Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2355|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Soo Ae & Yeon Jung Hoon tại lễ trao giải "GRIMAE 2015" tối ngày 10.12

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Soo Ae đã nhận giải Nữ diễn viên xuất sắc nhất và Yeon Jung Hoon nhận giải Nam diễn viên xuất sắc nhất.

Credit: As Tagged
|Invisible|@kitesvn.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-12-2015 21:16:37 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chị Soo Ae
Chị đóng phim rất hay, đặc biệt là dòng phim bi, nhìn chị cũng xinh đẹp nữa chứ
Mong chờ tác phẩm mới từ chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 10-12-2015 21:16:53 | Chỉ xem của tác giả

Credit: As Tagged
|Invisible|@kitesvn.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-12-2015 21:22:16 | Chỉ xem của tác giả
Thôi đã tìm ra người có thể kéo thánh lặn ra khỏi hang rồi, tin vui là đó là một người đờn ông, tin buồn là người đờn ông đó sắp lên chức bố =) =) =)
Đùa chứ ăn chơi đàn đúm cũng phải có mặt Hoon lớn mới chịu đi, đến trao giải cũng phải Hoon lớn có mặt mới chịu đi nhận, mà giải này thì đúng là lần đầu tiên được biết đến =)=)

Thôi trồi lên sau bao ngày quy ẩn giang hồ luyện công uýnh hockey là mừng rồi, mỗi tội tóc tai nhìn hơi chán :< cứ nghĩ lâu lâu ko gặp thì phải tóc dài bồng bềnh như Seo Yeon hay tóc mái thưa trẻ trung cá tính như cái ảnh hum trước cơ ;((

Hôm nay bà ấy nhìn kiểu gì vẫn ra Sook bánh bèo ấy =) =) Cứ tưởng ảnh chụp lúc mới quay Mask xong =)
Thank Invisible nha

Bình luận

Mợ Chiêu spam hàng loạt trong nhà từ tối qua rồi ;))  Đăng lúc 11-12-2015 09:51 AM
bưng news vô nhà bà Soo đi chị, cho mn cùng ngắm <3333  Đăng lúc 11-12-2015 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-12-2015 22:36:05 | Chỉ xem của tác giả
Cặp oan gia  trong phim Mask đây mà
Chúc mừng 2 anh chị !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-12-2015 22:55:11 | Chỉ xem của tác giả
Giải này không biết có danh giá gì không chứ trao giải đúng lắm
Xem Mask xong không thể nào không khâm phục khả năng diễn xuất của hai anh chị
Joo Ji Hoon thì ác ra ác mà lại vẫn ko đáng ghét
Soo Ae thì diễn hai vai mà hài hòa không hề bánh bèo èo uột, hiền ra hiền mà ghê ra ghê
Nói chung mình xem Mask rất hài lòng
Cảm ơn bạn dịch tin

Bình luận

Yeon Jung Hoon cậu ạ, Joo Ji Hoon là chồng Ji Sook với Eun Ha mà ^^  Đăng lúc 11-12-2015 12:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-12-2015 00:59:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chị, đẹp mê hồn luôn huhu

Thích Soo Ae cực kì này diễn xuất tốt, phong thái rồi cách ăn mặc lúc nào cũng mang nét giản dị thanh lịch, mà kiểu cười má núm đồng tiền nhìn xinh dã man ạ

Chúc mừng anh chị đã gặt hái giải thưởng lớn sướng nhất JH oppa =]] đc giải vợ thì mang bầu nữa chứ =]] bảo sao chẳng cười toe toét như kia là đúng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-12-2015 03:14:40 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới thấy cô Soo Ae, vẫn đẹp mặn mà như ngày nào.
Chúc mừng 2 cô chú nhận giải thưởng.
Mà cuối năm nay cô SA được đề cử Daesang không biết cô có đến dự không ?

Bình luận

bên Hancinema có đó bạn, mình xem bên đó, daesang sbs mình xem bên naver.entertain.com khoảng tuần nay r nên ko nhớ link  Đăng lúc 11-12-2015 01:31 PM
Ý có danh sách đề cử của SBS rồi sao? Bạn cho mình xin link đc ko? Tiếng Hàn cũng đc. Daesang thì ko dám mơ đâu ;))  Đăng lúc 11-12-2015 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-12-2015 09:24:25 | Chỉ xem của tác giả
Ôi có người kéo được bả ra khỏi động roài kìa , biết ngay chỉ có thể là Hoon lớn, công nhận nể tài năng của a Hoon quá, chỉ bí quyết kéo bả ra dùm bọn em đi
Nhìn bả cũng tươi tắn nhỉ, không quá xuống sắc ốm nhom sau khi TO2, mà kiểu tóc này sao mà giống BJS thế ko biết , nhưng mà thích , cũng không phải tóc ngắn như hồi đi nhậu nhẹt vs bộ tứ
Hoon lớn thì vẫn vậy, vẫn cái kiểu cười tươi rói không thấy con mắt, ở nhà chăm vợ vậy mà cũng được giải, tại Hoon lớn có vợ sắp có con roài, chứ người đờn ông như vậy nhìn cũng có chút hợp hợp vs bà soo *lại ảo tưởng dùm gái ế *
Cố lên a Hoon, trông cậy anh để bọn em được gặp cục vàng ẩn sâu trong lòng đất ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-12-2015 11:46:08 | Chỉ xem của tác giả
rồi thì chị đã chịu xuất hiện ở lễ trao giải
lại còn đi cùng chú Hoon lớn hai người cười tươi như bông ấy
hy vọng anh chị làm tư tưởng cho chị Soo Ae chịu đi cái SBSDA cuối năm
cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao