh gái đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2017 12:50:27 | Xem tất
Hi vọng tất cả sẽ làm thật tốt
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2017 15:01:19 | Xem tất
Dàn cast lung linh quá đi mất thui
Hi vọng phim thành công
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2017 15:24:55 | Xem tất
Phim ngắn tập có khác, mời 1 dàn trai xinh gái đẹp trẻ trung đóng phim. Nhà đài đã nói là trao cơ hội cho các đạo diễn và biên kịch tân binh thử sức mà. Mấy bộ phim ngắn này nội dung sẽ nhẹ nhàng thôi.
Trong mấy gương mặt trên hứng thú nhất với anh Lee Won Geum và chị Lee Joo Young đáng yêu. Mong là chị sẽ đóng vai nữ chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2017 15:47:01 | Xem tất
Oh, toàn là idol và diễn viên mới, hi vọng họ sẽ làm tốt
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2017 22:55:47 | Xem tất
một dàn cast khủng đây, toàn sao Kpop nữa chứ hóng phim mới của Khun lâu lắm rồi mới thấy anh đóng phim trở lại. Rất tin tưởng vào biên kịch của JTBC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách