Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Soo Ae - 수애

[Lấy địa chỉ]
2381#
Đăng lúc 19-4-2017 00:25:51 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay nhiều tin tức hẹn hò, cưới hỏi, chị đã đến tuổi mà vẫn im ắng cũng thấy ko thay bố mẹ chị
Xem cái talk show chú Kang Ho Dong làm MC, mình bập bõm nghe dc, gia đình c từng rất khó khăn, chị cũng rất vất vả, có lẽ chị đã dc tôi luyện nhiều, có khi còn kiên cường hơn nh phái mạnh.
Chị đã từng là ảnh hậu rồng xanh, ảnh hậu của nhiều giải danh giá, với filmgoraphy ấn tượng. Vậy mà bh tài nguyên c giảm tương đối nhiều, khi mà showbiz cạnh tranh khốc liệt, drama thì phần nhiều tình cảm hường phấn thiếu hụt kịch bản nữ  chủ, cũng chung tình trạng ở movie. Chị à, năm nay cũng phải ra phim đi nhé, lấy lại phong độ đi, chứ nghỉ ngơi nhiều quá là bị quên luôn ấy.
Buồn cái nữa là Chungmuro giờ cũng quên chị, Chungmuro nếu k phải đại thụ như Kim Hye Soo hoặc Joen Do Yeon, thì các dv trẻ hơn phải luôn lăn xả, liên tục ra movie ấy.
Nếu màn ảnh nhỏ không đủ cho diễn xuất của chị, thì tập trung vào movie cũng dc, dù gặp gỡ ngắn ngủi, k dc nhiều như drama cũng vẫn tốt.
Cũng mong sớm nghe hỉ sự của c, đến thời điểm này 90% c sẽ lấy ng không nổi tiếng.

Bình luận

Chuyện kết hôn vs người ngoài ngành nó như một sự hiển nhiên ấy :)) ship thì ship vui chứ lần đầu biết đến chị mình đã strongly feel là chuyện đó rồi :))  Đăng lúc 2-5-2017 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2382#
Đăng lúc 24-4-2017 07:50:22 | Chỉ xem của tác giả
Thỉnh thoảng vào kites dạo bước, lướt nhẹ vào cổng nhà, bụi bám rong rêu, rất muốn lưu lại dấu tích "à há, mình có vào thăm nhà ss đấy", nhưng chả có thông tin gì để lại.

Thật may, qua instagram quơ vội picture này không biết chụp khi nào, nhưng nhìn cũng hay. Hình như style cũng gần đây thôi.

SA cứ lặn suốt, tất cả phương tiện tìm kiếm e là phảii bó tay thôi.

Thương mến.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2383#
Đăng lúc 28-4-2017 11:46:21 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua người thương đi dự LHP, thấy thần thái lẫn nhơn sắc không vào đâu được, cũng thấy mừng vì người thương vẫn vui vẻ ...

tối về update thêm hình .

Bình luận

cả năm nay chả đu phim nào cả vu ơi :(  Đăng lúc 5-5-2017 10:45 PM
hi bạn, lâu rùi mới bắt được bạn hỉ. khỏe không, hum rày có đu đưa phim nào ko?  Đăng lúc 28-4-2017 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2384#
Đăng lúc 30-4-2017 10:34:21 | Chỉ xem của tác giả
Sorry miss Chieu, chờ một hôm rồi mà chưa thấy bạn post hình, nhân tiện ghé qua soompi thấy có news nên mang về luôn. Đừng giận mình há.

Floral Lee viết: Soo Ae tham dự liên hoan phim Jeonju vào ngày 27 tháng 4. Cô đã được trao giải thưởng của nhà văn cho nữ diễn viên xuất sắc nhất. Park Hae Il đã nhận được giải thưởng cho nam diễn viên xuất sắc nhất. Oh Dal Sul, người mà cô ấy làm việc trong Take off 2, cũng tham dự.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2385#
Đăng lúc 30-4-2017 11:49:48 | Chỉ xem của tác giả
Một cmt của bạn bee8888 bên soompi viết:

Theo Star J Entertainment, Soo Ae đang xem xét trở lại màn ảnh rộng với bộ phim sắp tới "Upper Class" (tựa đề không chính thức).
Gần đây, cơ quan này cho hay nữ diễn viên này đã được mời đóng vai chính trong bộ phim. Một quan chức trong SJ Entertainment đã nói:

"Cô ấy đang trong giai đoạn cuối cùng của việc ra quyết định. Cô ấy đang xem xét vai trò tích cực ", bộ phim do đạo diễn Byun Hyuk đạo diễn kể về một phụ nữ cố leo lên bậc thang xã hội. Bộ phim sắp tới có thể đánh dấu sự trở lại của ngôi sao này trên màn hình lớn sau "Take off 2" vào năm 2016.

Đạo diễn Byun đã đạo diễn "Five Senses of Eros" năm 2009 và "Scarlet Letter" vào năm 2004.

"Upper Class" dự kiến sẽ bắt đầu quay vào tháng 5.

Bình luận

ôi cô gái nài ko cho fan cảm giác bất ngờ gì cả 1 drama 1 movie làm thật vậy lun đó hả :(  Đăng lúc 5-5-2017 10:46 PM
SS xem CT thấy cũng hay, ko kỳ vọng loveline, cốt truyện ổn, cast diễn tốt, màu sắc phim chấp nhận được, chỉ mới xem vài hôm nghỉ lễ thôi. em xem nhé.  Đăng lúc 3-5-2017 03:10 PM
Ss khoẻ ko? Dạo này có đang xem phim gì ko? Thấy mn đang xem Chicago với Man to man, định xem mà lười quá, toàn xem lướt :(  Đăng lúc 3-5-2017 02:32 PM
Em khoẻ, mỗi tội bận quá chả xem đc phim nào trọn vẹn cả, toàn tua nhanh :D  Đăng lúc 3-5-2017 02:31 PM
hi sum, vẫn khỏe ha, hổm rày có xem phim gì ko?  Đăng lúc 3-5-2017 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2386#
Đăng lúc 12-5-2017 19:06:33 | Chỉ xem của tác giả

Chào cả nhà, em về treo ảnh mới của SA ssi rồi tiếp tục gạo bài...sắp thi gồi tối tăm mặt mũi
Chúc các chế lun vui, khỏe, trẻ nha

Bình luận

út về nhà, ss thấy ấm áp hơn.  Đăng lúc 14-5-2017 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2387#
Đăng lúc 13-5-2017 19:17:52 | Chỉ xem của tác giả
Em gom mí cái clip qc 2016 và 2017 của SA vô chung để mí chế coi cho đỡ nhớ người thương nè
nhạc nền là của Mask đó, mí chế còn nhớ hôn ?

by me

Bình luận

chúc út cưng làm bài tốt, thi đậu nha.  Đăng lúc 14-5-2017 09:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2388#
Đăng lúc 17-5-2017 15:32:38 | Chỉ xem của tác giả

Thăm nhà.

Bình luận

người đẹp mặc gì cũng đẹp há ss :)  Đăng lúc 18-5-2017 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2389#
Đăng lúc 18-5-2017 15:31:14 | Chỉ xem của tác giả
Mời cả nhà coi cái cờ líp em làm để xả stress trong lúc ngày thi tới gần
ahihi...ahuhu

(by me)

Bình luận

là ost của SSWM đó ss, cứ mỗi khi 2 ac sắp :* nhau thì ba2i nài lại trỗi lên :))))))))  Đăng lúc 20-5-2017 09:42 AM
music tuyệt nhờ, 2 đứa yêu nhau mà làm tuôi mất mấy tháng lo dùm. 2 ảnh chỉ nhìn không cách biệt tuổi tác gì há. Lâu lâu xem lại đỡ ghiền hì hì.  Đăng lúc 18-5-2017 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2390#
Đăng lúc 20-5-2017 09:45:22 | Chỉ xem của tác giả
Cái nài coi vui nè mấy ss

by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách