Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki và So Ji Sub kết hợp trong tác phẩm điện ảnh 'Battleship Island'

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-4-2016 13:58:46 | Xem tất
Toàn diễn viên khủng, nhưng với đề tài này khó có cơ hội chiếu tại Việt Nam. Lại phải hóng bản online vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 19:58:33 | Xem tất
Chỉ có một phim mà có được cả hai diễn viên
yêu thích anh So Ji Sub và Song Joong Ki dù
sao thì phim sẽ lên sóng sanh năm tới ,bây giờ
chỉ việc  chờ dợi thôi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 20:54:45 | Xem tất
Kính cẩn chờ đợi bộ phim mới này. Chúc các bạn thành công và sớm ra mắt bộ phim cho con dân khỏi ngóng dài cổ nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2016 09:26:51 | Xem tất
Nhìn tên dàn diễn viên là thấy phải xem rồi, chưa kể đây là movie đánh dấu con đường sự nghiệp chặng 2 của anh Song, phải xem anh cạo đầu thế nào nữa chứ
Mới xem Vetaran của chú Hwang Jung Min đóng cùng Yoo Ah In, diễn xuất của chú lúc hài hước lúc sâu lắng, rất thích luôn, chú này cũng hay xuất hiện ở RM nữa chứ
Chờ đợi những tin mới nhất từ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2016 09:51:21 | Xem tất
Hẳn là phải chờ tận 1 năm nữa mới được ngắm ông Ki đóng phim. Gu phim của mình là nhẹ nhàng, tình cảm hoặc là kiểu siêu anh hùng dưng mà phim này lại thuộc thể loại chiến tranh hàn lâm ( thể loại mình kiêng nhất khi ra rạp, còn phim truyền hình thì chả bao giờ coi), dưng mà có toàn người mình thích thì phải làm sao bây giờ, tất nhiên là vẫn phải lết xác ra rạp rồi..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2016 11:05:33 | Xem tất
News ko đề cập đến chuyện Ki sẽ cạo đầu để tham gia phim nhỉ. Monh đây là tiếp tục là vai điễn để đời của giai. Có thêm chú Sub nữa, tha hồ mà hi vọng nhé

Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2016 18:09:25 | Xem tất
"Hwang Jung Min đóng vai Lee Kang Ok, người đến Nhật Bản để bảo vệ con gái của mình. So Ji Sub vào vai Choi Chil Sung, một người lính đánh thuê với một trái tim ấm áp và Song Joong Ki vào vai Park Moo Young, một quân nhân đến hòn đảo này để giải thoát nhóm người chạy trốn. "
nội dung có vẻ hấp dẫn đây
dv nổi tiếng ko à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2016 20:26:50 | Xem tất
uaafyyy phim có cả chú sub có cả ki lùn nữa là nhất định phỉa hóng rồi không biết rạp VN có chiếu không đây, sợ ảnh hưởng chính trị chính em thì khó được ngắm các tình yêu trên màn ảnh rộng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2016 07:27:40 | Xem tất
Chúng ta cùng chờ anh căm bách :X
Hi vọng là một sắc màu quân nhân mới, để anh thoát khỏi cái bóng đại úy hi
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2016 10:42:29 | Xem tất
lót dép hóng hóng hóng, nhất định phải đi xem, phải xem, 3 diễn viên yêu thích của tôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách