Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: summer_rose7394
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Soo Ae đẹp đôi với bạn diễn nào nhất?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-8-2015 10:43:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Ôi, trong nài chắc chỉ mình tui lội dòng nước ngược lạnh giá quá! Thực sự Soo Ae phối hợp rất tốt với bạn diễn trong phim, đến nỗi chỉ là phim quảng cáo thôi nhá, bả với chú Jang Dong Gun cũng ẵm luôn giải best couple, vượt lên trên cả couple Kim Tae Hee và Won Bin, 2 nam nữ thần luôn đứng top trong bảng xếp hạng sắc đẹp! Nhưng cho dù sau nài bả có diễn cặp với ai đi chăng nữa, tui vẫn chỉ ship bả với Jo Hyun Jae thui. Vì 1 lẽ đơn giản: tình đầu là tình nhớ mãi! Ngay cả anh Jo khi được hỏi anh nhớ đến bạn diễn nữ nào nhất, cái tên đầu tiên anh bật ra cũng chính là tên bả luôn. Anh bảo cứ mỗi lần nhìn thấy bả là bao nhiêu kỷ niệm của những ngày tháng đó lại ùa về. Ù, vậy sao anh? Ù, vậy thì tiến lên lun đi, cho kỷ niệm nó thành hiện thực lần nữa! Mà cũng có lần trong sinh nhật anh Jo, bà Soo bả cũng bất ngờ xuất hiện, rồi khi được hỏi, bả nói bả đối với anh Jo khi thì thấy ảnh giống anh trai, khi lại thấy ảnh giống bạn trai á! Ù, vậy thì cả 2 ông bà lẹ luôn đi cho tui nhờ!

Bình luận

hihih bạn nói rất giống suy nghĩ của mình  Đăng lúc 1-8-2015 01:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-8-2015 11:08:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

muốn xem tỉ lệ         quá nhưng ko dc xem
hehe chơi kì nha, kiểu vậy lão woo kia no1 r sao
nhưng phải nói thiệt, nếu vote e sẽ vote cho a JWS ạ, dáng ng cũng chuẩn mà lại rất men, đợp chai nữa vs lại e thích a Woo Sung từ khi xem athena vs c nhà mấy năm nay r nên ko thể nào bỏ ảnh theo trai ysl đc. thôi thì mạnh mẽ lên lão Woo ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-8-2015 11:12:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Vì thích Soo Ae mình coi hầu hết phim của ss,nhưng do thời gian này hơi bận nên chưa thể xem hết phim Mask được ( mới xem mấy tập đầu)
Tuy ss Ae nhà ta đóng với ai cũng tạo ra nhiều ohản ứng hóa học,trước đây thì mình nghĩ chị ấy xứng với anh Lee Jung Jin, Nhưng sau phim Mask này thì mình vote cho anh Joo Ji Hoon
Mình nghĩ ngoài cái ngoại hình hơi bị "xứng lứa vừa đôi"thì sự kết hợp trong diễn xuất của 2 người này cũng tuyệt không kém vụ ngoại hình.Xem mấy cái BTS của anh chị thấy dễ thương quá chừng nhất là mấy đoạn tình tình củm củm ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-8-2015 11:15:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Chắc tại dư âm Mask vẫn còn dữ dội quá nên chọn Joo Ji Hoon, 2 anh chị ngọt dễ sợ lun! Soo Ae quá trẻ, quá xinh, mình là con gái mà nhìu lúc còn ko chống cự nổi nữa mà. Về diễn xúc thì khỏi cần nói nhìu, quá chuẩn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-8-2015 11:34:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Không chọn được là không chọn được
Haiz đôi nào cũng thú vị, mỗi đôi một vẻ khác nhau
Mà nội dung cũng khác mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-8-2015 11:39:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Chọn người phù hợp xong mới nhìn thấy cái bảng tỉ lệ...
Suy nghĩ mình giống nhiều người ghê ... Joo Ji Hoon trong "Mask" (2015) là hợp nhất.
Nụ cười như sáng hơn, đẹp hơn và quyến rũ hơn. Trong "Mask" , mỗi lần Soo Ae cười cảm giác như ai cũng muốn cười theo. Sự phối hợp ăn ý với Ji Hoon cũng là 1 trong những yếu tố thành công của phim. Từ đó đến giờ xem Soo Ae diễn lần đầu tiên muốn thành shiper ...

Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-8-2015 11:49:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

đọc news xong nhảy vô bình chọn cho anh chồng trong mask liền ạ
biết là chỉ trên phim thôi nhưng anh chị diễn ngọt quá trời luôn
phim hết rồi mà vẫn cứ bấn loạn vì cặp này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-8-2015 12:04:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Mình mới xem có 2 phim của chị Soo Ae thôi, Thư tình và Mask. Thư tình thì xem lâu lắm rồi, hồi đó thích Anh Jo Hyun Jae nên thấy phim có Anh là "nhào" vô, mà rõ khổ, không có duyên với bộ phim hay sao í, chưa xem được trọn vẹn từ đầu chí cuối lần nào và ti vi phải chiếu lại mấy đợt mới xem được tập cuối. Vì mình đang "sốt" với Mask nên mình ưu tiên bình chọn Anh Joo Ji Hoon. Nói thiệt mình không thấy Anh í "đập chai" chỗ nào đâu, chỉ được cái dáng gầy gầy, cao cao và bàn tay đeo nhẫn cưới thì lại đẹp lạ, mình nhìn tay ảnh còn nhiều hơn mặt ảnh luôn đó..^^ nhưng nhân vật của anh í thì đáng iu quá chừng, 2 vợ chồng cứ gọi là siêu xứng đôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-8-2015 12:12:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

em vẫn chọn anh chồng YSL ạ.
mặc dù YSL nhưng anh vẫn rất cu toe nên em xin vote 1000 lần cho a ý.
mọi người ơi.em nhớ mask quá..phải làm sao để hết thôi mong chờ bây giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-8-2015 12:14:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

ysl mà có giá ghê bây, hót hòn họt lun
mấy lão kia toàn thịt kho trứng hột vịt mà còn ko hót bằng
có lẽ sắp tới sẽ mở màn cho fong trào ysl lên ngôi, ko mần gì cả, kể cả có trong căn fòng nhỏ nhỏ chỉ có đôi ta, cửa sổ, giường trắng, ánh nến
thì đôi ta hãy cứ sơ mi đóng thùng mà đi ngủ
rồi 4 năm sau sẽ có đứa con [gái] to đùng gọi đôi ta là ba và má

Bình luận

fải cay cú chớ, team xôi thịt đâu có hiền, thấy tớ còm là biết tớ chọn ysl roài  Đăng lúc 3-8-2015 09:22 PM
xác nhận là còm cay cú nha :)) thế bạn Xiou chọn ai ? ;))  Đăng lúc 3-8-2015 08:22 AM
ko khéo ng` ng` nhà nhà đua nhau sơ mi đóng thùng đi ngủ cho oách, từ ko ysl cũng thành ysl =))  Đăng lúc 1-8-2015 10:47 PM
còm cay cú quá nghen =)))))))))))  Đăng lúc 1-8-2015 02:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách