Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: summer_rose7394
Thu gọn cột thông tin

Soo Ae đẹp đôi với bạn diễn nào nhất?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-8-2015 12:22:16 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Hết phim vào kites lờ đờ giống như bị bồ đá, còn lại cái tình yêu với SA thôi. Mình là ưng chị, mê gái ứ chia sớt cho anh nào.

Nhưng tham gia cái game này là ủng hộ summer nên theo con tym thòng của mình cho JJH là trong phim thôi.

Nếu đời thực, mình ưng gả ss cho "cái ông nhà tu thiệt trong phim Love letter" hơn là "ông tu giả trong mask".

Nói là tu giả là vì tu mà có đứa con gái với JS mà lại giống ông BK.  

Bình luận

Cũng chỉ là an ủi YSL thôi chế ơi =))  Đăng lúc 1-8-2015 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2015 12:22:24 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Mình bỏ cho với anh KSW trong phim Queen of Ambition, cả hai đóng đều tay hơn và cá tính hơn, mạnh mẽ hơn. Trong phim này, SA đóng vai phản diện rất đạt, đến mức mình ghét luôn diễn viên.
Gần nửa số phim cô đóng tôi chưa xem, phim Athena: Goddess of War thì không còn nhớ là có cô đóng nữa!
Phim A Thousand days of Promise, chị đóng tốt quá nhưng nặng nề nên mình bỏ ngang.
Trong Mask, cô đóng tốt hơn JJH, các cảnh lãng mạn chưa đắt giá lắm vì nam chính đóng có phần hơi cứng, chưa thể hiện hết tình cảm tình tứ cần có.

Bình luận

Đồng ý với bạn, Dã Vương mới là bất hủ của chị =))  Đăng lúc 1-8-2015 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2015 12:36:40 | Xem tất
Sorry summer, lý do mà mình không chọn PJH trong ATDP là vì KRW trong phim ấy hơi bị lên gân. Xin lỗi là cá nhân mình thôi. Nét mặt KRW cau có (có lẽ do hàm bạnh), tình cảm bộc lộ theo cách "yêu quá nên lo" hơi quá quá.

Sau này tìm hiểu vòng vòng hành lang, có lẽ do tâm lý sau khi rời quân ngũ, muốn lấy lại hình ảnh, hoặc nỗi lo về rate nên vậy. hy vọng mình sai, mặc là suy nghĩ thoáng qua, nhưng cũng đã nghĩ.

Nhân đây, mình chia sẻ với bạn 1 ít suy nghĩ về ATDP: Với 1 người phụ nữ mạnh mẽ như LSY, khi biết mình mắc bệnh chỉ còn mỗi lòng tự trọng thì từ sâu bên trong là nỗi sợ hãi không thể tưởng được đâu. Người phụ nữ này cần được sự chăm sóc dịu dàng nhưng không thương hại. Phim này để lại ấn tượng sâu, đậm nhất vói mình. Mình thích LSY cả về tính cách, sự sâu lắng, nét tinh tế và cách xử sự với mọi người. Mình thích BK này mặc dù hơi gàn. Mình thích SA vì tài năng và tâm huyết mà chị gửi gắm vài vai này và nhiều... nhiều nữa. Mình biết bạn cũng thích phim này như mình. Thật tốt khi được chia sẻ.

Bình luận

Ko sao, mình cũng thích vai diễn của chị trong ATDP nhất, đó là kỷ niệm khó uên với mình. Còn về KRW, mình nghĩ anh ấy đã làm tốt trên phim, ko quan tâm chuyện khác lắm   Đăng lúc 1-8-2015 12:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2015 12:46:50 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Mình chỉ mới coi Mask thôi nên vote cho cặp Joo ji hoon nhe
hai người diễn ăn ý quá trời luôn
mong sẽ tiếp tục hợp tác nữa ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2015 13:13:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Tất cả phim kể trên mình đều xem rồi.
Soo Ae thật dễ thương và duyên dáng lại nhỏ nhắn nên đóng với nam chính nào cũng hợp và đẹp đôi. Nhưng mình thích nhất là hình ảnh đầu tiên Soo Ae với Jo Hyun Jae.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2015 13:23:57 | Xem tất
Oài. Sao chị với anh nào cũng hợp đôi thế này thì fan a chồng YSL biết phải lsao???
A Hyun Jae, a Rae Won, a Sang Woo e đều thích cả. H lại thêm cái lão chồng này nữa. Tội e quá
:'( :'( :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2015 13:35:52 | Xem tất

Trả lời thưởng +1

Vẫn thích chị với anh Jae của em, phim chị em xem cũng gần hết rồi hihiih

Chị với anh Jae trong phim đó chắc cũng là nụ hôn màn ảnh đầu tiên của nhau luôn hihi

Dù thời gian đã qua khá lâu nhưng nhắc đến LL thì chắc chị và anh chắc có cảm giác rất khó quên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2015 13:36:33 Từ di động | Xem tất
Cá nhân mình thì vẫn thích Queen hơn. Tạo hình sang chảnh dễ sợ. 2ac cũng hợp rơ nữa. Còn Với Jun ko fai là ko đẹp mà là ko thực sự match. Nhìn c vẫn hơi bị già hơn anh ấy. Chỉ tính riêng về khoản ngoại hình chị đứng với anh rể Suk hoon còn match hơn ý )) túm lại là 1 vote cho anh Kwon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2015 13:52:33 | Xem tất
Mình bắt đầu biết chị qua vai diễn trong athena. Ấn tượng trước thần thái diễn xuất của chị và bắt đầu từ đó đã trao con tim cho chị.  với tình yêu chung thủy đến bây giờ.
Xem hết các phim của chị đóng, vai diễn nào cũng tạo nên dấu ấn phá cách đối với mình. Cá nhân mình thích tất cả các tuyến nhân vật nhưng có thể sâu đậm nhất vẫn là athena và dã vương trong mảng truyền hình, movie thì the flu.
Có 1 điều dù vai dã vương chị thuộc típ phụ nữ tàn nhẫn nhưng mình ko hề ghét nhân vật ấy chút nào, mà mình cảm thấy thích thú vô cùng.
Nói về người bạn diễn hợp với chị nhất mình bình chọn cho cái cái anh lá thư tình... mộ đạo dễ sợ, nhưng cũng hên cuối cùng anh nhận ra rằng anh yêu chị hơn cái sự sùng đạo,tôn sùng thiên chúa của anh.
Còn nói về người đàn ông ngoài đời thực, mình cực kỳ muốn ship chị với chú Sub, không hiểu sao mà mình cảm thấy 2 người này cực kỳ hợp nhau. Tuy chú Sub không phải là người có nét đẹp lung linh, nổi bật... nhưng ở anh có sự thu hút rất đặc trưng và chuẩn nam tính, có vẻ là con người ấm áp, tâm lý theo cảm nhận của mình. do đó mình hy vọng trong tương lai chị và chú Sub sẽ có dự án hợp tác, và nhờ dự án này sẽ nảy nợ thứ tình yêu lãng mạn và cái kết đẹp giống như nhiều cặp đôi khác chăng?? (có vẻ là điều không tưởng nhưng vẫn cứ nuôi hy vọng sẽ có 1 ngày đẹp trời nào đó...)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2015 14:19:40 | Xem tất
THích chị ý từ lúc đóng cặp cùng với Jung Woo Sung trong "Athena: Goddess of War"
Nhưng vẫn thích nhất là cặp với Joo Ji Hoon trong Mask
Tiếc là hết phim rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách