Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: summer_rose7394
Thu gọn cột thông tin

Soo Ae đẹp đôi với bạn diễn nào nhất?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-8-2015 08:23:54 | Xem tất
xét thấy về độ tuổi và ngoại hình thì anh JWS là hợp nhất, tuy anh JJH đẹp trai và diễn hay nhưng xét khuôn mặt và ngoại hình thì không = anh JWS đc, anh JWS nhìn rất menly, nam tính quá. cơ bản là do anh JJH đẹp trai nhưng cái mẹt nhìn vẫn còn trẻ quá
tuy nói vậy chứ mình vẫn vote cho anh JJH vì dư âm của Mark
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2015 08:40:17 | Xem tất
biết em Linh làm poll này mấy bữa mà h mới vào com vì mình hem có quyền vote.

nhưng giả sử có quyền vote thì thôi tặng 1 phiếu cho bạn YSL Min Woo vại, sau 1 hồi cân đo giữa ổng với JWS. Nếu JWS ko date Lee Ji Ah đợt đó thì chọn Jung rồi, haiza, nhiều khi tui khó hiểu, bạn JJH đang có gf mà tui vote, trong khi ông kia break up rồi tui vẫn thấy ko comfortable mấy.

trong list trên thì xem hết rồi trừ cái Love Letter xem được 3-4 tập thì drop, cái nhịp phim nó chán quá hic hic. Ko có đủ cao trào mà ko khí lúc nào cũng bùn bùn trầm trầm. nhưng có lẽ khi nào rảnh bùn phải xem lại.

cũng ko phải vì dư âm Mask mà vote cho JJH, vì sau Mask tui mới đi coi 2 ends 9 out.  nói chung là bà Soo bả có chemistry bùng choáy với tất cả bạn diễn của bả, nhưng tui thấy cặp MinSook tương tác nhau rất ổn ở chỗ vừa sến bựa vừa siêu tỉnh, chỉ tiết 2-3 tập cuối tự nhiên nguội bớt đi. chứ đoạn từ tập 11 đến tập 17 rất perfect.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2015 09:35:33 | Xem tất
cơ mà hình như Lee Jung Jin cũng đóng phim April Kiss thì phải.
Nhưng thích chị với Jung Woo Sung nhất. Xem chú tham gia Running man mới phong độ làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2015 10:11:06 | Xem tất
Joo Ji Hoon...hí hí hí...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2015 11:49:07 | Xem tất
mask là đỉnh của đỉnh. soo ae đẹp nhất là với cậu út. 1 phiếu cho ship này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2015 14:36:27 | Xem tất
haha, coi mỗi Mask, thấy anh chị ỡm ờ như mèo vờn chuột, mãi mới thừa nhận tình củm mí nhau, cách thể hiện tình cảm cũng khá thú vị. Nói chung là thích, mỗi lần coi biểu cảm hờn yêu của 2 người mà tui ko ngậm nổi miệng . Chỉ tiếc là màn kiss của phim này ko đẹp lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2015 15:34:27 | Xem tất
Hí hí thế này thì chắc là Mark thắng rồi
Joo Ji Hoon đẹp trai body chuẩn lại hợp với chị thế kia mà )))
Coi Mark cứ bấn lên bấn xuông hai người này ấy
Ôi Ôi Sao phi nào chị đóng cũng ha quá vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2015 15:40:17 | Xem tất
Soo Ae tương tác tốt với bạn diễn nên phim nào cũng chemistry tóe lửa fan tưởng có biến
Nhưng mà trong mắt tớ thì ấn tượng nhất không phải anh chồng YSL hay mấy anh người tình màn ảnh trong phim sướt mướt sến lụa mà là Lee Jung Jin trong 9 ends 2 outs, phim hài đầu tiên mà có vẻ cũng là duy nhất của chị thiệt sự là nụ hôn cuối phim của anh chị làm tim mình lao đao tới giờ vẫn còn nhớ :v
vote cho Jung Jin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2015 16:04:41 | Xem tất
mình thấy mask thật sự rất hay.lúc đầu k biết soo ae là ai nhưng sau khi xem film thật sự ấn tượng với diễn suất của bả.Nội dung film cũng rất lôi cuốn <3 like soo ae vs ji hoon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2015 21:03:46 | Xem tất
Với Lee Jung Jin trong 9 end 2 outs. Nhưng đến giờ vẫn ko hiểu cái tựa phim nó có nghĩa là gì ^^
Vào kst cũ  vì Soo Ae, giờ vào Kites cũng vì Soo Ae
Mask vẫn chưa có thời gian để xem. Nên cứ chọn LJJ vậy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách