Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3247|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Soo Ae, Kim Young Kwang, Jo Bo Ah và Lee Soo Hyuk tham gia trong phim mới của KBS

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Một bộ phim tình cảm hài lãng mạn mới nhất của đài KBS có tên dự kiến ''The Man Living In Our House'' đang được lên kế hoạch sản xuất và tiết lộ dàn diễn viên tham gia trong phim.

Ngày 5 tháng Chín, một nguồn tin tiết lộ, ''Soo Ae, Kim Young Kwang, Jo Bo Ah và Lee Soo Hyuk sẽ là những diễn viên tham gia vào một bộ phim truyền hình sắp sản xuất dự kiến khung giờ phát sóng vào thứ Hai và thứ Ba hàng tuần trong tháng Mười của đài KBS có tên ''The Man Living In Our House''.''

Bộ phim là câu chuyện về cuộc sống bị đảo lộn của một người phụ nữ trẻ khi một người đàn ông tự xưng là cha dượng của cô xuất hiện. Dù người cha dượng cũng chỉ trạc tuổi cô nhưng trớ trêu thay, anh ta lại có giấy chứng nhận đã kết hôn với mẹ cô ngay trước ngày mẹ cô qua đời.

Bộ phim được chuyển thể từ serie webtoon của tác giả nổi tiếng Yoo Hyuk Sook. Ông cũng chính là tác giả của bộ webtoon từng được đài tvN chuyển thể trước đó, ''Flower Boy Next Door'' và bộ phim ''Hogu's Love''. Serie webtoon này được ra mắt tập đầu tiên ngày 24 tháng Ba năm 2015 và kết thúc sau 60 tập truyện vào ngày 24 tháng Tám năm 2016.

Câu chuyện sẽ được dẫn dắt và sản xuất lại bởi đạo diễn của ''The Princess’ Man'' và ''Gunman in Joseon'', PD Kim Jung Min cùng kịch bản được chấp bút bởi biên kịch của ''Some'', ''Hello Brother'' và ''Gabi'', Kim Eun Jung.

Nữ diễn viên Soo Ae sẽ đóng vai Hong Ra Ni, một nữ tiếp viên hàng không tính tình bướng bỉnh nhưng luôn tỉ mỉ, tin tưởng mạnh mẽ vào trực giác của bản thân và luôn khó khăn trong việc điều khiển cảm xúc của mình. Cô trở nên lạnh lùng sau khi bạn trai chín năm của cô, người cô cho rằng sẽ kết hôn cùng mình đã lừa dối và kết hôn với đồng nghiệp của cô.

Trong khi đó, Kim Young Kwang vào vai một nông dân từng tham gia một băng đảng có tiếng trong giới. Dù mới hơn 20 tuổi nhưng anh đã trưởng thành hơn những người cùng tuổi rất nhiều. Hòa trộn giữa sáng và tối, ấm áp và lạnh lùng, chàng trai trẻ với trái tim tràn đầy yêu thương luôn cố gắng bảo vệ cho gia đình của mình.

Jo Bo Ah
vào vai một nữ tiếp viên năng động, là chị lớn trong gia đình của cô. Cô dùng vẻ bề ngoài của mình như một vỏ bọc để nói dối và che giấu quá khứ nghèo khổ của mình. Cô luôn cảm thấy thoải mái khi kết bạn cùng những người khác giới. Không giống như phụ nữ, họ luôn dễ dàng rơi vào những lời nói dối của cô.

Cuối cùng, Lee Soo Hyuk vào vai một thiên tài, giám đốc của một công ty, một người sinh ra đã ''ngậm thìa vàng''. Những vấn đề trong gia đình cùng áp lực của việc thừa kế gia tài, anh luôn che dấu sự tàn nhẫn, đen tối của mình đằng sau vẻ ngoài lạnh lùng.

''The Man Living In Our House''
sẽ bắt đầu tiến hành những buổi đọc kịch bản và quay phim trong tháng tới, sau khi bộ phim truyền hình đang phát sóng của đài KBS ''Moonlight Drawn By Clouds'' kết thúc vào tháng Mười.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-9-2016 22:37:42 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng bộ phim sẽ thành công
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-9-2016 23:06:52 | Chỉ xem của tác giả
thích nhất chị Soo Ae trong dàn diễn viên này
đóng phim nào cũng rất hay :3
hi vọng là phim sẽ thành công ^^
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-9-2016 23:22:51 | Chỉ xem của tác giả
dàn cast này chỉ biết mình soo ae
hi vọng phim thành công
thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-9-2016 07:08:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc phim thật thành công nhé! mình rất thích dàn cast...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-9-2016 11:49:53 | Chỉ xem của tác giả
chị Soo Ae kìa! xem chị ý từ hổi Mask ấy! thích chị! ủng hộ ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-9-2016 20:58:27 | Chỉ xem của tác giả
hy vọng bộ phim sẽ thành công
hóng Soo Hyuk oppa lắm ạ
tks thớt đã trans