Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1906|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Soo Ae xem xét tham gia "The Man Living In Our House"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Soo Ae đang xem xét trở lại màn ảnh nhỏ với dự án chuyển thể từ webtoon của KBS "The Man Living In Our House" (tạm dịch: Người Dượng Trẻ Tuổi).

Theo phía KBS cho biết nữ diễn viên Soo Ae đang xem xét tích cực lời đề nghị tham gia bộ phim. Về phía quản lí của Soo Ae thì cho biết "đang cân nhắc cùng lúc lời mời bên cạnh lịch trình bận rộn của nữ diễn viên."

"The Man Living In Our House" là một webtoon hài hước xoay quanh cuộc sống một người phụ nữ trẻ bị đảo lộn bởi một người tự xưng là cha dượng của cô. Dù người cha dượng cũng chỉ trạc tuổi cô nhưng trớ trêu thay, anh ta lại có giấy chứng nhận đã kết hôn với mẹ cô ngay trước ngày mẹ cô qua đời.

Trước đó nam diễn viên Yoo Seung Ho đã từ chối tham gia bộ phim.

"The Man Living In Our House" đang được lên kế hoạch để phát sóng vào cuối tháng 10 sau khi "Moonlight Drawn by Clouds" kết thúc. Việc casting đang được gấp rút tiến hành.

Cre: nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-7-2016 13:24:37 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là vô cùng bất ngờ với tin này
Nội dung là romcom trong khi thấy tin ss Soo Ae thì mình lại nghĩ đến  Melo rồi
Vì hối Yoo Seung Ho xem xét có đọc nội dung nữ chính là cô gái tuổi 20 sau đó rơi vào tình yêu với bố đượng
Mình tưởng casting mấy cô idol trẻ tuổi nữa chứ vì bên nam ban đầu chọn Yoo Seung Ho cũng  rất trẻ
Cảm ơn bạn trans !

Bình luận

mình cũng tưởng thế, chắc kbs đổi style sang cast người có kinh nghiệm hơn cặp với anh già nào đó  Đăng lúc 29-7-2016 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-7-2016 13:29:30 | Chỉ xem của tác giả
Chị đang bận rộn quảng bá cho phim điện ảnh mới
Tuần này còn tham gia RM nữa
Hi vọng chị sẽ xem xét cẩn thận và quyết định
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-7-2016 13:36:26 | Chỉ xem của tác giả
hình như cũng lâu rồi chị ấy k đóng rom-com nhỉ
YSH từ chối vai nam chính cũng hơi tiếc, nhưng giờ phải mời 1 anh già cho hợp với chị
Có khi nào lại là anh Eric đang nổi tiếng với OHY không? K thì Kim Jae Won hay Jo Huyn Jae cũng dc, lâu chưa thấy mấy a này đóng chính nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-7-2016 16:42:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời , nữ hoàng phim bi đang xem xét cho một drama dòng rom-com à , bất ngờ đấy!
Nếu chị xác nhận thì thật tốt . Muốn coi chị lột xác ra sao , vì mắt chị nhìn vô đã thấy buồn , giông Yoo Seung Ho vậy !
Cũng mong Ho nhận phim này vì qua KIm Seol Dal có vẻ hợp với mấy vai tếu tếu , ai dè
Thanks bạn dịch tin .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-7-2016 16:55:23 | Chỉ xem của tác giả
nếu cast Jo Hyun Jae đóng phim này với chị già thì tốt quá
dù nội dung phim thế nào em cũng đu tới bến
phải lòng với mấy người già, lại thích làm tàu ngầm khổ thế đấy
chỉ mong có dự án phim truyền hình ưng ý cho chị comeback

Bình luận

kiểu cùng là người già mà FA thì càng tốt :))))  Đăng lúc 31-7-2016 11:16 AM
tớ nnghix nhận đó, có điều là đang hóng nam nhân nào cùng chỉ thôi FA thì tốt hơn hahaha  Đăng lúc 30-7-2016 11:20 PM
đã người già rồi mà cứ thích lặn cơ =)))))) chỉ hy vọng chị già nhận phim chứ đến cuối cùng lại bảo không phải thì hờn chết :))))  Đăng lúc 30-7-2016 10:18 PM
c dao này chịu khó ngoi rồi đó chớ, có ổng lặn quá sâu huhu  Đăng lúc 30-7-2016 10:14 PM
chỉ cần 2 người tái hợp thì buồn vui gì cũng chấp hết =)) mãi mới có bộ phim truyền hình để được ngắm lâu lâu tí, làm như mai danh ẩn tích, lặn sâu quá :(   Đăng lúc 30-7-2016 04:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-7-2016 17:40:35 | Chỉ xem của tác giả
Omg, hẳn là vừa có bão to xong có khác, bà già xuống núi rồi sao :v
Nội dung nghe cũng hay đấy, phải tìm webtoon đọc trước xem thế nào mới được
@yessy : Mong ước thành sự thật rồi ss ơi ) romcom kìa

Bình luận

Đang bàn tán trong nhà Soo kìa. Rom-Com thì phải tvN cơ. KBS ko tin tưởng mấy =_=  Đăng lúc 29-7-2016 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-7-2016 19:43:32 | Chỉ xem của tác giả
Wow~ Hôm qua vừa nghe tim Seung Ho từ chối đã thấy hơi buồn
Hôm nay nghe tin chị đang xem xét làm mình phấn chấm trở lại
Có hơi bất ngờ vì nghĩ nữ chính sẽ là diễn viên trẻ
À thì chị vẫn còn trẻ lắm, không sao đâu cứ đóng đi!
Cảm ơn bạn đưa tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-7-2016 19:49:33 | Chỉ xem của tác giả
Ông Jae ổng lên núi tu rồi, hiếm lắm ổng mần drama, nếu đc thì mừng hết lớn
Cá nhân tui muốn tiến cử lão Bae Soo Bin, ổng đóng thì khỏi bàn, vai nào ổng xơi cũng ngon hết
Tui mong ổng comeback mà lâu quá trời, suốt ngày cứ nhạc kịch quoài, chắc ổng bận giữ con cho vợ

Bình luận

anh em rủ nhau ẩn cư, ăn chơi lén lút với nhau cũng nên  Đăng lúc 29-7-2016 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-7-2016 21:42:35 | Chỉ xem của tác giả
Nói thiệt là hú hồn chim én khi đc tin Soo Ae xem xét í
Nhưng bình tĩnh suy nghĩ lại thì có vẻ nhà sản xuất đã xem xét lại và thay đổi đôi chút ròi nên mới hướng đến cast dàn diễn viên lớn tuổi hơn
Mong chị Soo Ae và anh già nào đó sớm nhận film để còn kịp sản xuất và lên sóng
Tks bạn dịch nhèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách